ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 64 : อุ๊จ๋า...อย่าร้องไห้ pt1

เริ่มโดย nato87, สิงหาคม 17, 2018, 06:47:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณคิดว่า "เมียที่ดีที่สุด 3 อันดับแรก" ของลุงพล เป็นใครบ้างครับ

ใบเฟิร์น
121 (22.5%)
โดนัท
182 (33.8%)
พิมมี่
290 (53.9%)
นาถ
274 (50.9%)
หมอพลอย
377 (70.1%)
ยัยอุ๊
35 (6.5%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 538

shiiba

เอ๊ะ หรือลุงพลจะได้ทั้งแม่ทั้งลูก 55555 แต่ก่อนอื่น รีบซ้ำอุ๊เลย ถึงเวลาแล้วลุง

testman

ในที่สุด ดูเหมือนว่าหมอพลอยจะใจอ่อนกับลุงพลแล้วสินะ
แต่ผมสงสัยว่า อุ๊แกเกลียดลุงพลจะตาย ไรต์ยังโยงเอามาให้ลุงพลจัดอีกรอบจนได้ ทำได้ยังไงหนอ

etracker

ขอบคุณครับสำหรับบทย้ำรักยัยอุ๊ ของแบบนี้ต้องทำให้หายสงสัยครับ อุ๊จะได้รู้สักทีว่าทำไมทุกคนหลงลุงพล ::JubuJubu::

Otaza

ไม่ร้องให้ ร้องอย่างอื่นแทน 555
มีหมอพลอยมาช่วยรีดพิษไปก่อนรอบนึงแล้ว กับน้องอุ๊ยาวนานแน่ๆ

ultramanpop

หล่อเลือกได้จริงๆ...ลุงชุมพล!.
ทั้งสาวรุ่น ทั้งหมอพลอย
..อีกทั้งสาวแต๋ว ที่มีใจให้ลุงชุมพลอีก
เฮ้อ..คิดแล้วอยากเกิดเป็นลุงชุมพลจริงๆเลย..ฮ่า.ฮ่า..

Pigdavil

ชอบมากครับแบบนี้ หมอพลอยยอมดูดควยตาพล ยอมกินน้ำควยตาพล เยี่ยมเลย

mhoa2000

shevchenko55

อุ๊ว้าว ถึงบทซ้ำรักยัยอุ๊แล้ว อยากรู้จิงๆตาลุงเราจะใช้วิธีไหนสยบสาวเฟี้ยวลงได้

tcm12599

แต๋วไหนอีกละเนี่ย พึ่งมาใหม่รึมีมานานแล้วอ่ะครับ?  ::Me?::

Kotaro Susa

kookai

เจ้าหญิงน้ำแข็งละลายแล้วจริงๆ ถึงขนาดยอมอมให้ลุงในเวลาทำงานเลยนะเนี่ย ลุ้นน้องอุ๊ต่อแล้วกัน...ขอบคุณครับ

ปู่หมาป่า

โดนัท...หายไป...ตามหาด่วน...ลุงพลเบาไปเยอะ...เลวน้อยลง...เท่ขึ้นด้วย