ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บาปสวาท 5 พงษ์เทพ กระเด้าชำนาญ

เริ่มโดย kobkobkob, สิงหาคม 29, 2018, 12:13:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Phoowadol

โอยๆๆท่านครับ ผมนี่ตื่นเต้นจัด สั่นเลยนะเนี่ย. จัวหวะเสียบปลายเข้าไปนี่มันเล่นเอา จะปริ๊ดๆแตกเอาแล้วนา....แต่อ๊าว!?....ค้าง.......ใครมาเคาะประตูตอนนี้เนี่ย.  ::Angry::  เออรึจะเป็นนายยุทธ....ถ้าเป็นรายนั้น
ยังไม่แน่ใจด้วยว่าจะรอด เผลอๆอาจโดนแซนวิช ด้วย เห่อๆ กลับมาต่อไวๆ น้า.....อย่าปล่อยให้รี๊ด...ค้างนานนะครับ อิอิ   ::Goaway::   ::Orz:: ::Orz::

ไม้เอก ณภัทร

tee8899

สุดยอดเลยท่านพงษ์เทพ ขอบคุณท่านที่มาต่อให้นะครับ รักษาสุขภาพด้วยครับท่าน

savana911

ไปๆมาๆ ก็โดนแกซี่อยู่ดี แล้วคุณใบว่านคงต้องเจอรุมหรือเปล่า แต่อย่างน้อยก็ไม่รู้จักกัน

kunpra

ขอบคุณมากๆครับ ที่มาต่ออารมณ์เสียวอย่างต่อเนื่อง ไม่ขาดตอน
อยากรู้จริงๆ ว่าน้องว่านจะโดนจนสติแตกกระเจิงขนาดไหน แค่คิดก็ขนลุก

drof666

พี่ยุทธใหญ่ยาวตามมาช่วยเย็ดแน่ๆ ตอนหน้ายังไงๆก็ไม่รอดโดนแน่ๆอย่างน้อยคนละ2ดอก

อิทธิพล ทบชา

โห ยังรอดมาไดhอีกยอมใจกับจังหวะเหลือเกิน555 น้องว่านจะเสร็จใครลุ้นๆ

kapook6336

สุดยอดของนักประพันธ์ อ่านได้อารมณ์ร่วมมาก ทั้งลุ้น ทั้งเอาใจช่วย ใครจะได้น้องว่านคนแรก แต่เดาว่าน่าจะเป็นยุทธ ใหญ่ ยาว มาเคาะซะมั้ง

anna123

จะรอดอีกแล้วหรอเนี้ย ใครจะมาช่วยนะน่าลุ้นตลอด

asdf4321

แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

fufu22

เหมือนจะรอดแต่ดูท่าแล้วไม่น่ารอดมากว่า น่าจะโดนหนักกว่าเดิมด้วย

sofee

ลุ้นครับ
ไม่รู้จะโชคดีหรือโชคร้ายนะ

muzachi

โชคจะช่วยใบว่านรึป่าวไหมหน้องวดนี้

suthawatsommana .

อ่าจะ เป็นยังงัย มาช่วยรึมาซ้ำกันนี่ 555 เสียวต่อเนื่องขอบคุณค้าบบบ

Noofah Narak

ใบว่านจะโดนรุม รึป่าวเนี่ย ลุ้นมาหลายตอนละ