ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องของวี 10 - Rehab บำบัดพักฟื้น

เริ่มโดย Victor19, สิงหาคม 28, 2018, 09:42:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Victor19

บนเครื่องบิน ผมพยายามจะหลับแต่กลับนอนไม่ค่อยหลับ สจ๊วตและแอร์โฮสเตสเสริฟอาหารเสร็จแล้ว เครื่องหรี่ไฟลงแล้ว แต่ผมกลับนอนแบบรู้สึกตัวเหมือนนอนไม่หลับถึงแม้จะนอนหลับตาอยู่ นันติดเทปสี Kinesio ช่วยพยุงหลังไว้ตอนที่ทำกายภาพที่เลาจน์ มันปวดน้อยลงจนแทบจะหาย แต่มีความรู้สึกว่ามีเทปติดอยู่ที่หลัง แผ่นความร้อนหมดร้อนไปนานแล้ว ผมลุกขึ้นเพื่อไปเข้าห้องน้ำก่อนจะหยิบเอาเจลที่วาซื้อที่สนามบินมาด้วย เมื่อผมเดินไปถึงประตูห้องน้ำ สัญลักษณ์ว่างที่ประตูทำให้ผมเปิดประตูเข้าไป แต่กลับเจอฟ้าแอร์สาวไทยอยู่ในนั้นกำลังฉีดน้ำหอมปรับอากาศอยู่ ผมจึงถอยหลังกลับก้าวนึง ฟ้าหันยิ้มแล้วมาบอกว่า : "คุณวี ใช่ไหมคะ เสร็จแล้วค่ะ เข้ามาได้เลยค่ะ"
แล้วฟ้าก็เดินออกมาอยู่ระหว่างประตูแล้วเอาตัวและมือดันประตูไว้ไม่ให้มันปิดกลับมาเอง
วี : "ครับ ขอบคุณครับ" ผมเดินตะแคงตัวเข้าไป ระหว่างที่สวนกันหน้าอกผมกลับติดกับหน้าอกของฟ้า
ฟ้า : "อุ้ย ขอโทษค่ะ" ฟ้าพยายามจะถดตัวกลับแต่ก็ยังติด ฟ้าจึงเหมือนจะกลั้นลมหายใจเพื่อห่อตัวให้เล็กลง แต่เมื่อลมหายใจเข้า หน้าอกของเธอกลับยิ่งพองขึ้น ผมจึงขยับถอยหลังออกมาครึ่งก้าวก่อนจะเอามือยันประตูไว้ แขนผมตอนนี้พาดไว้ที่ข้างหูฟ้า ฟ้าหน้าแดงยิ้มอาย ๆ แล้วพูดว่า : "ขอบคุณค่ะ" ก่อนจะขยับตัวออก แล้วมองเจลในมือผม
ฟ้า : "คุณวี จะให้ฟ้าเอาเจลไปใส่น้ำร้อนหรือน้ำแข็งไหมคะ"
วี : "อ้อ ครับ รบกวนแช่น้ำร้อนไว้ให้หน่อยครับ เดี๋ยวผมจะไปรับ"
ฟ้ายิ้มก่อนจะรับเจลแล้วหันหลังกลับครัวอย่างว่องไว ผมปิดประตู ทำธุระส่วนตัวเสร็จ ล้างมือล้างหน้า ก่อนจะเปิดประตูเดินไปที่ครัว ได้ยินเสียงฟ้าพูดกับเพื่อนอีกคน : "พี่แมว เมื่อกี้ฟ้าไปทำความสะอาดห้องน้ำ แล้วตอนออกให้ผู้โดยสารเข้า นมหนูไปติดกับตัวผู้โดยสาร อ๊ายยย อาย อ่ะ"
แมว : "แหม ก็นมหล่อนใช่จะเล็ก ๆ ทีหน้าทีหลังถอยออกให้พ้นประตูเลยสิ พี่บอกแล้วว่า อย่าเอาตัวดันประตูไว้แบบนั้น"
ฟ้า : "ก็หนูกลัวประตูดีดตีหน้าผู้โดยสารเหมือนเดือนที่แล้วอ่ะค่ะ แหม่มนางนั้นโวยวายใหญ่เลย" แล้วพวกเธอก็คุยเรื่องอื่น
ผมรออยู่ชั่วอึดใจ จึงเดินพ้นมุมไปที่ครัวพอดี ฟ้าหันมาเห็น : "อุ้ย คุณวี เจลยังไม่ค่อยร้อนเลยค่ะ กลับไปรอที่ที่นั่งก่อน เดี๋ยวฟ้าเอาไปให้นะคะ"
วี : "ครับ ขอบคุณครับ รบกวนเอาผ้าขนหนูห่อสักชั้นหรือสองชั้นก่อน กลัวว่าคุณฟ้าจะถือไม่ไหวเพราะมันร้อนครับ"
ฟ้า : "ค่ะ ได้ค่ะ"
ผมกลับมาที่นั่งที่เอนไว้กึ่งนอน พนักพิงศีรษะเอนขึ้นเพียงเล็กน้อย สักครู่ฟ้าเดินมาพร้อมผ้าขนหนูในมือ แล้วคุกเข่าลงที่พื้นข้าง ๆ ผม
ฟ้า : "ได้แล้วค่ะ คุณวี" สายตาเจ้ากรรมผมดันสอดส่ายไปที่หน้าอกที่เมื่อครู่เราติดกันที่ประตู พร้อมมองหาช่องว่างที่ฟ้าเอาปากกาเสียบเข้าไปได้ยังไง ด้วยความอยากรู้ แต่ผ้าพันคอกลับบังจนไม่ค่อยเห็นอะไร ผมลุกขึ้นนั่งก่อนรับผ้าขนหนูในมือฟ้า แล้วแกะออกไป 1 ชั้น เพื่อให้มันร้อนยิ่งขึ้น ผมเอาผ้าที่แกะออกปูบนที่นั่งก่อนจะวางเจลลงบนผ้าเพื่อไม่ให้ที่นั่งเปียกนัก แล้วพยายามกะให้หลังอยู่บริเวณเจลแล้วนอนลง : "โป๊ก" ศีรษะผมโขกกับขอบกั้นที่นั่งเพราะผมวางเจลสูงเกินไป แล้วนอนลงโดยไม่ทันระวัง ฟ้าลุกขึ้นมาโอบศีรษะผมไว้ หน้าอกเธอเกือบจะแนบกับหน้าผมก่อนพยุงผมขึ้น
ฟ้า : "คุณวี นอนลงก่อนดีกว่าค่ะ แล้วฟ้าจะเอาเจลสอดเข้าที่หลังให้" ผมเลื่อนผ้าขนหนูลงมาหน่อย ก่อนจะนอนลง แล้วแอ่นหลังขึ้นให้ฟ้าเอาเจลวางที่บริเวณที่หลังผมจะนอนลง ฟ้าเอามือจับท้องผมแล้วกดลงเล็กน้อย : "นอนลงได้แล้วค่ะ อุ้ย หน้าท้องแข็งจัง มีซิกซ์แพคด้วยไหมคะเนี่ย" ก่อนจะเอามือลูบ 2 ที แล้วเอื้อมเอาผ้าห่มมาห่ม ผมยิ้ม : "ก็นิดหน่อยครับ" พอนอนลงความอุ่นที่หลังซ่านมาทำเริ่มรู้สึกง่วง ฟ้าลุกขึ้นกำลังจะหันหลัง ผมเอื้อมจับมือฟ้า : "ขอบคุณนะครับที่ช่วยดูแลคนเจ็บแบบผม" ก่อนปล่อยมือ ฟ้ายิ้มก่อนจะพูดว่า : "ยินดีค่ะ" แล้วฟ้าก็เดินกลับเข้าไปที่ครัว

