ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หนึ่งหญิง สองชาย กับสถาณะการที่เหลือเชื่อ

เริ่มโดย pongwut, สิงหาคม 15, 2018, 10:17:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pongwut

...นี่คืออีกหนึ่งเหตุการณ์จริงที่ผมได้พบได้เจอ และนำมาแชร์ เหตุการณ์นี้ แม้ไม่เกิดกับผมโดยตรง แต่ผมอยู่ในหลายๆเหตุการณ์ และได้รับรู้ความเป็นไปตั้งแต่เริ่ม  มองในอีกมุม ผมเองก็รู้สึกเสียวและก็ตื่นเต้นไปกับสิ่งที่ได้พบเจอในเรื่องราวครั้งนั้น...ขอเล่ายาวแบบละเอียดเลยนะครับเพราะ เหตุการณ์นี้เล่าลำบากที่สุด
...........เรื่องนี้เกิดขึ้น จริงๆก็นานมากแล้ว ผมจำปีไม่ได้จริงๆ แต่รู้สึกจะราวๆ ปี2551-2552 ตอนนั้นผมเพิ่งได้เข้าทำงาน กับลูกพี่เก่า ชื่อพี่เอ๋  ซึ่งพี่เอ๋ ก็เพิ่งเปิดบริษัทออกแบบAchitecture เป็นบริษัทเล็กๆ แถวเสนา(พหลโยธิน ) พี่เอ๋เป็นคนดูเรื่อง การวิ่งรับงานและช่วยออกแบบ โดยมีพี่แจนแฟนพี่เอ๋ เป็นคนดูแลพวกพนักงานบัญชี การเงิน  โดยจริงๆเหมือนผม ไปช่วยมากว่า เพราะพี่เอ๋ ต้องการคนที่เชื่อใจได้ และเคยร่วมงานกันมา ดึงมาเพื่อ ทำงานช่วยแกในช่วงแรก  เพราะบริษัทเพิ่งเปิด และพี่เอ๋ก็รับงานใว้หลายที่  โดยที่แกจ่ายเงินเดือนผม ในราคาสูง เพราะเป็น contract 3 เดือน  และพี่เอ๋ก็ได้ดึงคนรู้จัก เข้ามาช่วยเหมือนผม อีก3คน  ซึ่งก็เป็นเพื่อนและรุ่นน้องของพี่เอ๋...โดยเป็นรุ่นใหญ่กันหมด...(อายุเกิน50ปีขึ้น ทั้ง3คน)..รวมทั้งก็มี นักศึกษฝึกงานอีก1คน (ระดับปวส.) ชื่อเก่ง ตัวล่ำๆสูงใหญ่ (หน้าตาและ นิสัยดูเป็นคนซื่อๆถึกๆ)  มาจากเทคนิคทางภาคอีสาน ซึ่งเก่งถูกวางให้เป็นลูกมือพวกผม ช่วยในเรื่องการถ่ายเอกสาร  และพิมพ์สเปควัสดุเล็กๆน้อยๆ  เพราะเก่งยังไม่มีประสบการณ์  ใช้โปรแกรมเขียนแบบไม่เก่ง อ่านแบบดูแบบไม่ค่อยเป็น
............และอ๊อฟฟิศที่ผมอยู่ เป็นตึกแถว 3ชั้น 2คูหาติดกัน  มีส่วนของบริษัทที่ผมทำ และติดกันเป็นบริษัท ทำเกี่ยวกับบัญชี  (ซึ่งเจ้าของตึกปล่อยเช่า เป็นเจ้าของเดียวกัน) ช่วงตลอดการทำงานที่นั้น ทุกวันถ้าผมคิดงานไม่ออก หรือผมเบื่อๆ ผมต้องลงมายืนสูบบุหรี่ ที่หน้าอ๊อฟฟิต  ที่สำคัญทุกครั้งที่ผมลงมา ผมจะเจอกับน้องผู้หญิงคนหนึ่ง ที่มาสูบบุหรี่เหมือนกัน..( รู้ภายในหลัง เธอชื่อแตง เป็นนักเรียนพาณีชย์ ปวช3  ที่มาฝึกงานกับบริษัทบัญชีที่อยู่ ติดกัน )...โดยที่แตงเป็นคนลักษณะ บุคลิกท่าทางดูออกแนวดูเปรี้ยวๆ ดูหยิ่งๆ ส่วนหน้าตา แตงจะตาโตๆ จมูกก็พอมีดั้งอยู่นิดหน่อย  ผมยาวย้อมผมสีน้ำตาล แต่งหน้าจัด ( จากสายตาผมมอง ก็ดูหน้าตาธรรมดา พื้นๆ)..และผิวสีแทน ไม่ถึงกับดำ รูปร่างตัวเล็กหุ่นผอม สูงน่าจะไม่เกิน168  การแต่งตัวใส่ยูนิฟอร์มของโรงเรียน ใส่รองเท้าคัชชู ส้นสูงสีดำ ใส่เสื้อสูทสีกลมท่า ทับเสื้อเชิ๊ตขาว ผูกเน็คไทสีแดง และกระโปรงสีกลมท่ารัดๆ สั้นเหนือเข่าขึ้นมาพอสมควร  และเธอมาฝึกงานคนเดียวที่นั่น
