ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ภาคพิเศษ.....Secret Scene 1

เริ่มโดย HatHU, สิงหาคม 10, 2018, 08:23:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ff2551

som1500

ถึงว่าเด็กที่รีสอดทักว่าหายไปไหน. ที่แท้ก่อนหน้านั้นแอบมากับชัยนี่เอง

MinTTT17

สุดๆอะ ถ้ามี แบบรุมนาด้วยนี่แจ่มเลย

วิภา ตังศิริ

อยากจะให้มีเรื่องนี้ต่อไปเรื่อยๆจัง ไม่อยากให้จบเลย หนูนากำลังร้อนแรงยากที่จะถอนตัว

casa

Secret scene  ของนู๋นานี่ ถ้าเป็น the movie ต้องปล่อย ออกมาทีหลัง เปน feature แยกต่างหาก เรียก Unseen scene หรือ Deleted scene ครับ ขายแยก เพิ่ม คุณค่า ให้ Fc นู๋นา 555 
จำได้ว่า อ่านตอนแรก ๆ นู๋นา นี่ กว่าตะปล่อยทีเด็ดแต่ละอย่าง ใน clip ที่ให้สามี ลุ้น อย่าง อม สด ยสตน นี่ เราๆ ท่าน ๆลุ้นกัน น้ำซึม เลย แต่ ใน secret scene นี่ นาง ร่านร้อน ซะเหลือเกิน เลยนะ 555 ขอบคุณท่าน นักประพันธ์ ครับ 

Vvvvvvvvvvvv

ในที่สุดเหตุการณ์บางที่ที่คาใจก็ออกมาเปิดเผยแล้ว กะไว้แล้วว่ามันต้องมีความลับอะไรอีกเป็นแน่

pinmonkey

เร่าร้อนเหลือร้ายกับชัย ขอบคุณมากครับ

prakit803

ฉากที่ไม่เคยรู้เอามาให้อ่านก็ดีเหมือนกันนะ

amorn niemgerd

อมร

Autte Wa

จะได้รู้กันแล้วนาร้อนแรงได้อย่างไร
ขอบคุณผู้แต่งที่สร้างผลงาน

darkerside69

สุดยอดครับ ได้อ่านภาคพิเศษแบบนี้ก็ได้ฟีล รู้เบื้องลึกไปอีกแบบ

sebastien.vaynard

นานี่ร้อนต้องแต่ไหนแต่ไรเลย รอตามตอนต่อไปนะครับ

MAC

ฉากนี้ของหนูนาสุดยอดจริงๆเสียวได้ใจครับ ::Ahoo::