ความสบายทำให้ผมนอนหลับไปได้เลย จนกระทั่งกัปตันเปิดไฟ และประกาศว่าอีก 30 นาทีจะถึงท่าอากาศยานนานาชาติกรุงโตเกียว ผมจึงตื่นกดปุ่มปรับที่นั่งให้ตั้งขึ้น ฟ้าเดินดูแลผู้โดยสารจนมาถึงผม ฟ้าเก็บผ้าห่มไป แล้วพูดว่า : "เจลหายร้อนหรือยังคะ" ก่อนจะเอื้อมมือไปที่หลังที่เจลวางอยู่ ผมลืมไปเลยเพราะเจลหมดความร้อนไปนานแล้ว
ฟ้า : "อุ้ย ที่นั่งเปียกจังเลยค่ะ คุณวี เสื้อคุณวีด้วยค่ะ"
ผมเอามือไปจับเสื้อด้านหลัง เจอมือฟ้าที่กำลังเอาเจลพร้อมผ้าขนหนูออก ผมดึงชายเสื้อขึ้นให้เสื้อไม่แนบกับหลัง
วี : "ไม่เป็นไรครับ ผมมีเสื้อมาเปลี่ยนในกระเป๋า"
ฟ้าถือเจลและผ้าขนหนูอยู่ในมือก่อนจะเดินกลับไป ผมเปิดกระเป๋าที่ดึงลงจากชั้นด้านบน ก่อนจะหยิบเสื้อ แปรงสีฟัน และยาสีฟันเดินไปเข้าห้องน้ำ ล้างหน้า แปรงฟัน ก่อนจะเปลี่ยนเสื้อ พอเปิดประตูออกมาฟ้ายืนรออยู่พร้อมเจลที่อยู่ในถุงพลาสติก
ฟ้า : "คุณวี เอาเสื้อที่ใช้แล้วใส่ในถุงพลาสติกนี้สิคะ" ก่อนจะยื่นส่งให้ผม
ผมรับถุงมาก่อนจะเอาเสื้อใส่ในถุง แล้วกล่าว : "ขอบคุณครับ" แล้วเดินกลับมาที่นั่ง รอเวลาเครื่องลง พอนึกอะไรได้ ผมประทับใจการทำงานของฟ้า จึงหยิบกระดาษโน๊ตกับปากกามาเขียนชมเชยฟ้าเป็นภาษาอังกฤษ แล้วเก็บเอาไว้

ไม่นานเครื่องก็ร่อนลง ก่อนที่สจ๊วตและแอร์โฮสเตสจะมาเชิญผู้โดยสารเฟิร์สคลาสลงก่อน ผมมองหาเพอร์เซอร์ที่เป็นหัวหน้าลูกเรือ ก่อนจะยื่นกระดาษโน๊ตให้ เธอรับด้วยสีหน้าฉงน
ก่อนผมจะพูดเป็นภาษาอังกฤษว่า : "It's my appreciate note to your staff, don't worry - ใบชมเชยพนักงานครับ ไม่ต้องตกใจ"
สีหน้าเธอค่อยเปลี่ยนเป็นยิ้มกว้าง : "Oh! Yes, Thank you. I just surprise what you give me. Thank you for flying with us. - อ๋อค่ะ ขอบคุณค่ะ ทีแรกก็แปลกใจว่ายื่นอะไรให้น่ะค่ะ ขอบคุณที่บินกับสายการบินเรานะคะ"
ก่อนที่ผมเดินออกมารอ วา, แอนและลูก ๆ ที่หน้าห้องน้ำ นันเดินออกมาหลังสุดก่อนจะบ่นว่า : "นัน ได้ที่นั่งแถวหลังสุดเลย เอนเบาะก็เอนได้ไม่มาก แถมคนเดินเข้าห้องน้ำตลอดเลย นอนไม่ค่อยหลับเลยค่ะ"
วี : "เดี๋ยวก็ได้พักแล้ว ไปไหว้พระที่ศาลเจ้า แล้วเราเข้าโรงแรมกันเลย พี่ให้นันนอนก่อนครึ่งวัน"
นัน : "555 ไม่ได้หรอกค่ะ นันต้องทำให้พี่วีก่อน เดี๋ยวหายไม่ทัน"