............ทุกครั้งที่ผมสังเกตุ แตงเป็นคนเงียบๆ ไม่ค่อยทักใคร (เดาว่า เธอคงจะไม่มีเพื่อนรุ่นเดียวกัน เลยไม่ค่อยพูด) แต่ที่สำคัญ แตงเป็นคนสูบบุหรี่จัดมาก...แตงจะสูบถึงสองม้วน  ก่อนจะขึ้นตึก โดยมวนต่อมวน..(ส่วนผม มวนเดียวก็มึนแล้ว)...ผมยังนึกในใจเล่นๆ  คิดว่าเธอคงจะติดบุหรี่มาก  หรือว่าเธอมีเรื่องให้ต้องเครียด...ถึงได้สูบจัดขนาดนั้น....จริงๆในตอนนั้น ผมก็ไม่ได้คิดอะไร....เพราะแตงไม่ใช่สเปคผม และองค์ประกอบอีกหลายๆอย่าง ยังไม่ใช่จริงๆ..(ทั้งวัยและรูปร่างหน้าตา)...แต่ต้องยอมรับลึกๆว่า แตงคือสิ่งเดี๋ยวในตรงนั้น ที่เป็นอาหารตา เวลาลงมาสูบบุหรี่  โดยที่ผมชอบ เวลาเธอซี๊ดบุหรี่มาก....จังหวะผมยืนเหล่มองหน้าเธอ และฟังเสียงตอนเธอซี๊ดบุหรี่...(เธอทำหน้าฟินเวอร์และเสียงซี๊ดก็ดังมาก)..เวลาได้เห็นได้ยิน ก็ได้อารมณ์นิดๆ ไปอีกแบบ 
........พอถึงช่วงที่ผมทำงานที่นั้น ได้1เดือน โดยในวันนั้น เป็นวันเงินเดือนออก..ช่วงใกล้เลิกงานพี่โต้ง คือ1ใน3 ที่พี่เอ๋ชวนมาทำงาน  (แกเป็นเพื่อนพี่เอ๋ แต่อายุแยอะกว่าพี่เอ๋ 3ปี อายุประมาณ58ปี และผมหงอก ขาวทั้งหัว ) ก็ได้มาชวนผม วานให้ผมไปช่วย ย้ายของเข้าห้องเช่าใหม่ ที่แถวหลักสี่ สาหตุเพราะพี่โต้ง เดินทางก่อนหน้านั้นลำบาก (บ้านแกอยู่บางใหญ่ มาทำงานไม่ทัน)  และตอนนั้น ผมก็ตอบตกลงจะไปช่วย  เพราะพี่โต้งกระซิบว่าเสร็จภารกิจ บอกจะพาผมไปจัด....โดยก่อนหน้านั้น ผมได้ฟังจากปากพี่เอ๋มาบ้าง ว่าพี่โต้งเป็นพวกสายเหยี่ยวราตรี ไม่สว่างไม่กลับ..แต่ช่วงหลังหยุดเที่ยว อยุดดื่ม เพราะหมอสั่งห้าม และแกมีอาการปวดหลัง....ตอนนั่นผมก็ได้ชวน เก่งไปด้วย แต่เก่งติดธุระพิมพ์เอกสารให้พี่เอ๋  แต่เก่งอยากไป จึงขอตามไปสมทบทีหลัง
........โดยหลังเลิกงาน ผมกับพี่โต้ง2คน ก็นั่งรถปิกอัพของพี่โต้งไป ของที่ย้ายเข้าห้องอยู่ท้ายปิกอัพแก ซึ่งมีไม่มาก  ตอนนั้นผมเดาว่า แกคงแค่อยากชวนไปกินไปเที่ยว เป็นเพื่อนแก  พอไปถึงห้องเช่าใหม่พี่โต้ง  จากที่ผมมอง จะเป็นหอพักชั้นเดียว มีประมาณ5ห้องเรียงติดกัน มีห้องน้ำในตัว ที่สำคัญตัวอาคารดูโทรมมาก และรอบๆหอพัก จะเป็นบรรยากาศ ออกแนวแบบสลัม  โดยพี่โต้งให้เหตุผลว่า เลือกที่นี้เพราะ เอาไว้แค่นอน เก็บเงินไว้ทำอย่างอื่นดีกว่า  แต่ข้อดีห้องที่แกเช่า ดูกว้างและยาว ประมาณ 4.00x6.00 เมตร ซึ่งถือว่าใหญ่เลย สำหรับห้อง ราคาสามพันห้า
........และช่วงเวลานั้นผมกับพี่โต้ง ไม่รอช้า ก็รีบขนเอาของลงจากปิกอัพ และเข้าไปจัดของในห้อง ซึ่งใช้เวลาไม่ถึง10นาที เพราะมีแค่กระติกน้ำ ฟูกที่นอน ผ้าหุ่ม กระเป๋าเสื้อผ้า และของใช้ส่วนตัวเล็กๆน้อยๆ   จนเวลานั้นผมกับพี่โต้ง ก็ได้นั่งรอเก่ง ที่หน้าห้อง เพื่อที่จะออกไปเที่ยว หาเหล้ากินกัน....
.....สักพักใหญ่ๆ เก่งก็ได้นั่งแท็กซี่มา และที่สำคัญ  สิ่งที่ผมแปลกใจ  และไม่ได้คิดมาก่อน เพราะอีกคน ที่ลงจากรถแท็กซี่พร้อมกับเก่ง คือแตง น้องนักเรียนพาณีชย์ (ที่สูบบุหรี่ผมเจอทุกวัน)...ตอนนั้นผมงง ว่าไปชวนมาได้ไง และที่สำคัญเธอมาด้วยได้ยังไง  ผมจึงเดินไปกระซิบถามเก่ง..."เอ้ย!!เก่งเอ็งรู้จักกันตั้งแต่เมื่อไหร่ว๊ะ."..โดยที่เก่งก็ทำหน้ามึนๆงงๆตอบกลับมาว่า "ไม่รู้เหมือนกันพี่ ผมเดินออกจากซอยพร้อมกัน ก็ทักทายและชวนเล่นๆ เธอก็มาเฉยเลย"......ตอนนั้นผมในใจลึกๆ คืนนี้ มีอะไรดีๆทำแน่ๆ....ผมยอมรับว่า มันเป็นเรื่องที่เซอร์ไพรส์ เลยวันนั้น..
