ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 64 : อุ๊จ๋า...อย่าร้องไห้ pt2

เริ่มโดย nato87, สิงหาคม 23, 2018, 08:07:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณชอบน้องอุ๊ หทัยรัตน์ คนงามจอมจุ้นจากราชบุรีไหม?

ชอบ จริงๆ น้องเค้าก็น่ารัก ถ้าปรับทัศนคติสักหน่อยนี่แจ่มเลย
352 (86.9%)
ไม่ชอบ ยังไงก็ไม่ชอบ ด้วยเหตุผลมากมาย 555555+
53 (13.1%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 405

hondaman

คารมดี ลีลาเด็ดอย่างลุงพล สาวอุ๊จะรักจะหลงลุงเหมือนคนอื่นๆหรือเปล่า จัดหนักเลยลุงพลรอคอยให้จัดเต็มสาวอุ๊มานานแล้ว

vandevil

ruktala-2536

ยังงัยก็ติดใจลุงอยู่แล้ว แต่กับน้องอุ๊ต้องหนัก ๆ ซาดิสนะน้องเขาหลงตายเลย

hnongkungja

clickkuu

ผมข้ามไปได้ไงเนี่ย สรุปคือน้องอุ๊ติดใจเหมือนน้องนาถหรือครับ หรือมีแผนการบางอย่าง

zaaar65

สาวอุ๊ มาแล้ว เมียลุงพลคนอื่นๆ จะว่าอย่างไร  กับผัวเจ้าชู้

sewacipher

ในเรื่องนี้ผมชอบน้องอุ๊ที่สุดนะ ได้ยากๆ มีแฟนแล้วแต่ยังซิง หวังว่าผู้แต่งคงใส่สิ่งพิเศษๆ ให้น้องอุ๊ด้วยครับ

padarling01

ถ้าโคนควยแปดนิ้วของลุงพลเข้าไป..ความคิดของเด็กสาวต้องเปลี่ยนเป็นหลงแน่ๆ

sthanya

โดนกระทืบแบบนี้น้องอุ๊จะเห็นใจพี่พลเขาบ้างรึเปล่า