ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ether] Athlete In Stadium โอลิมปิกหยุดโลก 4/5 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 26, 2018, 05:58:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

themoon

หวังว่า ตอนสุดท้ายต้อง กีฬาว่ายน้ำนะครับ

d9l3l2

Exllector

aLIEz.

เริ่มมาก็เจอเด็กติดเลย ผลจากตอนสามสินะ โดนไปขนาดนั่นไม่ติดก็แปลกล่ะ แต่ถ้าในชีวิตจริงโดนไปแบบนั้นสยองแทน ผญ คนนั้นเลยละ
พอมาตอนที่สี่ เหมือนคนเขียนจะเริ่มหมดมุข รู้สึกแบบนั้น เหมือนๆเดิม เพิ่มลอยตัวมา อีกหน่อยคงมีบังคับทำตามสั่งได้อ่ะ
จะรอดูตอนจบต่อไป

Jetnipat Wongpat

Tunpia NorHor

Neo Rory

สาวปิงปองนี้จะได้เป็นนางเองหรือ
พระเอกเราจะเอาฮาเร็มนักกีฬาโอลิมปิกหมดเลยหว่า

yoshitoki

ขอบคุณครับ สาวค้ำถ่อยังติดใจถ่อที่มันค้ำให้อะดูดิ มรึงนี่กะเอานักกีฬาที่เข้าแข่ง กะสตาฟ์หมดเลยไง ดีไม่ดีอาจลามไปถึงสาวน้อย สาวใหญ่ เด็กนักเรียน เด็กน้อย เลยด้วย ขนาดสาวที่ตีปิงปอง ที่มันฟาดตอนที่แล้วยังติดบ้องข้าวหลามมันไม่ห่างเลยรอมันในห้องน้ำตั้ง3ชั่วโมง เฮ้อเซ็ง...น่าจะมีซักอันพ่อจะไปบุกโรงเรียนหญิงล้วนเลยแหละคอยดูดิ
::Hunger::ขอหอยหน่อยหอยไม่ได้กินนานแล้ว....
ความตายเป้นเพียงแค่การเริ่มต้น
ของการเดินทางของวิญญาณสู่ปรโลก

DarKSiDeIID

ฟังชั่นเยอะเกินไปแล้วว เล่นท่ายากทั้งนั้น 

bigzelon

Phone Phone

l3elievE

ไม่อยากจะคิดถ้าหยุดเวลาผสมกับกระดาษ fuck note จะเป็นยังไง
ฟังชั่นสุดบรรเจิดที่นักวาดจะคิดออก  ::Shy::
ขอบคุณครับ

olothekiller

ผมอยากได้ฟังชั่นล่องหน จะได้แอบดูสาวอาบน้ำ

strikef.

อยากให้มีฟังชั่นหายใจในน้ำเพิ่ม แบบว่าหยุดเวลากีฬากระโดดน้ำหรือระบำใต้น้ำ แล้วลงไปจัดการใต้น้ำหนะครับ 555