........ช่วงเวลานั้น ผมก็ได้คุยกับพี่โต้ง คุยกันว่าว่าจะนั่งกินที่ห้องก่อน เพราะมันยังหัวค่ำอยู่ โดยให้เก่งกับแตงไปซื้อเหล้า บุหรี่ที่เซเว่นมา ผมและพี่โต้งก็เข้าไปรอในห้อง...โดยช่วงที่นั่งรอ พี่โต้งก็พยามพูดยุให้ผมฟันแตง แต่ตอนนั้นผมไม่เล่นด้วย ผมทำเป็นหัวเราะ และก็บอกพี่โต้งไปว่า "ปล่อยให้เก่งเลยพี่ ผมไม่อยากแย่งเด็กมัน และไม่ใช่สเปคผม "...ผมก็ตอบปัดไปตลอด เวลานั้น จนทำให้แกแสดงออกว่า เหมือนผมไม่ได้ดังใจ แต่ผมก็ไม่ได้คิดอะไรมากตอนนั้น
..........จนกระทั่ง เก่งกับแตงก็ได้กลับมา  และผม4คนก็ได้ตั้งวง นั่งดื่มกับพื้นกลางห้อง โดยที่  พี่โต้งนั่งด้านขวาและเก่งนั่งซ้ายมือผม ส่วนแตงนั่งพับเพียบถอดเสื้อสูทมาปิดขา และนั่งตรงข้ามผม (นั่งล้อมวงกัน)...ช่วงแรกๆที่ดื่ม  แตงจะนั่งดื่มเงี่ยบๆ โดยที่ผม3คนก็คุยเรื่องทั่วไป  จนกระทั้งดื่มไปเกือบครึ่งกลม...ผมสังเกตุพี่โต้งแกเริ่ม ชวนแตงคุย ถามประวัติที่มา เรื่องนู้นเรื่องนั้น จากแตง...(ผมก็ได้รู้หลายๆเรื่องจากตอนนั้น)..โดยตลอดการคุย พี่โต้งแกใช้คำนำหน้าตัวเอง ว่า"ป๋า"  ตอนแรกๆผมก็คิดว่า คงไม่น่าจะมีอะไรมาก ...ส่วนแตงเอง เริ่มดื่มแยอะขึ้น เธอเริ่มมีอาการนิดๆ จะออกแนวพูดแยอะขึ้น จากตอนแรกๆถามคำตอบคำ
........และช่วงเวลานั้นเอง ผมรู้สึกได้ว่า พี่โต้งเริ่มจะค่อยๆออกลาย (ไอ้แก่หัวงู) มากขึ้น...จากที่ผมเห็น พี่โต้งเริ่ม ขยับเข้าไปนั่งชิดแตงมากขึ้น (เข่าชนเข่า ตัวแทบจะเบียดกัน) และก็มีจังหวะ พี่โต้งทำเป็นจุดบุหรี่ให้แตง  บางจังหวะเริ่มใช้มือ ไปจับหัว ลูบหลัง  จี้เอว และยิ่งจังหวะแกใช้มือขวา ยื่นไปจับเน็คไทแตง ทำฟอร์มอยากใส่เน็คไทบ้าง  โดยที่จังหวะนั้น แขนพี่โต้งไปเบียดหน้าอกแตง และก็ค้างมือแช่ (แกตั้งใจ ) ทำเนียรๆ...ที่สำคัญแตงก็ไม่ได้ว่าอะไร  หรือแม้กระทั้ง ที่จะขยับตัวออกอะไรทั้งสิ้น...โดยที่เวลานั้น ผมกับเก่ง ก็ได้แต่นั่งลุ้นตามเงียบๆ.....
..........จนกระทั้งจังหวะ ที่ทำให้ผมเริ่มรู้ได้ทันที ว่า คืนนี้คงไม่ได้ไปใหนกันแล้ว....จู่ๆพี่โต้ง พูดกับแตง พูดขึ้นว่า "ป๋าว่า แตงก็เป็นเด็กที่น่ารักดีน่ะ อายุเท่าๆลูกสาวคนเล็กป๋าเลย  มาเป็นลูกป๋าอีกคนใหม " พอพี่โต้งพูดจบ แกใช้มือซ้าย ยื่นฝ่ามือลูบไปที่แก้มแตงเบาๆ....แล้วทันใดนั้น จังหวะต่อเนื่อง พี่โต้งโน้มตัว ยื่นหน้า ไปหอมแก้มแตงเฉยเลย..(แบบหน้าด้านๆเลย).....โอ้ครับ......ภาพที่เห็นช๊อตนั้น....โดยที่แตงมีอาการตกใจเล็กน้อย แต่ไม่ได้ว่าอะไร....ยิ่งทำให้ พี่โต้งได้ใจ  พี่โต้งรีบใช้มือขวาอ้อมหลังแตง โอบไปที่เอวแตง...แล้วดึงตัวแตง มากอด.....สุดๆเลย...กับภาพนั้น....ต่อหน้าต่อตา ทั้งผมและเก่ง.....ช่วงนั้นผมทั้งนั่งกินเหล้า และนั่งดู 2คนทำ (ควยผมเริ่มโด่ตามภาพที่เห็น )....
..............ยิ่งเวลาผ่านไป ผมรู้สึกว่า แตงเองก็เริ่มเมา เพราะช่วงก่อนหน้านั้น...พี่โต้งได้ยุไห้แตงยกดื่ม หมดแก้ว 2-3แก้วติด  และที่สำคัญ พี่โต้งเริ่มจะรุกหนักขึ้น...โดยที่พี่โต้ง ทำเป็นคุยๆกันสักพัก ก็สลับมาหอมแก้มแตง  แกทำแบบนั้นตลอดๆ....(แกทำยิ่งกว่าเป็นแฟนกัน..แต่นี่มันไม่ใช่)....แต่ก็มีบางครั้งที่แตงก็ เริ่มเอามือกันและขยับหน้าหนี......แต่วินาทีนั้น......อาจจะด้วยความเงี่ยนของพี่โต้ง โดยแกใช้มือซ้าย เอื้อมไปจับหน้าอกข้างขวาแตง  แบบตั้งใจที่จะจับ  จับแบบดื่อๆเลย....เต็มๆ....โอ้ครับ....จังหวะนั้นแตงกลับปล่อยให้จับ...โดยที่เธอมีอาการสะดุ้งบ้าง แต่ไม่ห้าม หรือดึงมือพี่โต้งออก  แถมยังสูบบุหรี่ต่อ...(ผมเห็นแล้วเงี่ยนจริงๆ ภาพตรงนั้น).....ยิ่งทำให้พี่โต้งหมั่นใจ  พี่โต้งนั่งดื่มเหล้า บีบทั้งนม หอมทั้งแก้มแตง......แบบที่ไม่ต้องมีมุขหลอกจับ หลอกหอม อีกแล้ว...
