ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[rewrite]แอบล้วงพี่สาวแท้ๆตอนนอน ตอนพิเศษ

เริ่มโดย mikoto2288, สิงหาคม 25, 2018, 05:07:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

minmomo

คุณภาพยังคงทรงคุณค่าเหมือนเดิมครับ ขอบคุณครับสำหรับภาพประกอบเสียวๆ

machibuseru

ขอบคุณมากครับ ติดตามผลงานคุณตลอด เป็นกำลังใจให้ครับ คุณจูนสุดยอดมากครับ

Bandjang

อยากให้ออกผลงานมาไวๆครับ รอคอยแต่ละตอนกว่าจะมา นานมากเลยครับ

Huayai 12

nowhereman

พี่สาวดูดีมากๆเลยครับ  น่าอิจฉาเจ้าของกระทู้เล็กๆ

Hungry

รอผลงานท่านอยู่ตลอดครับ ก้อยังดีน้ะครับยังรักษาเส้นบางๆกั้นไว้ได้ ลุ้นอยู่ว่าจะผ่านไม่ผ่าน

dodoza2

มาช้าแต่มานะ ขอบคุณมากนะครับติดตามผลงานตลอดนะครับ

searat2523

สุดยอดครับ  ผมว่า...วันนั้น...ถ้าเสียบเข้าไปด้วยน่าจะได้เสียวกันยาวววว

Ex...

เข้ามาเชคเวบทุกวัน เพื่อรอตอนต่อไปนี่แหละครับ

dvorak

หอยสวยเนียน น่าลูบเล่นทั้งวันจริงๆครับ

TotaltonE

น้ำขาวๆขุ่นๆไม่น่าจะใช่น้ำของพี่สาวนะครับ 😁😁

minmomo

อ้างจาก: mikoto2288 เมื่อ สิงหาคม 25, 2018, 05:12:12 หลังเที่ยง
ลองทำแนวใหม่ๆบ้าง ดูแล้วคิดเห็นยังไง ก็คอมเม้นบอกกันด้วยนะครับ

ถ้ากระแสดีจะทำคู่ไปกับซีรี่ย์ Line Chat
ผมว่ากระแสดีไม่แพ้กันเลยนะ

LastHerO

สรุปว่าน่าจะรู้มาตั้งแต่ม​ ม.3แล้วแน่เลย​ แล้วก็คงรอทำไมไใ่เอาตั้งแต่ตอนนั้นน้ออ  หียังสวยอยู่เลย

blueworm

การเล่าเรื่องน่าประทับใจอีกเช่นเคยครับ
การมีภาพประกอบทำให้ได้อารมณ์มากขึ้น

สำหรับผมแล้วภาพประกอบส่วนที่เป็นใบหน้าไม่อยากให้เป็นแบบเอารูปตาม Internet แล้วมาเบลอหน้าครับ มันเหมือนไม่สุด อยากได้แบบซีรีย์คุณจูนน่ะครับ รูปถ่ายไม่เห็นหน้าแต่ได้อารมณ์มากเพราะทำให้คิดอยู่ตลอดว่าเป็นตัวจริง
ผมค่อนข้างอคตินิดนึงเวลาเห็นเรื่องแต่งที่ใช้ชื่อตัวละครหรือรูปดาราที่เรารู้จักกันทั่วไปแล้วมีความรู้สึกว่าเป็นไปไม่ได้ อารมณ์สดุด
(อาจไม่ถูกใจหลายท่านต้องขออภัย)

แต่ก็ขอขอบคุณและให้กำลังใจในการสร้างสรรค์ผลงานต่อไปนะครับ
ทุกครั้งที่เปิดบอร์ดนี้มาผมก็พยามหาผลงานใหม่ของคุณเป็นอย่างแรกเลยล่ะ

breakskyp

ขอบคุณมากครับ ชอบผลงานของท่านที่สุดเลย ติดตามเสมอครับ