ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Etuzan Jakusui] Anata ga Ireba | As Long As You're Around เผลอใจ แปลไทย By HypN

เริ่มโดย HypN♥s, สิงหาคม 14, 2018, 06:36:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

neokiseki

ทำไมยอมว่ายอย่างงี้ น่ามีตอนพิเศษย้อนหลังก่อนได้กัน

bomb1021

แบบนี้สงสัยติดใจแล้วหละ ไม่ใช่แค่เผลอใจแล้ววว 55555

anontatum

ผมคิดว่า แบบนี้ไม่น่าเรียกว่าเผลอแล้วนะครับ น่าจะสมยอมมากกว่า ตอนท้ายๆอะครับ ดีใจที่กลับมาแล้วครับ จะติดตามผลงานไปเรื่อยๆครับ

muramasa masamune

ไม่ค่อยชอบแนวทำร้ายจิตใจ  จิตใจผมอ่อนไหว 555

lolicon

อันนี้คือข้อดีของการมีแม่เลี้ยงเหรอครับเนี่ย *0*

เข่าอ่อนทู้กวันแน่นวลฮะ 5555+

ขอบคุณมาก ๆ นะคร้าบบบบ ท่าน HypN♥s ^_____________^

ว่าแต่ พอจะมีแบบเด็กๆ ใสๆ แนวน่ารักๆ หุ่นดีๆ นมไม่ใกญ่มาก ออกแนวโลลิ หรือดูเด็กๆ หุ่นไม้กระดานบ้างไหมครับ อยากได้มากเบย

หรือแบบลายเส้นสวยๆ เหมือนของ อ.คิซารากิ กันมะ น่ะครับ

จะชอบลายเส้นสวยๆแบบนั้นเป็นพิเศษ แวะเจอ หิ้วมาฝากผู้น้อยหน่อยนะขอรับท่านฮิปน์

โดยทั่วไปผมจะดูเนื้อเรื่องกับลายเส้นเป็นหลัก ตัวละครไม่ค่อยได้ดูรายละเอียดเท่าไร

เอาเป้นว่าถ้าเจอจะแปลให้เป็นพิเศษละกันครับ
  ::Fighto::

ensd-07

ไฟราคะของแม่เลี้ยงกับลูกเลี้ยงแรงจริงๆ มีอัพเกดอุปกรณ์เพิ่มอารมณ์

midnight747

แบบนี้เรียกว่าสมยอมแล้วครับ555 แต่เหมือนมีเนื้อเรื่องก่อนหน้านี้ซักตอนรึเปล่าครับ
ยังไงก็ขอบคุณครับ

boba

ผมนี้ชอบแนวนี้มากเลย สาวใหญ่ใจหว่าวุ่น

akasaboy

ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

Tanatos

coconut

สรุปลูกชอบสาวใหญ่ล่ะสิ แล้วตัวแม่ก็ชอบเซ็กส์

siwapeeza

Nabisca Sathu

แม่เลี้ยงหุ่นเด็ดจริงๆ มิน่าลูกมันจ้องจะล่ออย่างเดียว