.........และยิ่งไปกว่านั้น.....สิ่งที่สองคน แตงกับพี่โต้งทำให้เห็น....จนทำให้เก่งทนดูไม่ไหว  จนเก่งขยับตัวไปติดกับแตง ...แล้วโน้มตัวไปหอมแก้มอีกข้างของแตงบ้าง ....แล้วใช้มือขวายกขึ้น ไปบีบนวดนมข้างซ้ายแตง..(เก่งทำเหมือนพี่โต้งทำก่อนหน้า)....ภาพที่อยู่ตรงหน้าผม....สุดบรรยายจริงๆ.......ภาพที่ สามคนกำลังทำ ภาพไอ้หนุ่มถึกตัวใหญ่ กับไอ้แก่หัวหงอก กำลังรุมทึ้ง แตงนักเรียนพาณียช์ ที่เป็นผู้หญิงตัวเล็กๆ  และสองคน (เก่งกับพี่โต้ง) ทั้งจูบทั้งหอมแตง สลับกันไป รวมทั้งแย่งกันจับ   คนหนึ่งจับนม  อีกคนกำลังกำลังไซร์ซอกคอ  อีกคนหอมแก้ม  อีกคนนั่งลูบขาอ่อน  และอีกคนเปลี่ยนมาจับนม....สลับๆกันไป แบ่งๆกันจับ จนมือสองคนแทบพันกัน  (ยิ่งกว่าปลาหมึก)..
.......วินาทีนั้น ผมบอกตรงๆ ว่าผม เงี่ยนมาก กับภาพที่เห็นเหล่านั้น  แต่ที่ผมไม่ร่วมวง ด้วยเพราะ  ผมไม่ชอบจะทำแบบนั้น ผมชอบทำแบบต่อ1 ต่อ1 มากว่า (ที่ลับๆ)...แต่ถ้านั่งดูหนังสดแบบนี้  ตรงนี้. ผมรู้สึกเสียวได้ฟิวส์ มากว่า ...แม้แตงจะไม่ใช่สเปคผม  แต่ภาพมันยั่ว....ช่วงนั้น สองคนกำลัง  มันส์กับการจับ การจูบแตง โดยที่แตงเริ่มนั่งไม่ติด แตงทิ้งบุหรี่ แล้วพยามเริ่ม ปัดมือ และดึงแขนสองคนออก และเริ่มขยับตัวหนีบ้าง...(ผมเดาว่า แตงเริ่มจะรำคาญ เพราะสองคนรุกหนักเกินไป จากที่เริ่มมีอารมณ์ กลายมาเป็นอึดอัด)
....และยิ่งตอนจังหวะ ที่พี่โต้งเอาสูทที่ปิดขา ตรงตักเธออก และพยามที่จะใช้มือล้วง ใต้กระโปรงแตง.....แตงถึงกับสดุ้ง..รีบจับมือพี่โต้งออก..พร้อมพูดออกมา (น้ำเสียงดูจริงจัง)...."หู้ย" ไม่เอาน๊ะพี่...ทำแบบนี้ไม่เอาน่ะ ใหนบอกจะกินเหล้าแล้วไปเที่ยวไงค๊ะ ใหนมาเป็นทำแบบนี้ " พอแตงพูดออกมา สองคน ถึงกับปล่อยทุกอย่าง แล้วขยับตัวออกมา
.........วินาทีนั้น ทุกอย่าง เงียบหมด ...โดยที่แตงก็พูดต่อไปว่า..."ถ้าจะไปเที่ยวก็ไปตอนนี้เลย  ถ้าไม่ไป แตงขอกลับน่ะ"...พอพูดเสร็จ แตงก็ลุงขึ้นพร้อม จุดบุหรี่สูบแล้วคุยโทรศัพท์ (โดยแตงยังมีอาการเมาอยู่) แล้วเดินไปเปิดประตูหลังห้อง ที่มีระเบียงยื่นออกไป ประมาณ1.50เมตร โดยมีกำแพงสูงกั้นระหว่างห้อง3ด้าน (รวมด้านหลัง) ...ตอนนั้นผมสามคนก็นั่ง มองหน้ากัน ...แล้วจู่ๆพี่โต้ง ขวักเงินสดออกมา สามพันห้า แล้วบอกว่า "เอ็งสองคนไปเที่ยวกันก่อน เดี๋ยวพี่ตามไป".....พอเก่งได้ยิน เก่งเหมือนไม่ยอม...แล้วบอกไปว่า "พี่ได้ไง ถ้าไปก็ไปพร้อมกันชิ"....(ผมคิดว่าเก่ง มันคงคิดว่า มันเป็นคนชวนมาแล้ว แล้วให้คนอื่นกิน ถ้ามันไม่โง่ก็คงบ้า.)...สุดท้ายก็เลยต่างคนต่าง นั่งกินต่อ....โดยทั้งสองคน คงต่างคิดในใจ ว่ายังไงต้องได้ ผู้หญิงปล่อยให้ทำขนาดนี้....
........พอเวลาผ่าน ไปซัก10นาที แตงยังไม่กลับเข้าห้อง..(เธอยังอยู่หลังห้องที่ระเบียง). โดยที่พี่โต้งลุกขึ้น บอกจะไปดูให้ แล้วบอกพวกผม ไม่ต้องตามออกมา เดี๋ยวแกตะล่อมๆมาให้  แล้วแกก็เดินเปิดประตูหลังออกไปหาแตง.....และเก่งก็ได้เดินเปิดประตูด้านหน้าห้องออกไป เพื่อโทรศัพท์ เหมือนกัน...ตอนนั้นมีผมอยู่ในห้องคนเดียว...
