ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 64 : อุ๊จ๋า...อย่าร้องไห้ pt2

เริ่มโดย nato87, สิงหาคม 23, 2018, 08:07:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณชอบน้องอุ๊ หทัยรัตน์ คนงามจอมจุ้นจากราชบุรีไหม?

ชอบ จริงๆ น้องเค้าก็น่ารัก ถ้าปรับทัศนคติสักหน่อยนี่แจ่มเลย
352 (86.9%)
ไม่ชอบ ยังไงก็ไม่ชอบ ด้วยเหตุผลมากมาย 555555+
53 (13.1%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 405

silenceghost

ทำไมผู้หญิงในเรื่องชอบประชดชีวิตด้วยการยอมตาพลจัง บางทีมันก็ง่ายป๊ายยยย

redmans

funkypunk

เอาแล้ว ถึงตาน้องอุ๊โดนบ้างแล้ว สงสัยว่าจะจบอย่างไร

tor141214

castiel47

โชว์แมนหลอกเด็กตลอดลุง ว่าแต่ภาคน้าพลยังลงอยู่ไหมครับ ไม่มีอัพเดทเลย

abcdef ghijklmn

น้องอุ๊จ๋า..หาความสุขเถิดนะ..อย่าคิดมาไปเลยย......

Charoen Phanikorn

โดนมาแล้วอีกทีจะเป็นไรซ้ำมีพระคุณด้วยงานนี้ลุงพลต้องงัดตำราออกสู้เพื่อให้เธอติดใจ สุดยอดลุงพล

staff13

หนูอุ๊ระวังจะติดใจลุงพลนะ แล้วจะยังเกียดลุงพลอยู่หรอเปล่า

Johnathan Doe

ลุงพลแน่มาก แม้กระทั้งสาวอุ๊ศัตรูคู่อาฆาตยังยอมพลีกายให้กับแก

dikky

หนุ่มแจ็คนี่ไม่รู้จักรักษาของเลยนะครับ อุ๊โดนหัวรบโซเวียตอีกทีคราวนี้ติดใจถอนตัวไม่ขึ้นแน่ครับ

sunnies

ต้องเจ็บตัวถึงจ่ะได้แอ้มสาวหลายครั้งแล้วน่ะลุงพล

botsmans

ก็คิดอยู่ว่าน้องเค้าก็น่ารักอยู่นะ แต่การกระทำบางทีมันน่าโดนมากๆ ถ้าให้ดีต้องทำให้เป็นพวกเดียวกัน คือเอาให้เข็ด