หลังจากผ่านพิธีการตรวจคนเข้าเมือง และรับกระเป๋าแล้ว วาพาพวกเราออกมาหาคุณวิชัยซึ่งเป็นคนไทยในญี่ปุ่น ตอนนี้รับจ้างขับรถพาคนไทยเที่ยว วาติดต่อเขาผ่านเพื่อนที่แนะนำมาให้ คุณวิชัยเอารถตู้มารับพวกเรา ที่นั่งน่ะพอแต่พอรวมกระเป๋าแล้วแทบจะนั่งไม่พอ เพราะมีนันเพิ่มมาอีกคน วาเอารัณนั่งตัก ส่วนแอนเอาธีร์นั่งตักเช่นกัน เลยพอนั่งไปได้ คุณวิชัยให้เราเรียกว่า 'ชัยซัง' ขับตรงไปยังบริเวณวัดเซนโซจิที่อาซากะสะ แล้วให้เราลง พอลงได้วาบ่น : "เจ้ารัณตัวหนักแล้วเหมือนกันนะ นั่งมาเกือบ 45 นาทีเกือบเป็นเหน็บละ"
แอน : "หนูก็เกือบแล้วเหมือนกัน พี่วา"
วี : "ไม่เป็นไร เดี๋ยวพี่กับนันแยกไปโรงแรมที่นั่งน่าจะพอดี"
ชัยซัง : "เดี๋ยวจะไปโรงแรมไหนเหรอครับ เดี๋ยวผมไปส่งให้ ระหว่างที่กลุ่มใหญ่จะเดินช๊อปปิ้งกัน"
นัน : "โรงแรม xxxxx ที่ชินากาว่าค่ะ"
วา : "โรงแรมที่พวกเราจะไปพักพรุ่งนี้นี่นา ว้าย โชคดีจังได้เจอนันอีก"
วี : "แต่เจอแว๊ป ๆ เพราะพรุ่งนี้นันต้องไปอบรมแล้ว"
นัน : "ไม่เป็นค่ะ นันจะหาเวลามาดูพี่วี"
วา : "ไปเรารีบเข้าไปไหว้พระที่วัดเซนโซจิก่อน แล้วถ่ายรูปด้วยกันสักรูปนะ มาถึงที่นี่ก็ต้องถ่ายที่หน้าโคมแดงนี่แหละ"
พวกเราเข้าไปไหว้พระ ระหว่างเดินดูสถานที่ ไวท์เดินมาคุย
ไวท์ : "พ่อคะ ไวท์ดูแผนที่จากกูเกิ้ลแมพแล้ว ไวท์ว่าจะไปชินจูกุ ก็ไกลจากที่นี่เหมือนกันนะคะ"
วี : "แล้วเราควรทำยังไงดีล่ะลูก" ผมถามเพื่อฝึกให้เด็กคิดแก้สถานการณ์
ไวท์ : "ไวท์ว่า ให้ลุงชัยไปส่งพ่อกับพี่นันก่อนดีกว่าค่ะ แล้วค่อยให้ลุงชัยกลับมารับพวกเรา ดีไหมคะ"
วี : "โอเคเลย แต่พ่อว่าแบบนี้ชัยซังวิ่งวนไปวนมา หมดเวลาพอดี พวกเราก็แกร่วอยู่ที่นี่ เอางี้เดี๋ยวพ่อกับนันจะนั่งแท็กซี่ไปโรงแรมเอง แล้วบ่าย ๆ ค่อยไปรับดีไหม"
ผมหันไปแกมถามวา วาพยักหน้า : "ก็ดีค่ะ แต่พี่วีเรียกแท็กซี่ได้นะคะ"
วี : "นั่นไง แท็กซี่สแตน เดี๋ยวพี่ไปเรียกที่นั่น เอาชื่อโรงแรมให้เขาดู จ่ายตามมิเตอร์ แท็กซี่ที่นี่ไม่มีปัญหาหรอก"
วา : "โห พี่วีตาไว สังเกตเห็นแท๊กซี่สแตนด้วย เดี๋ยววาไปส่งพี่วากับนันที่แท็กซี่สแตน เด็ก ๆ เดินซื้อของแถวนี้ไปก่อนนะ เดี๋ยวแม่มา"
"ครับ / ค่ะ" แล้วเด็ก ๆ ก็แยกย้ายไปเป็นคู่บ้าง เดี่ยวบ้าง รัณกับธีร์เดินคู่กันไป แอนหันมายิ้มก่อนรีบวิ่งตามไป
วาเดินจูงมือผมมาที่แท็กซี่สแตน รอไม่นานก็ถึงคิวเรา นันยกกระเป๋าขึ้นกระโปรงหลังก่อนบอกสถานที่ที่จะไปกับคนขับ
วา : "เดี๋ยวตอนบ่ายจะไปรับนะคะพี่วี แล้ววาจะโทรขึ้นไป อยู่กันสองคนอย่าซุกซนนะคะ คืนนี้วาจะเช็คของ" และนางก็ยิ้มเจ้าเล่ห์
ผมยิ้มและได้แต่รับคำ : "จ้า แล้วเช็คให้ไหวเถอะแล้วอย่ามาบอกว่าชอปปิ้งเหนื่อย" แล้วผมก็หยิกแก้มนางเบา ๆ ก่อนจะก้าวขึ้นนั่งบนแท็กซี่
ประตูแท็กซี่ปิดเองตามคำสั่งของคนขับกดปุ่ม วาโบกมือให้ ก่อนรถจะวิ่งออกมา ใช้เวลาตั้ง 40 นาทีกว่าจะถึงตามเวลาในกูเกิ้ล
ผมคุยเรื่องอาการเล็กน้อยกับนัน ก่อนที่ต่างคนจะต่างหันออกมานอกหน้าต่างดูบ้านเมือง แล้วก็ผล็อยหลับกันแป๊ปนึง
การที่เครื่องเราออกดึก ถึงเช้าเริ่มออกอาการถ้านับตามเวลาเมืองไทยตอนนี้เพิ่งจะเช้าเอง
ผมตื่นก่อนถึงโรงแรมเล็กน้อย ผมปลุกนัน ก่อนผมจะจ่ายค่าแท็กซี่ นันลงไปยกกระเป๋าลง
แต่เบลล์บอยของโรงแรมรีบมาช่วยยก แล้วพาพวกเราไปที่เคาน์เตอร์เช็คอิน จากนั้นผมกับนันก็เดินตามเบลล์บอยขึ้นห้อง
ระหว่างทางเบลล์บอยชี้ให้นันดูว่า สามารถมาตักน้ำแข็งได้ที่ข้างตู้ขายของหยอดเหรียญได้ฟรี
เข้าห้องได้ ห้องที่นันจองเป็นห้องเตียงคู่ ที่ทีแรกนันคิดว่าจะใช้นอนคนเดียวอีกเตียงก็เอาไว้วางของ นันบอกให้ผมถอดรองเท้า-ถุงเท้านอนพักไปก่อน
แล้วนันก็เดินแยกไปเข้าห้องน้ำ ผมได้ยินเสียงนันเปิดน้ำใส่อ่างอาบน้ำไว้ แล้วนันก็ออกมาแกะกระเป๋าเพื่อแกะเอาถุงออกมาหลายใบ
วี : "นัน แกะเอาถุงออกมาทำไมเยอะแยะคะ"
นัน : "นันจะเอาไปใส่น้ำแข็งค่ะ เดี๋ยวนันจะให้พี่วีแช่น้ำร้อนสัก 15 นาที แล้วแช่น้ำเย็นต่ออีก 15 นาที"
วี : "นัน โทรให้พนักงานเอามาให้ก็ได้นะ ไม่ต้องไปเอาเองหรอก"
นัน : "โห พี่วี ของพี่วีน่ะต้องใช้เยอะ แล้วถ้าโทรเรียกอย่างมากเขาก็เอามากระติกนึง เดี๋ยวนันเอากระติกน้ำแข็งอันน้อยในห้องนี้ไปด้วย เผื่อตักมา"
วี : "จ้า ตามใจนันจ้า"
นัน : "พี่วี พี่เปลี่ยนกางเกงขาสั้นของนัน แล้วลงไปแช่น้ำร้อนก่อนเลยค่ะ มานันช่วยพยุงให้"
นันเดินเข้ามาพยุงผมให้ลุกขึ้น ก่อนผมจะโบกมือก่อนพูดว่า "จากนี้พี่เดินไปเองได้จ้า"
นันส่งกางเกงขาสั้นให้ ผมมองแล้วพูดว่า "พี่จะใส่ไซส์นันได้เหรอเนี่ย"
นัน : "ใส่ไปก่อนพี่ หรือพี่จะถอดหมดแล้วแช่เลย ไข่สุกหนูไม่รู้นะ เดี๋ยวนันออกไปเปลี่ยน พี่วีก็เปลี่ยนได้เลย แต่อย่าเพิ่งลงอ่างนะ เดี๋ยวนะจะพาลงเอง นันกลัวพี่ลื่น"
พูดจบ นันคว้าถุงกับถังน้ำแข็งแล้วเดินออกไป ผมก็เปลี่ยนกางเกงแล้วรอนันอยู่ขอบเตียง เช็คไลน์ในโทรศัพท์มือถือ เด็ก ๆ ถ่ายรูปตอนชอปปิ้งมาให้ดูพอเป็นกระษัย
ไม่นานนันก็กลับมา ผมเดินไปเปิดประตูให้ นันรีบหิ้วถุงน้ำแข็งไปไว้ในอ่างล้างมือ น้ำหยดเป็นทางบนพื้น ผมเปิดประตูค้างไว้ เพราะมีพนักงานโรงแรมเดินถือถังน้ำแข็งตามมาอีก 2 ถัง ผมควักทิปให้พนักงานตอนเขาเดินออก แล้วปิดประตู นันเอาผ้าเช็ดเท้ามาถูน้ำที่หยดตามพื้นให้แห้ง แล้วประคองผมให้เข้าไปแช่น้ำร้อน อ่างอาบน้ำญี่ปุ่นเล็กกะทัดรัดเหมือนที่เคยเห็นในทีวี นันตั้งเวลาไว้ 15 นาที นันหันมาบอก "พี่วี นั่งพักนอนพักในอ่างไปก่อนนะคะ มีอะไรเรียกนันได้เลย พยายามยืดขาไว้นะคะ" แล้วเดินออกไปทำอะไรด้านนอก อ่างที่แคบทำให้ผมยืดขาได้แค่แบบงอ ๆ ผมเอาผ้าเช็ดตัวม้วนเป็นก้อนมาหนุนที่หัวแล้วนอนหลับตารอเวลา ไม่นานนักนาฬิกาในโทรศัพท์มือถือของนันก็ปลุก น้ำตอนนี้เริ่มอุ่นเกือบจะเย็นเป็นน้ำอุณหภูมิเมืองไทย นันเดินเข้ามา ไม่พูดอะไร คว้าถุงน้ำแข็งเทลงมาในน้ำ
วี "นัน!!!"
นัน "อะไรพี่ อยู่เฉย ๆ เดี๋ยวจะดีเอง"
นันเทน้ำแข็งทั้งหมดลงมาในน้ำแล้วกวนให้น้ำแข็งละลาย ผมรู้สึกหนาว จนตัวสั่นเล็กน้อย นันสังเกตเห็นจึงพูดว่า "หนาวเหรอพี่ งั้นปล่อยน้ำออกให้เหลือแต่เอวก็พอ"
แล้วนันก็ก้มลงมาหมุนปุ่มเปิดอ่างอาบน้ำที่ใกล้ ๆ หัวผม นมของนันเบียดเข้าที่หน้าผม ผมเลยแกล้งอ้าปากงับนมนันข้างนอกเสื้อ นันหมุนปุ่มน้ำได้ แต่ต้องรอให้น้ำได้ระดับเอว จะได้หมุนปุ่มกลับ ผมก็ซุกหน้าเข้ากับหน้าอกนัน
นัน "พี่วีอ่ะ ซนใหญ่ละ" ไม่นานน้ำก็ได้ระดับเอว แล้วนันก็หมุนปุ่มปิด
นันหันมามองผม "พี่วี ทำอะไรนันแบบนี้คะ เดี๋ยวเจอดีแน่ แล้วนี่อะไรคะ" นันชี้เจ้าหนูที่แข็งโด่โผล่พ้นน้ำ
ผมยิ้มแล้วพูดว่า "มันหนาว มันไม่อยากแช่น้ำแข็งค่ะ"
นันยิ้มเยาะแล้วพูดว่า "งั้นเหรอคะ งั้นต้องเจอแบบนี้" แล้วนันก็โกยน้ำแข็งมากองที่หน้าขาของผม
วี "โอ๊ย ๆ ๆ เย็น ๆ ๆ"
นัน "มันแต่ทำให้ช้า เริ่มนับเวลาใหม่เลย" แล้วนันก็ตั้งเวลาปลุกให้ 15 นาทีหลังเป็น 15 นาทีที่ยาวนาน ความเย็นที่เข้ามาแทรกในทุกรูขุมขน ทำให้ผมรุ้สึกปวดหนึบ ๆ ก่อนจะรู้สึกเหมือนความปวดจะค่อย ๆ หายไปทีละน้อย ผมไม่รู้ว่าเพราะน้ำมันอุ่นขึ้นจากอุณหภูมิตัวผม หรือว่าความรู้สึกมันชาไปแล้ว ส่วนร่างท่อนบนนันเอาผ้าเช็ดตัวมาให้ผมห่มไว้ ครบ 15 นาทีที่ยาวนาน นันมาประคองผมขึ้นจากน้ำ ผมก้าวขาข้ามขอบอ่างออกมายืนได้พ้น 2 เท้า นันไม่พูดไม่จาก็ดึงกางเกงเปียกของผมรูดลงไปที่ข้อเท้า ผมรีบเอาผ้าห่มที่ห่มตัวลงมาเช็ดแล้วก็นุ่งไว้
นันยิ้มก่อนแซว "หดหมดแล้ว หมดฤทธิ์แล้วละสิ มาค่ะพี่วี ไปที่เตียง" นันพาผมไปที่เตียงก่อนจะให้ผมนอนคว่ำ นันดึงผ้าเช็ดตัวออกมาห่มตัวผม นันดัดขาให้ผมเหมือนเดิม ก่อนที่คราวนี้จะเอาเครื่องอัลตราซาวด์แบบกระเป๋าที่เสียบเตรียมไว้มารักษาที่หลังผมด้วย ผมสบายจนหลับไปเลย