........จนกระทั้ง ผมสังเกตุ เสียงแตงที่คุยโทรศัพท์ ดูจะเงียบไปซักพักใหญ่ๆ....ผมก็รู้สึกแปลกๆ ผมจึงลุกขึ้นเดินไป....กำลังจะเปิดประตูหลังห้องไปดู...ก็มีเหมือนเสียง สองคนกระซิบกันเบาๆ ...ประมาณว่า "อย่าค๊ะพี่พอเถอะ เดียวมีคนเห็น " แล้วก็เงียบไป  ผมจึงค่อยๆบิดลูกบิด แล้วแง้มเปิดเบาๆ ให้มีช่องส่องสัก 5ซม ......โอ้ครับครับ.....สิ่งที่ผมเห็นจ๊ะๆ....เต็มตา....โดยที่แสงไฟจากในห้องส่องผ่าน หน้าต่างบางเกร็ดกระจกใส แสงส่องตรงนั้นพอดี....จากสายตาผม  ผมมองเห็น. พี่โต้งกำลังยืนดูดปากแตง(แลกน้ำลายกัน) อยู่ในท่ายืน โดยที่แตงหันหลังชนกำแพง...ที่สำคัญ กระโปรงที่รัดๆของแตง ถูกถลกขึ้นไปสูงค้างที่เอว  โดยที่ฝ่ามือพี่โต้ง กำลังลูบไปที่เป้าหีแตง ผ่านกางเกงในสีชมพู....(ภาพนั้น พี่โต้งทั้งดูดปาก ทั้งลูบหีแตง)....โดยที่สองคนทำ แบบไม่ได้สนใจ กับอะไรทั้งนั้น  ไม่สนใจผมที่แง้มประตูแอบดู...หรือแม้เสื้อสูทแตงก็ยังกองกับพื้น ยังไม่สนใจ...(ผมเข้าใจว่า สองคนกำลังได้ที่ อารมณ์กำลังมา)....สุดๆจริงๆ กับภาพที่ผมเห็น....เห็นแล้วผมเงี่ยนมาก
........ในจังหวะเดียวกันนั้น เก่งก็เข้ามาในห้องพอดี....จากที่แง้มดู ผมเลยเปิดประตูออกทั้งบาน  แตงกับพี่โต้งตกใจมาก โดยที่ สองคนรีบแยกออกจากกัน   แตงก็รีบดึงกระโปรงลง แล้วทำหน้าตา เขินๆอายๆ....แล้วพี่โต้งก็รีบจูงมือแตงเข้ามานั่ง ที่เดิม ผมกับเก่งก็นั่งลงตาม โดยที่ผม พูดแซวแตงไปว่า  "เฮ้ย!!  เมื่อกี่ทำไรกันนะ เห็นน๊ะ"...พอแตงได้ยินก็แสดงอาการเขิน ไม่ตอบกลับ  และรีบกระดกดื่ม ตามด้วย จุดบุหรี่ขึ้นมาสูบ.....
......และตอนนั้น นั่งดื่มได้ซัก 10 นาที  พี่โต้งรู้สึกหงุดหงิด (เหมือนอารมณ์มันค้าง) รวมไปถึงแตงด้วย...แกจึงพูดออกมาว่า..." กูแม่ง ไม่สนใจพวกมึงแล้ว เล่นมันตรงนี้เลยละกัน".....แล้วทันได้นั้น.... พี่โต้งเอื้อมมือสองข้าง ไปจับที่เอวแตง. แล้วจับยกแตง มานั่งที่ตักแก..แล้วกอดรัดเอวแตง (โดยที่พี่โต้งยังอยู่ในท่านั่งขัดมาสธิ).......โอ้ครับ จังหวะนั้น...ผมกับเก่งตกใจมาก...ภาพที่อยู่ตรงหน้าพวกผม  แตงอยู่ในท่านั่งตัก โดยที่ขาฉีกแยก กว้างอ้าซ่าเป็นรูปตัวM...โดยที่กระโปรงรัดๆล่นไปถึงกองที่เอว ทุกอย่างในง่ามขาแตงโล่งโจ้ง มองเห็นกางเกงใน สีชมพูลายจุดเล็กๆสีดำ โชว์หลา ออกมาให้เห็นทั้งตัว....และพี่โต้ง ไม่รอช้า ใช้ฝ่ามือข้างซ้ายลูบไปที่เป้าหีแตง....แล้วใช้นิ้วเกี่ยวขอบกางเกงใน ดึงแหวกมาอีกด้าน แล้วใช้นิ้วกลางสอดเข้ารูหีแตง......สุดๆกับภาพนั้น ...ผมและเก่ง ได้เห็นหีแตงเต็มๆ......หีที่เล็กสีคล้ำๆเหมือนสีผิวเธอ และมีหมอยมีประปรายเหนือสองครีบ  โดยที่แตงเอง มีอารมรณ์ค้างอยู่แล้ว มันคืออารมณ์เงี่ยนที่อยากจะโดน   ที่มันเกินคำว่าอายไปแล้ว โดยเธอไม่มีขัดขืนหรือทำอะไรแม้แต่สักนิด.... จึงปล่อยให้พี่โต้ง คนแก่อายุที่มากว่าพ่อ นั่งจกนั่งแหย่หี....และที่สำคัญ การที่ทำแบบนั้นทำให้แตงมีอารมณ์  แตงจึงได้เอียวตัวใช้มือสองข้องไปที่คอ พี่โต้งแล้วโน้มหัวพี่โต้ง มาดูดปากกัน........ตอนนั้นผมแทบอยากจะลุกขึ้น ไปร่วมแจมด้วยจริงๆ ควยผมก็โด่แข็ง แทบทะลุกางแกงอยู่แล้ว....ต่อเนื่องด้วย เก่งก็ได้รีบยืนขึ้น ถอดเสื้อผ้าออก เตรียมพร้อมจะเย็สแตง ตามด้วยอีกคน
.......ต้องบอกว่า ในช่วงเวลานั้น ....ไม่มีอะไร ...ที่ต้องปิดบัง หรือเล่นตัวอะไรกัน ทั้งนั้น....เพราะทุกคนทั้งเมา ทั้งเงี่ยน โดยเฉพาะแตง ด้วยอารมณ์ที่ค้าง และเงี่ยนจากที่โดนจับโดนล้วงหี...... พร้อมที่จะรับทุกอย่าง ....ไม่สนว่าจะเป็นใคร ในอารมณ์ที่ว่า..."ใครก็ได้."...
