ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 64 : อุ๊จ๋า...อย่าร้องไห้ pt2

เริ่มโดย nato87, สิงหาคม 23, 2018, 08:07:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณชอบน้องอุ๊ หทัยรัตน์ คนงามจอมจุ้นจากราชบุรีไหม?

ชอบ จริงๆ น้องเค้าก็น่ารัก ถ้าปรับทัศนคติสักหน่อยนี่แจ่มเลย
352 (86.9%)
ไม่ชอบ ยังไงก็ไม่ชอบ ด้วยเหตุผลมากมาย 555555+
53 (13.1%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 405

thailove

สมกับการรอคอย น้องอุ๊น่ากลัวจะหลงรักลุงพลแล้ว

procha

แระแย้วลุงพลของเรา ก้อได้แสดงฝีมือ เป็นมนุษย์ฮีโร่ เข้าช่วยน้องอุ๊ จากสถาณ์กาม อันเลวร้าย  ::Oops:: ว่าแต่ มนุษย์ลุงเรามัยอ่อนแอจุง ที่เรื่องหื่นเนี่ย อันดับ 1 เลยน๊ะ  ::HoHo::

toy5599

น้องอุ๊ ยอม ด้วย สาวโหด ติดใจแล้ววว
ผมเป็นคนดี ครับ (ลุงพล)

Autte Wa

นี้คือบุพเพสันนิวาส ภาค xonly8
เอาให้สาวอุ๊ยอมอยู่ในวังวนสวาทให้ได้
แม้ว่าจะต้องรอสักหน่อย
สู้นะลุงพล แต่อย่าลืมสังขารและสภาพที่จะลดลงไปเรื่อยๆ

hanabombam

เอาเลยท่านผู้เฒ่าจัดการให้ติดเอ็นจนต้องมาขอให้เอาบ่อยๆ  ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

Theoz

ลุงพลนี่เป็นยอดขุนพลในเรื่องอย่างว่าจริงๆ ขอบคุณครับที่เขียนเรื่องราวสนุกๆอย่างนี้ให้อ่าน

ruby alvarado

noker

ลุงพลโชว์แมนครั้งนี้แล้วได้ใจน้องอุ๊ คุ้มครับ

avata

รออย่างใจจดใจจ่อตั้งแต่เมื่อคืน น้องอุ็ก็สวยจริงๆ ลุงก็โชคดีตลอด ผมก็อิจฉาตลอดอย่างเป็นลุงในชีวิตจริงๆๆ