ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[rewrite]แอบล้วงพี่สาวแท้ๆตอนนอน ตอนพิเศษ

เริ่มโดย mikoto2288, สิงหาคม 25, 2018, 05:07:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chacrit kamon

สุดยอดครับ ใจเต้นตามเลย บวกกับภาพประกอบ บรรยายเป็นฉากๆ ช่วงหลังก็ลุ้นหนักมากเลยครับ มาคิดตามแล้วถ้าได้เสียบ คุณพี่ก็ไม่น่าว่าไรนะ เพราะหลังจากนี้ก็มีสามีเป็นตัวตนแล้ว เหมือนปาร์ตี้สละโสดไง แต่นี่โดนน้องปี้สละโสด อิอิ

วัน

ติดตามผลงานตลอดครับ ชอบแนวนี้มากๆ ขอบคุณนะครับ

Shut Up

ผมว่าเขารู้ตัวแหละแค่แกล้งหลับไปงั้นๆตื่นเต้นดี 55+
คนปกติสะกิดกันก็ตื่นแล้วนี่ล้วงหีขนาดนั้นไม่ตื่นนี่แปลกมากๆ

ปล รูปประกอบสวยดีครับ

Kalileo

Whoo Amm Ii

water

game14974

ขอบคุณเจ้าของเรื่องที่เอามาลงให้ชมครับ​ ซีรี่ย์คุณจูนแต่ละตอนนี่เด็ดจริงดูแล้วได้อารมณ์มากเลยครับ

numnim89662

ขอบคุณมากคับ เป็นความอิจฉาที่ลูกคนเดียวไม่มีทางทำได้ ติดตามผลงานของพี่ทุกครั้งสุดยอดทุกครั้ง

Sir-Worst

เป็นเรื่องที่เคยเขียนไว้นานแล้ว แล้วท่านmikoto เอามา rewrite ใหม่ใช่หรือป่าวครับ เพราะคุ้นๆ เคยอ่านของท่านเมื่อนนานมาก่อนหน้านี้ แต่มารอบนี้จัดเต็มดีมาก reader อย่างผมอารมณ์พลุ่งพล่านเลย กับรูปถาพที่นำมาประกอบ สุดยอดมากครับ เป็นกำลังใจให้รังสรรค์ผลงานดีๆ แบบนี้ออกมาเรื่อยๆ นะครับ ::YehYeh::

err

นึกแล้วก็เสียวตาม   คิดว่าพี่สาวเขารู้ตั้งแต่ครั้งแรกแล้ว...อะไรจะขี้เซาขนาดนั้น...ถ้าเมียผมนะ...เมาขนาดไหนก็รู้ตัวถ้ามีอะไรแหย่เข้าไปในนั้น..

romeoath

เคยอ่านเรื่องนี้อยู่สมัยท่านมิฯตอบสมาชิกท่านนึง ว่าเสียดีนะ เรื่องเกือบๆจะได้แต่ไม่ได้แบบนี้ สุดท้ายมี remake แถมเพิ่มรูปให้หายคิดถึงอีก งานท่านดีจริงๆครับ

weenew

ผมชอบ อ่านแล้วได้ความรู้สึกเหมือนในเหตุการณ์จริง บวกกับภาพสวยๆเข้ากันมากเสียวจริง อยากอ่านเรื่อยๆไม่เบื่อ ทำแต่ละเรื่องคงใช้เวลานาน

Saksit Thiamkiatwilai

พิเศษสมชื่อตอนจริงๆครับ น่าเสียดายไม่น้อย สวยทั้งนมทั้งจิ๋มเลยครับ

softdrink57

เปลี่ยนแนวแต่ยังคงเด็ดเหมือนเดิม

อยากได้แนวเพื่อนกันมันส์กว่ามั่งอ่ะครับ  ::Shy::

pirawut

พี่สาวรู้แหงเลย แต่ปล่อย อิอิ แบบนี้ก็อ่านสนุกดีนะครับ ชอบๆ ขอบคุณมากครับ