ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมไม่เล็กนะ ตอนที่2

เริ่มโดย pana159, สิงหาคม 21, 2018, 02:32:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pd19811983

รอลุ้นคนต่อไปจะเป็นใคร ยังจะใหญ่ได้อีกต่อๆไป ทุกๆคนหรือเปล่า น่าติดตามครับ ขอบคุณมากๆที่เขียนให้เราๆได้อ่านกัน อยากอ่านเรื่องนี้ไปเรื่อยๆ วันละตอนก็ยังดี

biggiggog

ตอนนี้ความมั่นใจมาเต็ม
แต่เพื่อความแน่ใจ
ต้องลองอีกซัก 2-3ร่อง
น่าจะดี ::HoHo::
ขอบคุณมากๆครับ

anigkanjana

กลับไปแก้มือกับน้องนิดด้วยสิครับ

pui7919

::DookDig::ถ้าจุ้นรู้ความจริงน่าจะช๊อกน่าดูนะ แถมดูแล้วของพี่จินนี่น่าจะเด็ดกว่าน้องชายเยอะ สงสัยมีงานยาว+งานหนักซะแล้ว พระเอกเรา

minky way

::Beggar:: มันเหมือนไอ้ตัวดูดนะ ที่แช่น้ำแล้วพองใหญ่ขึ้น ยกนิ้วให้ไรท์เตอร์เลยครับที่มีจินตนาการบรรเจิด  ::Thankyou::
ขอบคุณที่แบ่งปัน

ตะวัน123

23pompompom

ต้องลองกับสาวอื่นด้วยครับ จะได้แน่ใจ  ::Glad:: ::Glad:: ::Glad::

Asura4237

เหมือนจะเคยเห็นบทความเกี่ยวกับเรื่องของนาดน้องชายอยู่นะ ว่าจะมีอยู่สองประเภทคือ แบบใหญ่อยู่แล้วพอขยายตัวก็จะใหญ่เพิ่มขึ้นอีก กับแบบตามเนื้อเรื่องที่พระเอกเป็นนี่ล่ะ

hoiihoii

::YehYeh::

หนุ่มดุ้นสั่งได้ และแล้วก็เก็บแต้มไปอีกหนึ่ง จัดอดีตเด็กน้องชายเลยหรือนิ ต้องลุ้นตอนต่อไปจะเป็น 2 รุม 1 ป่าววว 5555

Tom525218

ภายนอกอาจจะเล็ก แต่ภายในใหญ่เต็มที่ โดนของพี่ไปลืมของน้องเลยนะ สบายใจได้เลยนะ

sokarun999

ต่างคนต่างคิดกันไปคนละแบบ  แต่กลับไม่เป็นอย่างที่คิดกันแลย  แปลกดี

peat

ผู้หญิงสายเปย์..
อยากจะหาไว้ซักคนบ้างจัง..

elviswhat

อาการดีขึ้นมาแบบนี้แล้วจะกลับมาเจอกับนิดรึเปล่าเนี่ย

tetete

งอลง้อแทบตาย เจอดุ้นใหญ่เข้าไปทีเปลี่ยนใจเลย