ผมตื่นขึ้นมาใกล้ ๆ เที่ยง นันสั่งอาหารของโรงแรมให้มาส่งที่ห้อง
นัน "พี่วี ตื่นแล้วเหรอคะ มาทานข้าวเที่ยงกัน แล้วเดี๋ยวมาทำต่ออีกรอบ พี่วีลองลุกขึ้นมาแล้วก้มลงแตะพื้นสิคะ"
ผมงัวเงียลุกขึ้นโดยลืมว่ายังไม่ได้ใส่กางเกง พอลุกปุ๊ป ผ้าห่มก็ล่วงหล่นลงบนพื้นปั๊ป
วี "อุ๊ย" ผมเอามือปิดเจ้าหนูโดยอัตโนมัติ
นัน "นั่น!!! ยังเจ็บเหรอคะ" นันลุกมาดูใกล้ ๆ แล้วเอามือแหวกออก แล้วกระทอกเจ้าหนูเล่นซะงั้น
วี "ป่าวจ้า ไม่เจ็บแล้วเลย รู้สึกเบาหลังขึ้นมากเลยค่ะ"
นัน "มาค่ะ เราต้องมาลองเทสดู" แล้วนันก็อ้าปากอมเจ้าหนูของผมซะงั้น
วี "อูยยยย" ผมได้แต่ขยี้หัวนันกับความเสียวที่ไม่ทันตั้งตัว นันทั้งอมทั้งดูด และเลียหัวควยของผมอย่างรวดเร็วราวกับกำลังหิวกระหาย
นันเงยหน้าแล้วพูด "นัน รอพี่ตื่นตั้งนาน นันเงี่ยน" แล้วนันก็ดูดต่อ นันผงกหัวเข้าออกตามความยาวของควย ผมเหลือบเห็นอีกมือของนันกับบี้แตดนันอยู่
ผมจึงก้มลงไปจับนมนัน แล้วบี้หัวนมนันอย่างรวดเร็ว
นันร้อง "ซี๊ดดดด" แล้วลุกขึ้นแล้วดันผมลงนั่งบนเตียง "พี่วี เล่นแบบนี้เหรอ" นันถอดเสื้อโปโลออก ผมก็รูดกางเกงของนันลง นันเอานมมาซุกบนหน้าผม ผมเอื้อมมือไปปลดตะขอบราของนัน แต่หาไม่เจอ
นัน "มันเป็นสปอร์ตบราค่ะ พี่" แล้วนันก็ถอดบราขึ้นทางศีรษะ
ผมซุกหน้าเข้ากับนมของนัน แล้วเลียหัวนมพลาง ดูดพลางไปทีละข้าง นันยังยืนอยู่ข้างเตียง ส่วนผมนั่งบนเตียง ผมเอามือรูดกางเกงในของนันลง แล้วเอานิ้วกรีดไปตามร่องเสียวของนัน นันร้อง "ซี๊ดดดด พี่วี นันเสียวจัง" น้ำเสียวของนันไหลลงมาตามนิ้ว ผมขยี้นิ้วไปบนร่อง ก่อนจะควานหาแตดเจอ ผมจึงถูบี้แตดนันไปมาอย่างรวดเร็ว
นัน "พี่วี แกล้งนันอย่างงี้เหรอ" แล้วนันก็ดันผมลงนอนก่อนจะขึ้นคล่อมเอาปากอมควยผม ผมจึงจับหีนันให้มาตรงกับปากผม ก่อนจะเลียหีนันในท่า 69 ผมเอาลิ้นดุนแตดนันเล่นก่อนจะดูดแตดนัน น้ำนันไหลออกมามาก จนกระทั่งนันใกล้ถึงจุด นันเอาหีกดลงมาบนปากผม จนผมแทบจะหายใจไม่ออก แล้วนันก็น้ำแตกคาปากผม ก่อนจะฟุบหน้าลงบนหน้าขาผม แต่ลิ้นนันก็ยังขยับอยู่นิด ๆ เลียควยผม
วี "ยังสู้เหรอ" ผมจึงจับนันนอนหงาย ก้มลงไปไซร้ซอกคอนัน ก่อนจะจูบปากนัน เราแลกลิ้นกัน ก่อนที่ผมจะค่อย ๆ เอาเจ้าหนูเขี่ยร่องนัน
นันพูดเสียงกระเส่า "พี่วีคะ นันมีอะไรจะบอก"
วี "คะ??"
นัน "พี่วี ค่อย ๆ ใส่นะคะ นันยังไม่เคย"
ผมลุกขึ้นจับไหล่นัน แล้วพูด "งั้นเราควรจะพอแค่นี้นะคะ เราทำกันแต่ภายนอกดีกว่า นันเก็บไว้ให้สามีในอนาคตนันดีกว่า"
นันเอามือสองข้างมาโอบคอผม "สามีอะไร แม้แต่แฟน นันยังไม่มีเลย นันอยากให้พี่วีค่ะ มันเป็นความใฝ่ฝันของนัน" แล้วนันก็ดึงผมลงไปจูบอีกรอบ
นันเอามือมาจับควยผมแล้วรูด ก่อนจะเอาควยไปถูแตดนัน นันร้องด้วยความเสียว "อ๊าวววว พี่วีคะ นันรออยู่"
ผมถูควยไปมาบนร่องไปโดนแตดนันขึ้นลง แล้วถามเพื่อประเมิน "แล้วนันเคยเอาอะไรใส่เข้าไปช่วยตัวเองไหมคะ"
นัน "พี่วีอ่ะ ถามอะไรไม่รู้"
วี "พี่จะได้รู้ว่าควรจัดให้นันขนาดไหนน่ะค่ะ"
นันยิ้มด้วยความขวยเขินก่อนจะพยักหน้า "แตงกวาค่ะ"
ผมยิ้มแล้วหอมแก้มนัน "ไม่ต้องเขินหรอก มันเป็นเรื่องธรรมชาติ แล้วทำไมนันใฝ่ฝันอะไรแบบนี้คะ"
นัน "ก็สาว ๆ สต๊าฟในทีมมหาวิทยาลัย ใคร ๆ ก็ใฝ่ฝันอยากเป็นแฟนพี่วี แต่พี่วีไม่เคยว่างจากมีแฟนเลย พวกเราเคยคุยกันเล่น ๆ ว่าอยากขอพี่วีเป็นแฟนสักคนละวัน แต่ก็ได้แค่ความเพ้อฝัน ไม่นึกว่าวันนี้ฝันของนันจะเป็นจริงได้ ขอนันเป็นแฟนพี่สักครึ่งวันนะคะ อุ๊ยยย"
นันร้องขณะผมเอาหัวควยแทรกเข้าไปแค่หัว ผมถอยออกดันเข้าช้า ๆ
"ซี๊ดดดด" นันร้องพลางเอามือดันหน้าท้องผมไว้ ผมก้มลงไปดูดนมนัน พลางขยับควยเข้าออกทีละน้อย ๆ ก่อนจะผงกหัวขึ้นมาจูบ ขณะดันตัวขึ้นควยก็คืบเข้ากลีบหีนันอีกหน่อย จนเข้าไปเกือบครึ่งลำ นันดูดลิ้นผมด้วยความเสียวและเสน่หา เราดูดลิ้นกันไป ผมก็ขยับเอวผมไปด้วย น่าแปลกที่เอวผมตอนนี้เบาตอนลืมไปว่าเจ็บเสียแล้ว ผมดันไหล่ขึ้นมามองหน้านันอย่างเต็มตา นันมองตาแป๋วปนความเสียวอยู่ ผมพยักหน้าให้นัน นันพยักหน้ากลับ 2-3 ที แล้วผมก็ดันควยเข้าไปสุดลำ นันคว้าจับแขนผมบีบ แล้วร้อง "อ๊าวววว" ควยผมเข้าไปสุดแล้ว  ผมยกขานันวางบนหน้าขาของผมในขณะที่ผมนั่งคุกเข่าและนันก็นอนผมสยายอยู่บนเตียง ผมค่อย ๆ ขยับเข้าออกเร็วขึ้น ๆ เรื่อย ๆ นันร้องครวญครางด้วยความเสียว จนถึงจุดใกล้เสียว ผมจับขานันยกขึ้นแล้วกางออก ผมซอยอย่างรวดเร็ว หีนันตอดตุบ ๆ ดูดหัวควยผมแล้วนันก็น้ำแตกไปก่อน ผมรีบดึงควยออกมา แล้วแตกน้ำควยบนหน้าท้องนัน นันหายใจเหนื่อยหอบ หีนันมีคราบเลือดพรหมจรรย์ที่ถูกผมกระชากไปเมื่อสักครู่ นันลุกขึ้นไปเข้าห้องน้ำ ผมรอสักพักไม่เห็นนันออกมา เลยตามเข้าไปในห้องน้ำ เจอนันนั่งแช่น้ำเย็นอยู่ในอ่างอาบน้ำ
วี "ไม่แสบเหรอ นัน"
นัน "นิดหน่อยค่ะ แต่ต้องลดบวมก่อน เดี๋ยวต้องใช้งานต่อ"
วี "ห๊ะ"
นัน "นันมีเวลาน้อย เป็นแฟนพี่วีได้แค่ครึ่งวัน นันต้องรีบหน่อยค่ะ"
ผมชะงักเล็กน้อย ก่อนจะอาบน้ำล้างตัว แล้วออกนุ่งผ้าขนหนูออกมานอนเล่นพักที่เตียง
นัน "พี่วี ทานอาหารที่นันสั่งมาก่อนสิคะ แล้วเดี๋ยวลงอัลตราซาวด์อีกสักรอบ ก็พอดีเวลาที่พี่วามารับพี่พอดี"
ผมเลยลุกมานั่งทานอาหาร นันใส่ชุดแซกยาวแล้วเดินมาใกล้ ๆ
วี "นัน มาทานอาหารที่สั่งมาด้วยกันสิคะ"
นันส่ายหน้า ก่อนนั่งคุกเข่าลงกับพื้นแล้วคว้าเจ้าหนูใต้ผ้าขนหนู "นันทานไส้กรอกดีกว่าค่ะ พี่วี"
แล้วนันก็คว้าไส้กรอกอีสานเข้าปากดูดอมเข้า ๆ ออก ๆ ผมเลื่อนโต๊ะออกห่างจากตัวก่อนจะลูบหัว แล้วล้วงเข้าไปในชุดแซก พบว่านันไม่ได้ใส่อะไรเลยข้างใน
นันเงยหน้าขึ้น แล้วบอก "พี่วี อย่าเพิ่งถอดชุดนันนะคะ นันหนาว" ผมพยักหน้าก่อนที่นันจะก้มลงเลียหัวควยที่เริ่มกลับมาแข็งใหญ่อีกครั้ง ผมได้แต่ลูบจับนมนันนอกผ้า เอานิ้วเขี่ยหัวนมนันที่ตั้งเด่ดันผ้าออกมา จนนันทนไม่ไหว ลุกขึ้นพยุงผมไปที่เตียง
นัน "มาพี่วี เรามารีแฮป (ฟื้นฟู)พร้อมกันไปเลย พี่วีคุกเข่าแล้วเอามือเท้าสองข้างบนเตียง" พอผมทำตาม นันก็ล้วงควยผมรูดจากด้านหลัง พอผมเผลอนันก็ลงลิ้นล้างห้องน้ำที่รูดากผม
วี "เฮ้ยยยย นัน ทำอะไรแบบนี้เป็นได้ไงอ่ะ"
นันเงยหน้านิดแล้วพูด "ถึงนันจะซิง แต่ทฤษฎีนันแน่นนะคะ ศึกษาคลิปมาเป็นอย่างดี นันเห็นในคลิปหลายเรื่องละที่ผู้ชายดิ้นคาลิ้นเลยอ่ะ" แล้วนันก็ลงลิ้นขยี้ลงไปที่รูดาก ผมเสียวจนต้องกระถดก้นหนี นันก็เอามือดึงขาไว้ข้างนึง อีกข้างที่จับควยไว้ก็ดึงควยไว้ ทำให้ผมขยับไปมากไม่ได้
วี "เฮ้ยยย นัน พี่ไม่ถนัดแบบนี้ นัน" แล้วผมก็ล้มตัวลงตะแคง
นัน "พี่วีคะ ถ้าพี่วีดื้อแบบนี้ นันก็รีแฮปไม่ได้ นันต้องดำเนินการขั้นเด็ดขาดนะคะ" แล้วนันก็ดันผมพลิกนอนหงาย ก่อนยืนคล่อมเอาเข่าสองข้างทับบนแขนผม แล้วดึงมือสองข้างจับขาสองข้างผมตั้งขึ้น ตอนนี้ตัวผมตั้งอยู่บนไหล่และคอ
วี "เฮ้ยยย นัน ..."
นัน "พี่วี เจ็บไหมคะ ท่านี้หลังพี่โค้งเต็ม ๆ"
วี "มะ ไม่เจ็บค่ะ อ๊ากกก" นันก้มลงเลียรูดากผมโดยที่ยังไม่ทันฟังคำตอบ ลิ้นของนันเลียไปรอบ ๆ รูดาก แล้วพยายามขอนไชเข้าไป
วี "นันขา พี่ขอร้อง นันทำอย่างอื่นนะ พี่ไม่ชอบแบบนี้"
นันพยักหน้าก่อนจะก้มลงด้านหน้าเอาปากครอบควยผมแล้วดูด จังหวะนี้หีนันก็ลอยอยู่ที่หน้าผม ผมจึงเอาแข่นท่อนที่ไม่โดนเข่ากด เอื้อมมากดก้นนันให้หีนันมาประกบกับปากผม ก่อนที่เลียหีนันแก้แค้น แต่ก็ได้แค่รอบนอก
นัน "สู้เหรอคะ พี่วี ตอนนี้พี่วีอยู่ในกำมือนันนะคะ ชอบออกแรงสู้เหมือนพวกนักกีฬา ก็ต้องเจอท่าล็อกแบบนี้"
นันลุกขึ้นเอาขาก้าวข้ามขาผมที่ตั้งอยู่ทั้งสองข้าง กดก้นผมต่ำลงเหมือนขึ้นไปขี่ (ตามรูป) แล้วจับควยจ่อเข้ารูหีแล้วกดหีลงขย่ม ผมต้องเอามือดันหลังผมไว้