........และนาทีต่อจากนั้น หลังจากสองคน (แตงกับพี่โต้ง) ดูดปากและล้วงได้ซักพัก.  พี่โต้งก็ได้ วางตัวแตงลง นอนราบไปกับพื้น ในท่านอนหงายชันเข่า กระโปรงก็ล่นมากองที่เอว  ในเวลาเดียวกัน โดยที่เก่ง สภาพที่เปลือยกาย เห็นแต่ท่อนควยดำๆใหญ่ๆ ได้เข้าไปนั่งคร่อมแตงบริเวณเอวแทน ในขณะที่พี่โต้งลุกยืน เพื่อถอดกางเกง....โดยที่เก่งไล่ปลดกระดุมเสื้อแตงออก แล้ว ดึงยกทรงขึ้น..(โดยที่เสื้อและเทคไทยังไม่ถอดหมด)..จังหวะนั้น ภาพที่ผมมองตาม...พอไม่มียกทรง  นมแตงเล็กแล้วก็แบนมาก  เล็กตามตัวเธอ..(แทบจะนูนขึ้นมานิดเดียวเอง ที่เห็นนูนใหญ่ก่อนหน้า เดาว่ามันคือฟองน้ำ)  ต่อเนื่องด้วย  เก่งขยับเลื่อนตัวลงมา ใช้สองมือยกขาแตงขึ้นชี้ฟ้า จับกระซากกางเกงในสีชมพูแตงออก.....ต่อเนื่องด้วยเก่ง จับสองขาแตงแยกออกแล้ว พาดไหล่ พร้อมกับโน้มตัวลง แล้วใช้นิ้วมือข้างซ้ายแยงครีบหีเล็กๆแตง ถ่างออก แล้วใช้มืออีกข้าง จับท่อนควยใหญ่ๆ....(ควยเก่งใหญ่มาก ยาวประมาณ7นิ้วครึ่ง)....เก่งจับควยไปจ่อแล้วค่อยๆดันสอด........โอ้ครับ ......จังหวะแรก เหมือนจะยัดไม่เข้า......แต่เก่งก็พยาม ดันทุรังยัด โดยการที่ยัดให้ปลายควยเข้าไปนิดนึง...แล้วใช้แรงเด้ากระแทกดันเข้าไป....จังหวะนั้น  แตงก็ถึงกับร้องออกมาว่า "โอ้ยย แตง เจ็บ....."...โดยที่เก่งไม่สนใจ  ก็เริ่มเด้าโยกเอวไปเรื่อยๆ....(ตอนนั้นเก่งแหย่ลึกได้แค่1/3 ของท่อนควยเอง)โดยที่แตงก็ได้แต่จ้องเก่งหน้าดัดฟัน ร้องครางตาม...."โอ้ยย..เจ็บ...โอ้ยย......โอ้ยย....อ่า. โอ้ยยย...เจ็บ...โอ้ยย.....ซี๊สสส..โอ้ย.เจ็บ....โอ้ยย เจ็บ...."แตงครางเพราะความเจ็บปนความมันส์...(ผมนั่งดูพร้อมลูบควยไป เพราะเงี่ยนตาม)  ช่วงที่เก่งและแตงกำลังมันส์ พี่โต้งก็ยืนชักควยข้างๆ...โดยที่ผมเห็น ควยพี่โต้ง เล็กสั้น  ที่สำคัญมันไม่ค่อยแข็ง....(ตอนนั้นผมเข้าใจว่าเพราะ แกอายุแยอะ) ...แล้วต่อเนื่อง พี่โต้งก็ได้นั่งคุกเขา จับมือขวาแตง แล้วให้แตงจับชักควยให้....
........ตอนนั้น เก่งโยกเอวเด้าแตงซักพัก จนอาการเก่ง เหมือนกำลังจะเสร็จ โดยที่เก่งเร่งเอวในจังหวะซอย ช่วยท้าย เร็วและรัวขึ้น  เสียงเอวเก่งกระทบ กับง่ามขาแตง เสียงดัง ตับๆๆๆๆๆ  พร้อมกับกับเสียง ครางแตงดังถี่ตาม "โอ้ยๆๆ...โอ้ยๆ...โอ้ยย....เจ็บๆ โอ้ยๆๆ....ซี๊สสส.....โอ้ยๆ.....เจ็บๆ ...โอ้ยยยยยยยย....เจ็บๆๆ" ทันใดนั้น เก่งดันตัวออก แล้วลุกขึ้น แล้วปล่อยน้ำ ออกในท่ายืน.......น้ำเว้าเก่งกระจายไปทั่วท้องแตง....แล้วเก่งก็ ดูเหนื่อยและลนร่าน  รีบเช็ดตัวให้แตง โดยใช้เสื้อสูทของแตงเอง ที่กองอยู่ใกล้ๆ จับแล้วหุ้มตัวแล้วรูดเช็ด..เสร็จแล้ว เก่งก็ทิ้งตัวนั่งลง ตรงใกล้ๆแตง....โอครับๆ....สุดๆกับภาพที่ผมเห็น.......โดยที่แตง ยังนอนแผ่อ่าซ่า หายใจฮืกๆๆ และตัวกระตุกๆเป็นระยะๆ....และที่สำคัญ แตงเอามือลูบไปที่หี แล้วยกมือมาดู...แล้วเธอพูดว่า   " แตงเจ็บมาก ยังดีที่เลือดไม่ออก "....โดยที่พี่โต้ง ก็ขยับตัว เอามือลูกหน้าแตง...แล้วถาม แตงว่า..."หนูไหวใหม ป๋าจะเอาต่อน่ะ  "....แตงหยุดคิดซักแป๊บแล้ว พยักหน้า 
..........หลังจาก จังหวะที่แตงส่งสัญาณ บอกได้  พี่โต้งไม่รอช้า ก็รีบเอา ขยับตัวเข้ามา ตรงบริเวณหว่างขาแตง ....แล้วจับควยสั้นๆเหี่ยวๆ ที่แข็งยังไม่เต็มที่ แกใช้ควยถูไปที่ ขาอ่อนแตง...ตามด้วยโน้มตัว   ลงใช้ลิ้นเลียไปที่ขาอ่อนแตง.. ไล่ขึ้นไปที่เอว (ทั้งๆที่แกรู้ส่วนน้ำเพิ่งโดนน้ำเว่าเก่งไปหยกๆ)....โอ้ครับ....ช่วงเวลานั้นแกใช้เวลาเร้าโลมแตงนานมาก...แกเลียเกือบจะทั่วตัวแตง โดยที่ไล่เลีย ไปซอกคอ. แก้ม..ซอกรักแร้...ง้ามขาบริเวณหี  แล้วยกขาแตงขึ้น ไล่ลงไปที่แก้มก้น ...โดยที่มีมือลูบไปที่ร่างแตงเบาๆ ไปพร้อมกันกับจังหวะเลีย....สิ่งที่ผมรู้สึกได้ตอนนั้น....แม้จะยังไม่สอด แต่สิ่งที่พี่โต้งทำ....ถึงกับทำให้แตงตัวสั่น กระตุกเป็นช่วงๆ  ที่สำคัญ มันทำให้แตงถึงกับครางออกมา. แตงครวงเบาๆ"....อึ้มม...อ่า....อ่า.....อึ้ม.....อ่า...อ่า...อึ้ม..อ่า อ่า.....อ่า..."..แม่เจ้า...ผมกับเก่งถึงกับนั่งดู ตะลึงกันเลย พี่โต้งแกเก่งมาก...เหมือนแกเข้าใจผู้หญิง....(ทุกอย่างที่แกทำ ละมุนมาก )....
