ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้ใหญ่หลอกเด็ก ? ตอนที่5

เริ่มโดย cdx, สิงหาคม 11, 2018, 01:15:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ปิยะพงษ์.

ไม่นานทั้งคุณครูทั้งนักเรียนเสร็จลุงหมดแน่คิดแล้วฟิน

izee

แผนลุงบุญล้ำลึกเปิดบ้านให้เช้า เด็กๆเรียนพิเศษ ทีนี้ละสบาย

yak7384

seri karunathep

น้องอิ๋วนี่ใจกว้างมาก จะพาลเอาเพื่อนเสียสาวด้วย

ผู้เฒ่าเซราะกราว

สงสัยนอกจากเด็กนักเรียนแล้ว  ตุณครูก็จะถูกหลอกด้วยล่ะมั้ง....อิอิ

beerrescue

ชอบ วิจารณ์มากครับ ไม่แชร์ต่อ

kabyala

ลุงคับไม่ลองยกระดับบ้างหรอจาก นร. เป็นคุณครู ผมว่าเต็มไม้เต็มมือนะ ขอบคุณครับ

than2499

น่ารักทั้งสามคนเลย รอติดตามนะครับ

Man_On_The_Moon

น่าอิจฉาลุงบุญได้สุดยอดเมียเด็กอย่างน้องปลาย

BooM_Za

และแล้ววันนี้ก็มาถึงได้จัดหนักแน่นอนครับลุงบุญ

Otaza

ก่อนจะได้เพื่อนน้องปราย คงเรียกราคาได้อีกเยอะ มาแอบดูแบบนี้ด้วย ลุงยิ่งตื่นเต้น

อิทธิพล ทบชา

คนในรถทั้งคันยกให้ลุงหมดเลยเอ้า

Tri Angle

นอกจากเมียเด็กแล้ว ลุงต้องหาทางจัดการครูนลินทร ด้วยนะครับ จะได้ครบสูตร สมบูรณ์แบบ ขอบคุณครับ

daga