ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 64 : อุ๊จ๋า...อย่าร้องไห้ pt1

เริ่มโดย nato87, สิงหาคม 17, 2018, 06:47:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณคิดว่า "เมียที่ดีที่สุด 3 อันดับแรก" ของลุงพล เป็นใครบ้างครับ

ใบเฟิร์น
121 (22.5%)
โดนัท
182 (33.9%)
พิมมี่
289 (53.8%)
นาถ
273 (50.8%)
หมอพลอย
376 (70%)
ยัยอุ๊
35 (6.5%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 537

peddo

โจทย์​ที่ให้โหวต​เหมือนจะซ่อนเงื่อนหน่อยนะครับ ในสายตาผม หมอพลอยดูจะเป็นเมียที่ ร้าย นะครับ แต่เธอก็ทำสิ่งดีๆให้อีลุงมากเหมือนกัน  เฟิร์นเกือบจะดี แต่เธอออกจะเอาตัวเองเป็นใหญ่ไปสักนิด ตัวผมเองชอบโดนัท แต่เนื่องจากเรื่องราวคลี่คลายมาขนาดนี้ เธอก็คงไม่ค่อย ดี สำหรับลุงแล้ว สำหรับพิมมี่ที่ใครบางคนอาจขอกว่าเธอไม่ใช่ผู้หญิงดี แต่ในนิยามของเมีย ผมให้เป็นที่หนึ่งเลย น้องนาถเป็นแบดเกิร์ลคนหนึ่งที่ ถ้าหากจะหาเมียใหม่ (ซึ่งคงต้องเป็นชาติหน้า)​ จะหาให้ได้อย่างนี้ ส่วนน้องอุ๊ เธอเป็นคนดีจริงๆครับ ถ้าปรับทัศนคติซะหน่อย เธอจะเป็นเสียงของเหตุผลสำหรับลุงเลย ถ้าไม่สติแตกจนหลุดไปนะครับ ขอบคุณ​ครับ​ที่ให้โอกาสเสนอความเห็น ขออภัยหากเพ้อเจ้อไปหน่อย ขอบคุณ​มาก​ครับ​

pimmy121

โอ้ละน้อ คุณหมอใจอ่อนยวบยาบ ลุงขออะไรก็ได้ทั้งนั้น น้องอุ๊อย่าสงสัยเลยนะว่าทำไมใครๆก็หลงลุง มาพิสูจน์ด้วยตัวของหนูเองเถอะ สวรรค์ชั้นเจ็ดกำลังรออยู่นะจ๊ะ

ประเสริฐ เอียงสันเทียะ

สงสารน้องอุ๊ ที่ผิดใจกับแฟนหนุ่ม แต่ก็ดีจะได้มาหาลุง ขอบคุณที่แต่งให้อ่านนะคับ

pooloop

กำลังอยากรู้พอดีว่าน้องอุ๊ทำไมถึงโดนย้ำรักได้ แต่ก่อนน้องอุ๊จะโดน มีหมอพลอยมาแถมให้นิดนึงอีก อิอิ

××Mon××

ไม่น่าเชื่อว่าหมอพลอยจะมาอมให้ตาลุง ในที่ทำงาน อิจฉาตาลุงที่สุดจริมๆ ::Dribbling:: ::Dribbling::

biggiggog

หมอพลอยเริ่มเข้าสู่ด้านมืดซะงั้น
ตาลุงนี่มันร้ายจริง ::JubuJubu::
ขอบคุณมากๆครับ

sun_307

ลุงพลทำไมโชคดีอย่างนี้ ที่มักจะมีเหตุให้ได้ปลอบใจสาวๆตลอด เลยได้เอาทุกคน

กำพล

อย่างหมอพลอยก็แปลกปากบอกว่าเกลียดแต่กลับไปดูดให้ตาแก่จนน้ำแตก แล้วนาถก็ใจดีกับรุ่นพี่อีก แล้วยายอุ๊ไม่โกรธนาถแล้วใช่ไหมที่รู้ว่านาถก็เคยโดนหรอกเหมือนกัน

Narakja Naka

::Cold::   จริงแล้วผมว่าหมอพลอยนี่ก็จอมเงี่ยนเหมือนกันนะ ขนาดเวลางานยังหนีมาอมให้สามีเลย ข้างล่างหมอคงแฉะไปหมดแหละ แต่ทำไงได้สัญญากะลุงไปแล้วว่าจะไม่สอดใส่ จะมีสมาธิทำงานหรอคุณหมอ เงี่ยนขนาดนั้น..

avata

ลุงพลกำลังช่วยน้องอุ๊ให้พ้นเคราะห์กรรม ด้วยกลรัก และเปลี่ยนหมอน้ำแข็งให้กลายเป้นไฟที่ร้อนแรงในรักไปแล้ว อิจฉาลุงจริงๆ 

pp1659

ดูๆไปหมอพลอยก็รักลุงพลเหมือนกัน ขนาดอมให้แล้วกินน้ำด้วยติดใจลุงพลซะแล้ว

นินจา คุคิมารุ

ในที่สุดก็มา สมกับที่รอคอย ลุงพลจะได้อีกคนไหมหนอ