ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Saida Kazuaki] Zettai Ryouiki Shinnyuuzai คลั่งถุงเท้า [แปล By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 16, 2018, 10:53:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ke2l3e2oS

SickSleeplab

แอ๊บแตกจนพระเอกหลุดหื่นเอง เผยธาตุแท้คุนหนูไม่มิดจิงๆ

Akira Watanabe

::Sweat::  ชื่อเรื่อง หนุ่มน้อยสายหื่น กับ ถุงเท้าของเธอ

B&B

จบแบบนี้ชอบมากเลยละ น่ารักมากกกกก

ปล.1 เห็นตอนแรกนึกว่านางเอกจะมาแบบธรรมดา แต่ลืมไปว่าเรื่องท่านKater แปล และก็เป็นอย่างที่คิด แม่นางมาทาง S นี่เอง
ปล.2 ทำกันในห้องพยายาลแล้วอาจารย์หายไหนวะ
ปล.3 แม่นางตอนแรกก็น่ารักดีหรอก แต่พอเปิดเผยธาตุแท้ อัก! น่ารักกว่าเดิมอีก!! อัก! ตายแปป
ปล.4 ขอบคุณครับ
ปล.5 อิจฉาเหมือนกันนะ อยากโดนลงโทษบ้างจังเลย

xvenomz

สุดยอดครับ เรื่องเร้าอารมณ์มากๆ รีนะจังจากราชินี ตอนนี้ดูเหมือนจะติดใจเกือบๆ จะเป็นทาสแทนซะแล้วนะครับ อิอิ

HypN♥s

เรื่องนี้โคตรฮาเลย

แค่ฝันเปียกตอนเปิดฉากก็ฮาแล้ว...เหมือนกับที่ฝันตอนสมัยวัยรุ่นเลย

ถ้าได้ดำดิ่งเข้าไปข้างในคงจะสุขมิใช่น้อย (สงสัยจะโรคจิต)

ยิ่งอ่านก็ยิ่งฮา แปลได้อารมณ์(ฮา) ดีแท้ ชอบครับ

ปล.ตั้งแต่หน้า 18 เปิดไม่ออก เดี๋ยวจะมาอ่านอีกรอบเด้อ

ต่อๆ  ก่อนเอา ผู้ชายยอมเป็นทาส หลังเอาผู้หญิงตกเป็นทาส(กาม) แน่ๆ  ::GiveMe::

ถึงต่างคนจะมีนิสัยและรสนิยมแปลกๆ แต่ถ้าเข้าใจและยอมรับกันได้ ก็กินกันไปยาวๆ  ::Shy::

freelance

โรคจิตทั้งคู่แต่แอบไว้ ช่างเหมาะสมกันจริงๆคู่นี้

yopern

elviswhat

ตอนนี้ผมเซ็งเน็ตผมมาก โหลดภาพไม่ขึ้นเลย ปวดจิต

Tokien

ทำไมครั้งแรก แต่หัวหน้าห้องดูชำนาญจังครับ 5555  ::HeyHey:: ::HeyHey::

jachal

สาวน้อยคงกดดันมาก เลยมาลงที่ชายหนุ่ม::Shower::

virgoranger

Gunitle

มาหวานตอนท้ายเฉย 5555 แต่ลงโทษบ่อยๆก็ดีนะ ขอบคุณมากครับท่านคาร์เทอร์ อย่าพึ่งถอดใจล่ะครับผมม

มณเทียร น

ท่าน Karter สร้างสรรค์งานดีมีคุณภาพอักแล้วครับท่าน ::WooWoo:: ::JubuJubu::

nonbaba