ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้ใหญ่หลอกเด็ก ? ตอนที่5

เริ่มโดย cdx, สิงหาคม 11, 2018, 01:15:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sombie.pj

สมปอง บุญ

รายการนี้ผู้ใหญ่หลอกเด็กหรือเด็กหลอกผู้ใหญ่ ครับ

ba1na2

มีครูเพิ่มมา แล้วป้าจิตจะมีชู้กับปลัดหรือเปล่า น้องอิ๋วก็อยากรู้อยากเห็น เรื่องนี้ต้องยาวแน่ๆเลยครับ ขอบพระคุณครับ

nui06

น้องอิ๋วคงเป็นรายต่อไปอิจฉาลุงแกจริงๆ..

Pikajoo

ทั้งครูทั้งนักเรียนกวาดให้เรียบเลยครับ

err

ลุงแกวางแผนเคลมคุณครูด้วยละมั้ง..ระวังเมียมีชู้นะลุง..จัดให้แกหน่อยนานแล้ว...

mengchan

Bluemuffer

za007zapop

Phoowadol

เอาหละสิ จอมวางแผน เริ่มกล่อมน้องอิ๋วแล้ว. นี่อีกไม่นานลุงบุญ คงได้ชิมของหวานจากหม้อน้อยๆ จากน้องอิ๋วอีกคนแน่ๆเลย.

singkanong

เรื่องนี้สงสัยลุงจะได้แม้กระทั่งครูแน่ๆอิอิอิจฉามากกกกอินเลย เป็นกำลังใจให้ท่านผู้แต่งครับ ผม FC ท่านนะอย่าให้ผิดหวังนะครับแห่ะๆ ติดตามผลงานท่านมาตลอด

koboy

ดิเรก สำรี

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ ลุงมีเขาด้วยต่างคนต่างมีแน่เลยไปร้านเสิรมสวยก่อนด้วย

ยิม ซิวมล