นันขย่มไปนิดนึง ก็ถอดชุดแซกนันออก แล้วโยนทิ้งลงข้างเตียง
นัน "พี่วีคะ ท่านี้ควยพี่วีชนมดลูกนันเลยค่ะ ซี๊ดดดด" นันขย่มอีกไม่กี่ที ก็ลุกขึ้นยืนทำให้ผมล้มลงนอนหงายกับเตียงตามปกติ
วี "เฮ้อออ พอดีกำลังจะเมื่อยแขน" แล้วนันก็ก้มนั่งเอาควยสอดเข้ารูหีก่อนจะขย่มต่อ แล้วพูด "นันเห็นแล้วค่ะ ว่าพี่วีเอามือยันหลังไว้เลยปรานีปล่อยไว้แค่นี้"
วี "ขอบพระคุณค่ะ นายหญิง นายหญิงลงโทษบ่าวต่อได้เลยค่ะ" นี่ผมเล่นบท Fifty Shade of Grey แต่สลับบทชายหญิงกัน
นันขย่มควยผมต่อ ผมเอื้อมมือขึ้นไปบี้หัวนมแล้วบีบนมนัน นันเลยก้มลงเอานมมาใส่ปากผม ผมจึงดูดนมนัน ตอนนี้นันเร่งความเร็วในการขย่มเต็มที่ ผมเอามือจับเอวนันช่วยขย่ม นันค่อย ๆ ขย่มช้าลงกลายเป็นบี้หีกับหนอก ก่อนที่นันจะน้ำแตก ผมรีบเด้งเอวสวนควยขึ้นไปถี่ ๆ นันร้องครวญครางด้วยความเสียว ก่อนผมและนันจะน้ำแตกในเวลาไล่เลี่ยกัน นันนอนฟุบหายใจหอบอยู่บนตัวผม เราจูบกันเล็กน้อย ก่อนผมจะพลิกนันนอนหงาย แล้วขยับเอวเข้า ๆ ออก ๆ หีของนันก็ตอดรับทำให้ควยผมค่อย ๆ ผงาดแข็งขึ้นมาคาหีฟิต ๆ ของนัน
นัน "สุดยอดเลย พี่วีขา ควยพี่วีค่อย ๆ ใหญ่แล้วก็แข็งด้วยในหีนัน อ๊า" แล้วผมก็ค่อยขยับเอวเร็วขึ้น
ผมรวบเอาขานันขึ้นมาพาดบ่า แล้วแทงควยเข้า ๆ ออก ๆ นันได้แต่ส่ายหน้าร้องครวญคราง มือก็ขยุ้มผ้าปูที่นอนไว้แน่น
วี "ถึงเวลาบ่าวล้างแค้นนายหญิงแล้ว" แล้วผมก็ลุกนั่งยองดันเอวนันตั้งขึ้นก่อนทิ้งตัวเอาควยแทงหีนันอย่างรุนแรง
นันร้องลั่น น้ำนันทำนบแตกออกมาเปียกหน้าขาผมไปหมด ผมขย่มได้ไม่นาน หีนันก็ตอดรัดซะจนผมต้องฉีดน้ำควยเข้าหีนันเป็นน้ำที่ 3 ก่อนนันจะแตกรับน้ำควยผมแล้วเราก็นอนฟุบทับกันไป