.....พอแกรู้สึกเลียจนแตง อารมณ์ได้ที่ พร้อมกันควยพี่โต้งแข็งเต็มที่...พี่โต้งจับขาแตงสองข้างพาดบ่า รีบสอด โดยที่แก่ สอดเข้าช้าๆ แล้วเน้นกระแทก แรงๆเป็นจังหวะ. พร้อมกันกับบี้คลึงเอว...โอ้ครับ...แตงถึงกับ ครางออกมา ด้วยอารมณ์ที่ใช่จริงๆ..."แตงคราง.อู้ยยย ....อ่า...ซี๊สสส....อ่า.....อ่า.....สุดยอดเลยป๋า.....โอ้ย...เสียวค๊ะป๋า....อ่า....อ่า....ซี๊สส..เสียว...เสียว โอ้ย...ซี๊สสส..." (ผมเห็นแล้วเงี่ยนตามจริงๆ)..
.....พี่โต้งนอนเด้าแตงในท่านั้นซักพัก แล้วแกก็ถอดควยออก ลุงมานั่งเหยียดขาตรง และที่บอกให้แตงลุกขึ้น.  เพื่อที่จะให้แตงมานั่งลงคล่อมไปที่เอวพี่โต้ง ในท่าหันหน้าเข้ากัน จังหวะนั้น พี่โต้งใช้แขนขวาค้ำตัวไปด้านหลัง แล้วใช้มือซ้าย จับควยตั้งรอ โดยที่แตงไปยืนจ่อที่หน้าพี่โต้ง แล้วค่อยๆย่อตัวลงนั่ง สอดขาสองข้างค่อมเอวพี่โตงแล้วเหยียดไปข้างหน้า แล้วนั่งพร้อมกับยกตูดขึ้นเล็กน้อย. แล้วใช้มือขวา จับควยพี่โต้งยัดเข้าที่รูหี.....จังหวะพอสอดเข้าได้เต็มลำ.........เสียงครางแตงดังลั่นขึ้น...โอ้ยย...ซี๊สสสสส.....พร้อมกันกับแตงได้โถมตัวกอดรัดตัวพี่โต้งแน่น  แล้วสบัดสโพกเด้า....โอ้ครับ....ท่านั่น....แตงทั้งเด้าทั้งครางออก ครางด้วยอารมณ์มันส์ เสียง "..อ่ะ...อ่า....อ่า...อ่า....อ่า....อ่า...ซี๊สส...อา...ซี๊สสส".... แล้วทันใดนั้น  ด้วยอารมณ์ ที่ต่อเนื่อง แตงได้พลักตัวพี่โต้ง ลงไปนอนราบกับพื้น พร้อมกันกับแตงลุกขึ้นนั่งย่อ ชั้นเข่าขึ้น ยกก้นนั่งกระแทก ลงที่ลำควยพี่โต้ง....เสียงดังสนั่งห้อง เสียง ตับ ตับ ตับ ตับ..(เน้นๆ).พร้อมกับเสียงครางของแตง"...อื้มมมม....อ่า อ่า อ่า อ่า อ่า เสียววว.....โอ้ยยย ซี๊สสสส....อ่าอ่า. อื้ม อ่าอ่า  " จังหวะแตง กำลังได้มันส์แบบได้อารมณ์  เวลาเดียวกันนั้น เหมือนพี่โต้งกำลังจะเสร็จ พี่โต้งรีบยกเอวแตงออก   พร้อมกันน้ำเว้าพี่โต้ง. พุ่งใหลนองเต็มลำควยพี่โต้ง....(ตอนนั้นแกเกือบ ยกเอวแตงขึ้นไม่ทัน)   หลังจากนั้นทั้งสอง คนก็นอนแผ่หีโชว์ควย  กอดจูบกัน ข้างๆตัวผมกับเก่งที่เป็นผู้ชม ในตอนนั้น....
