ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shiwasu no Okina] การทัศนศึกษา ณ ชายหาดล่อนจ้อน!! 06 [แปลไทย By Sequence]

เริ่มโดย Sequence, สิงหาคม 14, 2018, 01:31:42 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Paul Chan

pongharu

blackkids

Phoowadol

นี่ๆๆๆๆ ชักจะหมั่นใส้ปนอิจฉา เจ้านาโอทัตสึ แล้วนะ. นี่ถ้าเป็นการชกมวย เขาเรียกว่าแบกน้ำหนักเกินไปแล้ว................โอยๆๆล่อกับมาเรียแตกแล้วยังมีน่าแข็งโด่ขอร้อง มาจิให้นอกใจแฟนมา เสยเสียวกับมันอีก. แตกกับมาจิแล้ว. นึกว่าพอ โท๊ะๆๆ เจ้านี้มันจะแข็งอะไรนักหนา นี่ยังมีสามสาว มาช่วยให้แฟ๊บ อีก โอ๊ย อิจฉา ล่อกันสวิง3/1ทั้งทาอมิตรทั้งน้องมิโกะตัวเล็ก ทั้งสุซากิ ดูซิว่าจะเอาเจ้านาโอทัตสึ อยู่หมัดรึเปล่า แต่ผมว่าน้องสุซากิ นี่แหละสุดยอดเอาเจ้าหมอนี้หมอบแน่. ก็เธอทั้งอมไข่ทั้งล้างตู้เย็น. ต่อให้อึดยังไงก็หมอบหละครับ ท่าไม้ตายเลยนะนั่น. ได้ลองแล้วจะรู้555  ขอบคุณครับท่านsequence

wender_111

แฟนตูนเลิฟฮินะ

Akira Watanabe

::Shy:: นี่มันฮาเร็มของพี่แว่นชัด ๆ  เหมายกห้องแล้วเนี้ย

polka2012

อิจฉาไอ้แว่นสุดโค้ย...แตกเรี่ยราดทั่วหาดเบย5555
ชาตินี้จะมีอย่างนี้บ้างไหมหว่า..... ::WooWoo::

siwapeeza

mariners1

นึกถึงหลังจากกลับจากทัศนศึกษานี่คิดภาพไม่ออกเลยจะอึ๊บกันใน รร ต่อมั้ย ::GiveMe::

nekki

ชอบคำนี้จริงๆ หนึ่งสาวไวไฟ หนึ่งสาวซิง หนึ่งสาวไรสมอง... อ่านแล้วอินกับเรื่องมากกว่าอ่านEngเยอะเลยครับตอนนี้

xsoulkung123

ร่างกายไอ้แว่นผลิตน้ำออกมาได้อย่างต่อเนื่องจริงๆเลย
สาวก็มีมาให้จัดเรื่อยๆ ไม่ต้องได้พัก
สงสัยไอ้แว่นจะชอบการมาทัศนศึกษาครั้งนี้แน่ๆเลย
::KO::

exsoldier

ไม่ใช่ละ เมิงไม่ใช่คนละ แตกติดๆกันขนาดนั้นได้ ไม่ใช่คนละสัสสส   ::Horror::