ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ภาคพิเศษ.....Secret Scene 2

เริ่มโดย HatHU, สิงหาคม 14, 2018, 03:14:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

จบแล้วเลยอยากทำโพลล์ สอบถามแฟนๆที่ติดตาม"สิ่งที่เติมเต็ม"ชอบคู่ขาคนไหนของนาที่สุด

ชัย       นายตำรวจหนุ่ม เพื่อนเก่าของนา ชู้รักคนแรกที่ได้เติมเต็ม
54 (21.4%)
เฮียทร   เจ้าของรีสอร์ทหื่น ผู้จุดประกายเติมเต็ม
17 (6.7%)
น้องมิค  หนุ่มฝึกงาน ศิษย์สอนเสียวของนา
32 (12.7%)
เจ        แฟนเก่าที่กลับมาจุดอารมณ์สวาท
17 (6.7%)
พี่ภพ     พี่เขยจอมลีลา ผู้ที่ทำให้นาติดใจ
82 (32.5%)
พี่พล     ผู้ชายอบอุ่น ดูดี มีฐานะ
8 (3.2%)
เสี่ยจอม  เสือร้าย ผู้หมายครอบครองหนูนา
24 (9.5%)
โจ        หนุ่มนักรัก ลีลาเด็ด
18 (7.1%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 252

som1500

ดูแล้วนาก็ติดใจโจเหมือนกันนะครับเนี้ย ถ้าไม่ติดว่าสองพ่อลูกนี่ชอบบังคับนา นาคงอยู่ด้วยอีกนาน

khyng k

Thavee Kan

นาคงติดใจโจมากขนาดลางานไปคอนโดของโจเลย  ถึงจะใส่ถุงแต่คงไม่ทุกครั้งแน่  วันนี้นาคงโดนแตกในเต็มๆแน่

Vvvvvvvvvvvv

ตอนสุดท้ายแล้ว ตามมาตั้งแต่ตอนที่1รีบๆกลับมาเล่าเรื่องของนาอีกนะอยากอ่านเรื่องของนาไปเรื่อยๆ อย่าลืมมีบทให้สามีด้วยนะ 555

pinmonkey

แต่ละฉากช่างเร่าร้อนเหลือเกินครับ ขอบคุณมากครับ

Overman

เป็นเนื้อหาที่ไม่ได้อ่านมาก่อนจริงๆครับ แต่ก็สุดยอดเหมือนเคยครับ

kjui2519

โจเป็นอีกคนที่นาเหมือนจะหลงมากๆในตอนแรก ก่อนเจอกับเสี่ย 

วสันต์ ชาญวิทย์

นึกว่าจบแล้วยังมีต่ออีก อ่าจะมีตอนโดนสวิงไหม

casa

จำได้ว่า เคยถามท่าน hathu ว่า ไม่อยากดู คลิป นู๋นากะ โจ เหรอ ผมอยากดูนะ 555 ตอนนี้ ก้อได้ดู เบื้องหลัง นากะโจ สมใจแระ ขอบคุณท่าน hathu สุดๆ กะ ตอนพิเศษ เพื่อ Fc นู๋นา 

ronyeats

เหมาะแล้วครับที่เป็นภาคความลับ แสดงถึงความรู้สึกของตัวละครอย่างนาได้เต็มที่ ขอผู้ประพันธ์สำหรับภาคต่อไป น่าจะมีนา2 มาช่วยบ้างนะครับ 555

๛GOLF๛

amorn niemgerd

อมร

วรวุช พุทธสมาน

งานต่อๆไปของพี่ ผมขอติดตามเลยครับ สู้ๆครับ

aek_p