ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shiwasu no Okina] การทัศนศึกษา ณ ชายหาดล่อนจ้อน!! 07 [แปลไทย By Sequence]

เริ่มโดย Sequence, สิงหาคม 19, 2018, 02:03:53 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

แบบสอมถามความคิดเห็นเกี่ยวกับการแปลและการเลือกใช้ต้นฉบับ(โหวตได้มากกว่า 1 ตัวเลือก)

ชอบให้ใช้เวอร์ชั่นแปลอังกฤษมากกว่า
ชอบให้ใช้ต้นฉบับเวอร์ชั่นญี่ปุ่นมากกว่า
ฟอนท์อ่านยากเกินไป
ฟอนท์ปัจจุบันอ่านง่ายอยู่แล้ว
ชอบให้แปล SFX(เสียงเอฟเฟกต์)
ไม่ชอบให้แปล SFX, แปลแล้ว SFX ภาษาไทยดูเกะกะ
อยากให้แปลเร็วๆ งานไม่ต้องเนี้ยบมากก็ได้
ค่อยๆแปลก็ได้ ชอบอ่านงานดีๆ รูปสวยๆ อ่านง่ายๆมากกว่า
ยังไงก็ได้แล้วแต่ เอาตามที่ผู้แปลสะดวก

tsmkk32

kapomman

ตรูว่ามันจะซีดตายก่อนจากการเสียน้ำมากเกินนี่แหละ

ARMY THEGUARDIAN

Mister Juu

นี่มันไม่ใช่คนและ น่าจะเป็นเครื่องจักรสังหารมากกว่านะ

Mister Juu

youtome3

มาแล้ว เรื่องนี้โคตรตั้งใจดูเลยครับฮ๋าๆๆ กดโพลให้แล้วนะครับ ขอบคุณมากๆครับ  ::JubuJubu::

Palow

ติดตามมาถึงตอนนี้ พี่แว่นยังไหว มันทำไปกี่รอบแล้ว ลืมนับเลย

สลัดผักใส่ไข่

โดยรวมงานดีแล้วครับ มีบางช่วงที่ตัวหนังสือเล็กไปบ้าง ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆครับ เรื่องนี้ไอแว่นโหดจริงๆ 1 ต่อทั้งห้องไม่พอจะเป็น 1ต่อทั้งชายหาดแล้ว

phatsa

corrects

kalampee

takking1234

ติดตามตลอดนะครับ ไม่รู้ว่าพระเอกจะไปจบที่ใคร 555555

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ เหมาหมดห้องแล้วมั้งนี้เจออาจารย์เป็นคนสุดท้ายหรือเปล่านี้

อย่าบ่นะว่าอาจารย์ไปจัดการเด็กผู้ชายทั้งห้องให้ผู้หญิงทั้งห้องจัดการผู้ชายคนเดียว