ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ภาคพิเศษ.....Secret Scene 1

เริ่มโดย HatHU, สิงหาคม 10, 2018, 08:23:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aek2aek2

นาน่าจะเครียร์กับชัยให้เข้าใจว่าเป็นการมีอะไหรกับเพื่อความสนุกไม่ใช้เพื่อครอบครอง

prasong

น้องนานี้ สุดยอดจริงๆ ต้องขอบคุณพี่เจ ที่สอนสั่งแล้วก็พี่ภพด้วย เลยได้น้องนาร้อนสวาทมา

Tea Tae

หนุ่มชัยนี่เอง  เหอๆๆๆๆ เร่าร้อน  และเป็นคนบุกเบิกการเติมเต็มเลยนะนี่

jeab2504

Supanat Amphai

น่าจะเป็นเรื่องที่คาใจคนอ่านมาตลอด แต่นานี้ร้อนแรงจริงๆ ยังดีมี่ไม่ลืมลูกลืมสามี

Mafee CHick

อันนี้หนักกว่ากับโจ้กับเสียอีกนะเนี่ย

note_ut

เร่าร้อนสุดๆ สมเป็นบทที่ถูกซ่อนไว้ สมดารรอคอยมาดๆ ขอบคุณครับ

myidol

จะว่าผมโรคจิตก็ได้ แต่เอากันลับหลังแล้วผัวไม่รู้ อ่านแล้วมันโคตรเงี่ยน
แฟนตาซีอันนี้คงประมาณเราแอบไปเอาลับหลังเมีย
มาระบายที่เรื่องแต่งแบบนี้ก็พอแล้วนะครับเพื่อนๆน้องๆ อย่าได้ริทำจริง
ท่านHatHU สรรค์สร้างเรื่องแฟนตาซีให้เราได้ปล่อยใจให้ผิดศิลธรรมก็ขอให้ความเงี่ยนจงหมดไปกับเรื่องเสียว
อย่าได้ทำลายชีวิตคู่โดยเอาหัวล่างมาคิดคิดแทนหัวบน
ขอบคุณท่านHatHU ที่ช่วย "เติมเต็ม" รสเสียวให้ผม ดังชื่อเรื่อง

ryg123456

น้องนาร้อนแรงจริงๆ กับทุกคนที่ใกล้ชิด
แบบนี้สามีจะเอาอยู่ไหมนะ

livpool

ตั้งแต่เริ่มก็มีความลับเลยแถมเด็ดซะด้วย ตอนสองเดาไม่ถูกเลยว่าจะเป็นกับใคร

Anan Saidakhot

นึกแล้วว่าต้องเป็นชัยต่อไปก็คงเป็นเจหรือไม่ก็โจสินะ

mspeed

แอบคุณสามีก็จะตื่นเต้นขึ้นอีกหน่อยใช่มั๊ยครับ

dy day

motinez

ได้รู้ละเอียดสักที ก็ว่าเหมือนหายๆไป นคกว่าจะไม่ได้รู้ซะแล้ว นาคงติดใจชัยน่าดู