ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 64 : อุ๊จ๋า...อย่าร้องไห้ pt1

เริ่มโดย nato87, สิงหาคม 17, 2018, 06:47:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณคิดว่า "เมียที่ดีที่สุด 3 อันดับแรก" ของลุงพล เป็นใครบ้างครับ

ใบเฟิร์น
121 (22.5%)
โดนัท
182 (33.8%)
พิมมี่
290 (53.9%)
นาถ
274 (50.9%)
หมอพลอย
377 (70.1%)
ยัยอุ๊
35 (6.5%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 538

abcdef ghijklmn

moodumhero

กลับมาแล้ววววว หายไปนานเลยรอติดตามผลงานอยู่นานขออนุญาตเสพให้หายคิดถึงนะครับ ขอบคุณครับ

Duds Sangnin

ลุงพลห้อยพระอะไรหรือเปล่าครับ ทำไมมีแต่คนมาหลงรัก ในเรื่องไม่เคยกล่าวถึงอิอิ

Marcus the one

รออยู่นาน ดีใจที่กลับมาจัง เจ้าหญิงน้ำแข็งละลายแล้ว ต่อไปได้เห็นฉากหมู่ตามฝันแน่เลยลุงพล

popeye

Khunhan Chansuk

phubeth watcharasin

อ่านเกริ่นนำแล้วชอบตอนไมอพลอยนะ แต่สงสัยวันนี้ไม่ใช่คิวหมอพลอย แต่เป็นน้องอุ๊ เดี่ยวมาดูกันว่า น้องอุ๊จะถูกลุงพลปราบพยศได้หรือเปล่าหนอ

Pongsathorn Suwannarit

13doom

จาดชื่อตอนนี่ หม่ยถึงน้องอุ๊โดนซ้าป่าวครับ หุหุหุ

Peera canalitartis

น้องอุ๊จ๋าา หนุ่มๆอ่ะ มันขาดความอดทน ต้องวัยแบบป๋าพล ทั้งทน ทั้งนานนนน  ::Shy::

nobitakung

หมอพล่อย รักลุงพลไปเรียบร้อย สุดยอดจริงๆ ลุงพล

singkanong

หายไปนานเลยนะครับท่าน รออ่านผลงานของท่านอย่างใจจดใจจ่อเลยล่ะครับ เป็นกำลังใจให้และรักษาวสุขภาพด้วยนะครับ

Naratorn