ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Etuzan Jakusui] Anata ga Ireba | As Long As You're Around เผลอใจ แปลไทย By HypN

เริ่มโดย HypN♥s, สิงหาคม 14, 2018, 06:36:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

as72340639

maxzader

bigboy001

::Thinking::  เอากันนานขนาดนี้ ทำไมผลิตน้ำเชื้อได้เรื่อย ๆ สงสัยพวงไข้อมตะ...เอาสาวใหญ่นี่ร้อนแรงจริงๆด้วย

Thanji

มันเลยจากคำว่าเผลอมาไกลแล้วนะ อย่างงี้เค้าเรียกว่าติดใจแล้ววว5555

veronicaz

ผมว่าแนว incest แก่นของมันต้องฟิลลิ่งของการแอบเย็ด แอบเอา มีความรู้สึกผิดบาป
แบบสามีโทรหาขณะลูกเย็ด หรือโผล่หน้าต่างโดนเย็ดครึ่งท่อน แล้วเพื่อนบ้านทัก อะไรแบบนั้นอ่ะ
มันจะโครตพีค

เรื่องนี้ฉากอึ๊บใช้ได้ แต่ฟิลลิ่ง incest ยังขาดไปเยอะอ่ะครับ เสียดาย

แต่ผมชอบประมาณนี้นะ ไม่ใช่ incest แนวลูกเลี้ยงแม่เลี้ยง

biggiggog

ไอ้ลูกเล้ยงนี่แสบน่าดูเลย
เล่นเอาแม่เลี้ยงหมดสภาพเลย
ขอบคุณมากๆครับ

freelance

Sequence

อ.เอทสึซันยังวาด MILF ออกมาสวย สมจริง แล้วก็มีเสนห์ไม่เปลี่ยนเลย NTR ก็ไม่มากไม่น้อยจนเกินไป บริหารสุขภาพตับได้ค่อนข้างดี
แถมอ่านผลงานอ.แกทีไรก็อดตื่นตัวไม่ได้ทุกที โดยเฉพาะตอนที่นึกถึงตัวอ.แกนี่แหละ(ถึงจะไม่แน่ใจว่าข่าวลือเป็นเรื่องจริงรึเปล่าก็เถอะ)
IMG 01 IMG 02 Twitter

แบบนี้ต้องให้ไปแปลของอ.ท่านนี้เยอะๆซะแล้ว  ::Grimace::

KPS176

จะถือว่าเป็นการบังคับขืนใจถ้าถูกบังคับให้กระทำโดยไม่มีความสมัครใจ แต่ในกรณีนี้ไม่น่าใช่การขืนใจแล้วล่ะ  ::Evil::

devil86

jachal

คุณแม่เลี้ยงร้อนสวาท กับ ลูกเลี้ยงหนุ่มทนอึด

pfrankz

ชอบแนวนี้สุดๆ

ตอนแรกจะให้ลูกเลิกกลับติดใจเองสะงั้น

glaciar

ขุ่นพ่อไม่อยู่ ขุ่มลูกเลยเซอวิสให้จนกว่าจะมาเลยมั้ยล้า  ::Fighto::

CoolNook Thangsakul

แน่ใจนะว่าเผลอ เหมือนจะมีใจให้นิดๆด้วยมั้ง

jchaiwut