ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ภาคพิเศษ.....Secret Scene 1

เริ่มโดย HatHU, สิงหาคม 10, 2018, 08:23:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Overman

มีมาเติมเต็มแบบนี้เรื่อยๆชอบมากเลยครับ

kit2516

ขนาดติดใจของชัยแต่ก้อยังบอกรักผัวคนเดียว

nui06

Jumpe Athibadee

Huayai 12

เติมเต็มจริงๆ ในส่วนที่เรายังไม้รู้

outsider

อยากให้เพิ่ม flash back ระหว่างชัยกะนาอ่ะครับ มันน้อยไปหน่อย คู่นี้ก็เกือบเป็นจุดพีคของเรื่องนะครับ

game14974

ชัยกับนานี่เกือบจะเป็นเรื่องราวที่เกินเลยกว่าคำว่าเติมเต็มนี่ครับ​ จำได้ว่านาอาลัยอาวรณ์ชัยมาก​ เรียกได้ว่ารักชัยพอๆกะสามีเลยก็ว่าได้​ เผลอๆอาจจะมากกว่าสามีด้วย​ ถ้าไม่ติดเรื่องลูกอ่ะนะ​

yumer

chaipron namtapee

ตอนท้ายคงจะเป็นช่วงท้ายตอนคบกับชัย

wannaset

สมแล้วคำว่าภาคพิเศษสุดยอดเลยหนูนา - เร่าร้อนดีจริงๆ

meowmeng

biggiggog

น้องนานี่ร้ายกว่าที่คิดนะเนี่ย
ขอบคุณมากๆครับ

xxx-man

xonly-1454

เพราะนารักชัยนี่เองจึงไม่ค่อยได้เล่าให้คุณสามีฟัง แต่นาก็ยังมีสำนึกที่ดีที่ยังยึดสามีกับลูกไว้  เห็นใจครับ แต่ก็เป็นห่วงเพราะระยะหลังๆนาเร่าร้อนขึ้นมาก

Juxta Juff

นี้คือสิ่งที่ต้องการเลยครับ​ ความลับที่สามีน้องนาไม่รุ้