เราเผลอหลับไปสักครู่ ก่อนจะสะดุ้งตื่นจากเสียงโทรศัพท์ LINE CALL ที่ดังขึ้น ผมงัวเงียลุกขึ้นรับ
วา "พี่วีคะ พวกเราใกล้เสร็จแล้ว เรากำลังรอ 2 สาว ไวท์-วรรณ มาเจอที่รถ แล้วเราจะออกไปรับพี่วีแล้วนะคะ ชัยซังบอกว่าประมาณชั่วโมงนึงน่าจะไปถึงที่โรงแรมพี่"
วี "ได้ค่ะ ใกล้ถึงแล้ว วาโทรมานะ พี่จะลงไปรอที่ล็อบบี้"
วา "ค่ะพี่วี เดี๋ยวเจอกันค่ะ"
ผมวางสายแล้วเข้าห้องน้ำล้างตัวอีกรอบ รอบนี้ผมออกมาใส่กางเกงเลย นันนอนตาปรืออยู่บนเตียง พูดเสียงแผ่ว ๆ "พี่วีคะ อย่าเพิ่งใส่เสื้อ เดี๋ยวนันติดเทปให้พี่วีก่อนค่ะ" ผมเดินไปนั่งข้างนัน นันดึงผมลงไปจูบแล้วพูด "ขอบคุณนะคะพี่วี ที่ทำให้ฝันของนันเป็นจริง"
ผมหอมแก้มนันไปทีนึง ก่อนจะดึงมือนันขึ้นมา นันลุกขึ้นเข้าห้องน้ำอาบน้ำ ออกมาในชุดคลุมของโรงแรม ก่อนจะใส่ชุดแซกที่โยนกองไว้เมื่อครู่ แต่คราวนี้นันไม่ลืมที่จะใส่ชุดชั้นในก่อน ผมนั่งมองความสดใสของนัน ได้เห็นเด็กสาวรุ่นน้องหุ่นทะมัดทะแมงแต่งตัว พลางคิดว่าเป็นการเริ่มต้นมาพักผ่อนที่สุดยอดจริง ๆ

