ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ภาคพิเศษ.....Secret Scene 1

เริ่มโดย HatHU, สิงหาคม 10, 2018, 08:23:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tapakron22

::Glad::ตอนนี้ผมชอบมากๆครับ  มีการแตกในเยสแบบถึงพริกถึงขิงสุดๆ ทำให้ผมประทับใจมากเลยครับ และติดตามมาเรื่อยไป อยากมีอารมบทพูดแรงแทงใจ สามีแบบนี้อ่ะคับ

schareon

kobjuk

ขนาดรู้อยู่แล้วต้องเป็นแบบนี้ อ่านไปก็เสียวอยู่ดี อิอิ

keng7799

kulamanoche siriphatanalertkul

::Glad::เพิ่มความฟินส์ได้อย่างสมบูรณ์แบบครับติดตามตั้งแต่ในเว็บสวิง..สุดจริงๆ

aone

สงสัยเป็นตอนที่ให้สามีนาแอบดูแน่ๆเลย ตอนนั้นความเลยแตก แต่นาก็คงจะรักชัยจริงๆ แต่นารักสามีนามากกว่า

mdemigod

ไหนน้องนาบอกว่ารักผัวสุดท้ายก็มามั่วกับชัยแฟนเก่า น่าสงสารผัวของน้องนาจัง

superstarza

น่าสงสารสามีมาก มีความลับอีกมากมายแน่ๆ

radeon26

akennya

watchaa

ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

ตามมาเก็บตอนพิเศษ จริงๆ ตั้งแต่ต้น ชอบส่วนของชัยมากที่สุด (อ่านแล้วชอบอธิบายไม่ถูกเหมือนกันครับ) ดีใจที่มีเล่าเพิ่มในส่วนของชัยนะครับ

zoozoo118