ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 64 : อุ๊จ๋า...อย่าร้องไห้ pt2

เริ่มโดย nato87, สิงหาคม 23, 2018, 08:07:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณชอบน้องอุ๊ หทัยรัตน์ คนงามจอมจุ้นจากราชบุรีไหม?

ชอบ จริงๆ น้องเค้าก็น่ารัก ถ้าปรับทัศนคติสักหน่อยนี่แจ่มเลย
352 (86.9%)
ไม่ชอบ ยังไงก็ไม่ชอบ ด้วยเหตุผลมากมาย 555555+
53 (13.1%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 405

Ordinaryman

วิเชียร เขาหลวง

พระเอกลุงพลของเราได้โชว์แมนอีกแล้วๆก็เป็นซาตานเชือดยายอุ๊ไห้ติดใจไปเลยนะลุงพล

ultramanpop

และแล้วนัองอุ๊ หทัยรัตน์ ก็เริ่มใจอ่อน ยอมลุงชุมพลอีกจนได้
ไม่รู้เป็นความดี หรือ แผนการณ์ที่ลุงชุมพลทำ..กันแน่!

micky guy

Noi Ie

ยิม ซิวมล

ลุงพลต้องจัดน้องอุ๊หนักๆเลย ที่เป็นวาเหคุให้ลุงต้องเจ็บตัว

wattana2015

อุ๊จ๋า...อย่าร้องไห้ แต่จงเสียวกับการกินตับของลุงพลแทนสิจ๊ะ แห่... บิ้วต์อารมณ์ไว้ก่อนอ่านบทพิศวาทของลุงพลกับหนูอุ๊ ขออ่านต่อนะครับท่านนาโต้

ดอกรัก ต้นหอม

สงสัยคงมีติดใจในลีลาของไปอีกคน งานนี้คงมียาวหลายยก

synivorn

"ลุง!!! หยุดนะ!!! มันจั๊กกะจี้!!!" สาวอุ๊หัวเราะร่วนออกมา "ไอ้หื่น!!! ไอ้ลามก!!! หยุดซิ!!!!"
เอ อย่างนี้เรียกว่า ปากไม่ตรงกับใจ ใช่เปล่า   แปลว่า  หยุดทำอย่างนี้แล้วไปทำอย่างอื่น หรือเปล่า

khanomwoon

โดนลุงพลจัดหนักแน่ สมันน้อยติดบ่วงลุงอีกแล้ว

vratkk

brother1

ลุงพลปากหวานแบบนี่ เด็กๆถึงติดกันเกียว ดูแลร่างกายด้วยนะครับ