นันเดินมาหาผมแล้วบอก "พี่วี นอนคว่ำบนอีกเตียงก็ได้ค่ะ เตียงนี้ยุ่งเหยิงไปหมดแล้ว"
ผมเลยแซว "ใช่ น้ำนันแตกเยอะแยะไปหมดเลยด้วย"
นัน "พี่วีอ่ะ ก็มันเสียวอ่ะ แต่พี่วีนี่แตกในนันครบทุกน้ำเลยนะคะ เมื่อครู่นันล้างตั้งนานมันไหลย้อนออกมาตั้งเยอะ นี่ถ้าเมนนันไม่ได้เพิ่งหมดเมื่อวาน นันท้องแน่เลยค่ะ" นันเดินตามผมมาที่อีกเตียง ก่อนที่จะวัดความยาวผ้าเทปแล้วตัดเตรียมจะติดให้ผม
วี "ถ้าท้อง พี่ก็รับนะคะ" ผมดึงนันเข้ามากอดที่อก นันวางกรรไกรแล้วยกมือไหว้ที่อกผม นันน้ำตาไหล
นัน "ขอบคุณค่ะ แต่นันว่าเราเป็นแฟนกันแค่ครึ่งวันแบบนี้เป็นความทรงจำที่ดีแล้วค่ะพี่วี"
นันยืดหน้าขึ้นมาจูบผม เราจูบกันสักครู่ ก่อนนันจะคว้าเทปมาถือ แล้วบอกให้ผมนอนลง แล้วติดเทปบนหลังให้ผม หลังผมตอนนี้เบาและสามารถขยับได้เป็นปกติแล้วอย่างไม่น่าเชื่อ ผมใส่เสื้อ แล้วชวนนันลงไปหาอะไรทานที่ล็อบบี้ด้านล่างรอกลุ่มของวา, แอน และครอบครัวที่จะมารับผมก่อนจะขับไปที่เรียวกัง แถวริมทะเลสาบคาวางูจิ ผมกับนันเดินลงมาที่ล็อบบี้โรงแรมยังไม่ทันไปไหน