.....โอ้ครับ....ผมไม่รู้จะอธิบายยังไง กับสิ่งที่เกิดขึ้นทั้งหมด. ทุกๆช่วงเวลา ที่ผมอยู่ด้วยในตอนนั้น....จากที่มาแบบเซอรไฟรส์  โดยเฉพาะแตง ก่อนหน้าตอนบ่ายๆวันนั้น ผมยังเห็นเธอยืนสูบบุหรี่ อยู่ดีๆ.แบบไม่เคยรู้จักกัน (แค่เห็นกันทุกวัน ) แม้แต่ชื่อยังไม่เคยได้ยิน...เวลาแค่ไม่กี่ชัวโมง  กลับมานั่งให้คนเพิ่งเคยคุยกัน มานั่งจกนั่งล้วง ยิ่งไปกว่านั้นเธอเพิ่งโดน ควยใหญ่ๆของเก่งกระแทก  จนหีแทบพัง และที่เซอร์ไพรส์ ไปกว่านั้น คือ การที่เธอเพิ่งนั่งคล่อมตัวโยกเอว กระแทกควยพี่โต้งที่แก่หัวหงอก อายุมากกว่าพ่อเธอเสียอีก..ผมไม่รู้ว่าที่ผ่านมา เธออาจจะเย็สกับใครมา   ผมไม่รู้   แต่ที่รู้ๆ วันนี้ ผมเห็นจ๊ะๆ วันนี้เธอได้ถูกรุมเย็สจากผู้ชายสองคน สองวัย ในเวลาเดียวกัน.....โดยที่ผมอยู่ทุกๆเหตุการณ์
.........โดยที่ ช่วงเวลานั้น กลิ่นสาบคาว จากเหงือและน้ำกาม ก็ฟุ้งเหม็นทั้งห้อง ผมจึงรีบชิ่งขอตัวกลับ ( จริงๆผมเสียว จะมีเรื่องราวตามมาด้วย).....โดยที่เก่งเห็นผมกลับก็รีบ ใส่กางเกง ถือเสื้อออกจาก ห้องพี่โต้ง. โดยที่พี่โต้งและแตงยังนอน กอดกันที่เดิม
...........พอผมกลับใกล้จะถึงบ้าน จู่ๆพี่โต้ง ได้โทรหาผม. ท่าทาง น้ำเสียงงซีเรียสโดย เนื้อหาแกให้ผมปิดเรื่อง ห้ามพูด ห้ามเล่าให้ใครฟัง ให้รู้แค่3คนวันนี้  และแกบอกจะรับผิดชอบเอง....ผมก็รับปาก
......พอรุ่งเช้า อีกวัน  วันนั้นผมมาสาย พอมาถึง ก็เห็นแตงยืนสูบบุหรี่  เป็นครั้งแรกที่เจอหลังจากคืนนั้น. โดยที่เธอเห็นผมก็หลบสายตา...ไม่กล้าสบตาผม....ในตอนนั้นผมคิดว่า เธอคงส่าง เมาและหายเงี่ยน  ผมไม่ได้คิดอะไร. และเป็นแบบนั้น มันดีต่อตัวผม....
.....และตลอด ช่วงเวลาหลังจากผ่านไปหลาย วัน โดยที่แตงกับพี่โต้ง ก็นั่งรถกลับทุกวัน (แบบลับๆ โดยที่ผมกับเก่งรู้ดี....ก็มีบ้างที่ผมแวะไป กินเหล้ากับพี่โต้ง. โดยทุกครั้ง ผมจะเห็นแตง อยู่ ด้วย (บางวันเห็นแตงใส่ขาสั้นนั่งล้างจานที่ห้องพี่โต้ง เลยทีเดียว) ตอนนั้นผมเข้าใจว่าพี่โต้งแกจะเลี้ยงแตงเป็นเมียจริงๆ...ซึ่งผมเข้าใจ. อายุขนาดนั้น มีนักเรียนพาณิชย์ เป็นคู่นอน จะหาที่ใหนได้ง่ายๆ. และอีกอย่าง เงินเดือนพี่โต้ง รู้คร่าวๆว่าแปดหมื่นเลย. โดยที่ลูก2คนและเมียแกที่บางใหญ่ ก็ทำงานกันหมด เว้นแต่คนเล็กที่เรียนอยู่......ก็เลยไม่มีปัญหา แค่เลี้ยงเด็กซักคน. และที่สำคัญ แกบอกว่า ถ้ามาแกได้เสมอ โดยแกจะพาเที่ยว แต่ห้าม พาเก่งมา...(ผมเข้าใจ)....ตอนแรกผมเห็นแตง ผมไม่ชินจริงๆ (ผมไม่เห็นแค่ปอด ตับ ใต เธอ นอกนั่นทุกอย่างยังติดตาผมอยู่)
......... จนผ่านมาหลายเดือน ผมถึงชิน และยอมรับ  ได้ ภายนอกแตง จะดูแรดๆ แต่เท่าที่ผมดูมาตลอดหลังจากนั้น ดูเหมือนเธอก็ไม่มีทีท่า จะเป็นแบบนั้น หรือกระทั้งมีแฟนด้วยซ้ำ  อาจจะเพราะเธอไม่ขาวและไม่สวย หน้าตาธรรมดา แค่ดูแต่งตัวท่าทางอาจจะดูเปรี้ยวๆหน่อย  ผมยิ่งนึกถึงวันนั้น  จริงๆแตงอาจจะเคยโดยเย็สมาก่อน แล้วติดใจ   อยากจะโดยอีก แต่กลับโดนสองคนเลย 
   หลังจากนั้น ผมทำงานตามสัญญาจ้าง 3เดือน ผมก็ได้ออกมา จากที่นั่น ผมก็ไม่รู้สิ่งที่เกิดหลังจากนั้น รู้แต่ครั้งสุดท้ายก่อนออก  พี่โต้งได้เมียเด็กเรียนพาณิชย์

......นี่คือเหตุการณ์ ที่ผมได้ผมเจอและนำมาแชร์ จริงๆ ไม่ใช่ครั้งแรกที่ผม ได้ดูคนเย็สกัน (เกินกว่า1คน)  แต่เป็นครั้งแรกที่ มีที่มาที่ ผมประหลาดใจ จู่ๆก็ได้มารู้มาเห็น กับคนที่ไม่คิดว่าจะโดน แบบง่ายๆ
.....จริงๆเหตุการณ์ นี้ผมจะเล่านานแล้ว แต่ผมเล่าลำบากมาก เพราะในห้องมีคน มากกว่า2 คน ในตอนนั้น  เลยเล่าเรื่องได้ลำบาก
..............เจอกันใหม่ครับ

hanabombam

swss2511

somc217

สงสัยว่าเป็นเพราะเมาจึงยอมทีเดียว 2 ดุ้น แต่น่าเสียดายที่ไม่ใช่สเป็ค มิฉนั้น คงจะเป็น 3:1
ขอบคุณมากครับ

Victor19

code47

likestory

เกือบจะเป็น 3 : 1 เลยนะครับ เรื่องราวเนื้อหาดีครับ น้องคงเมาและมีอารมณ์ประมาณแอลกอฮอลงจิ๋ม เลยโดนไปแบบสบายใจ ^_^

Warute