รถตู้ของชัยซังก็มาจอดที่หน้าโรงแรม วากับแอนลงจากรถมาหาผม วากอดเอวผม
วา "เป็นไงบ้างพี่วี"
วี "ดีแล้วจ้า น่าจะปกติ 99%"
แอนเดินมาลูบที่หลังผม แล้วพูด "อีก 1% นี่เอาไว้อ้อนเมียใช่มะคะ"
ผมเอาไหล่ชนไหล่แอน (เดี๋ยวมีพิรุธ อิอิ) แล้วบอก "รู้ดีนะเธอน่ะ"
วาหันไปพูดกับนั่น"ขอบคุณมานะคะ นัน มาอบรมแทนที่จะได้เที่ยวต้องมาทำกายภาพฯให้พี่วีอีก"
นัน "ยินดีค่ะพี่ พี่วีก้ดูแลนันมาสมัยเรียน แค่นี้เล็กน้อยค่ะ ช่วยกัน ๆ"
ผมควักแบงค์ใหญ่ 2 มังแล้วยัดใส่มือนัน "ลืมเลยว่าจะให้ค่าขนมนัน พี่ใช้เทปนันเกือบหมด"
นัน "โอ๊ย อะไรเยอะแยะคะพี่สีนันรับไว้ไม่ได้"
ผมจับมือนันกำไว้ "ไม่เยอะอะไรหรอก แค่ทำให้พี่ปกติได้ก็คุ้มแล้ว"
นันยิ้มตาเชื่อมแล้วตอบ "ขอบคุณค่ะ พี่วี สองสามชั่วโมงที่เขาอยู่ด้วยกันคุยโน่นนี่สำหรับนันก็คุ้มแล้วค่ะ"
นันหันไปหาวาแล้วบอก "สมัยเรียนสาว ๆ กรี๊ดพี่วีกับทุกคน ได้รักษาพี่วีนี่เหมือนฝันลยค่ะ"
วายิ้ม แล้วชกท้องผมเบา ๆ "จ้า พ่อหนุ่มฮอต" แขนอีกข้างก็โดนแอนแอบหยิก ผมต้องยกแขนหนี
แอนกระซิบ "ว่าแล้วน้องนันเดินแปลก ๆ รักษากันยังไงคะ พูดไปตาเชื่อมไปเชียว" ท่าทางแอนจะแอบหึง
ผมกระซิบตอบกลับ "บ้าเหรอ อะไรของเธอนะ"

ผมหันกลับไปหานัน "งั้นพวกเราไปก่อนแล้วอีก 2 วันเจอกันค่ะ"
นัน "สวัสดีค่ะพีวี พี่วา พี่แอน"
พวกเรา "จ้า สวัสดีค่ะ แล้วเจอกันใหม่" แล้วพวกเราก็นั่งรถตู้มุ่งหน้าสู่เรียวกัง

Victor19

ยาวนิดนะครับ ไม่งั้นจะไม่มีบท"อัศจรรย์"เลย

ผู้เฒ่าเซราะกราว

งานนี้น้องนันมีความสุขกว่าเพื่อน เพราะได้สมหวังกับพี่วี.....อิอิ

exelier

โอ้โหววว หายไปนานเลยนะครับเนี่ย
เฝ้ารอมาทุกวันเลย ในที่สุดก็มาซักที ตาวีของเรา
มาลุ้นว่าหลังจะหายเดาะมัเย หรืออาจจะเดาะกว่าเดิมเพราะไปเด้าสาวน้อออ

อานัติ มานาแสนดี

air111fox

สุดท้ายก็กลับมา นึกว่าตามไปเที่ยวญี่ปุ่นเพลินซะแล้ว

elviswhat

งานนี้คนที่มีความสุขมากที่สุด คือน้องนันนี่เอง

targus

รอนานจนใจหาย...นึกว่าวีจะไม่กลับมาซะแล้ว

pamaaeng

เพิ่งบำบัดจนหลังหายเจ็บ
ก็ถูกใช้งานทันที
ใจคอ ไม่คิดจะให้มันได้พักบ้าง หรือไง?

tetete

รักษากันยังไง คนรักษาเลือดไหลแทนแถมเดินลำบากอีก

amtorff73

หายปวดหลังปุ๊บก็จัดคุณพยาบาล(นัน)ปั๊บเลยนะครับพี่วี
....
ส่วนผมขอรอตอนที่มีโอกาสได้สนุกกับน้องฟ้า สาวแอร์โฮสเตสอยู่นะครับ 

okai

จะมีโอกาสได้จัดนางฟ้าต่อจากนีกบำบัดเลยไหมนะ

Whoo Amm Ii

น้องนันจัดเต็มให้ คืนนี้ก้จะเจอวาเช็คของ ฟ้าเหลืองแน่ๆ

yu_ei

ดีใจมากเลย ท่านไรต์กลับมาต่อแล้ววว ตอนนี้ก็สนุกเหมือนเคย มีท่าแปลกๆด้วย ขอบคุณนะครับ

ziggy2