ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บาปสวาท 5 พงษ์เทพ กระเด้าชำนาญ

เริ่มโดย kobkobkob, สิงหาคม 29, 2018, 12:13:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

M60A3

น่านว่าแล้วต้องมีคนมาขัดจังหวะ 555  ::DookDig:: เดาว่านายยุทธ 555

Chansawang Ball Jiramate

timeai

จะเสียบอยู่แล้ว น้องว่านหวุดหวิดจริงๆ

Kass

น่าจะยุทธนะ คนเคาะ  ว่านน่าจะโดนของยุทธเป็นคนแรก

diaby

ขอบคุณมากครับ ท่านพงษ์เทพสุดยอดจริงๆ แต่ละเรื่องแต่ละตอน ตื่นเต้น สนุก สุดเสียว ทำเอาคนอ่านนั่งไม่ติด ต้องลุ้นกันสุดๆ ตอนหน้าคงมาไม่ช้า ใบว่านจะได้ขึ้นสวรรค์สักที

วรวุช พุทธสมาน

กลับเถอะใบว่าน อยากให้เสียครั้งแรกให้พี่แตในตำนานวังวนสวาทมากกว่า 55

Orcus

ใบว่านไม่น่ารอด เดาว่าน่าจะเป็นยุทธ ใหญ่ยาว ตามมาเพราะเป็นคนขับแท็กซี่เหมือนกัน น่าจะรู้จักกัน

alanza

รอลุ้นอ่านตอนต่อไป เสียวสุดไเลยครับ เยื่ยมมากเลย

ฟูราน

hanabombam

ใครกันนะที่มา แต่ว่ามาช่วย หรือมารุมน้องว่านกันนะ

Ken Tip

โอ้ย ลุ้นมากครับ นายยุทธมาช่วยชีวิตหรือเปล่า เสียดายน้องว่านถ้าจะนายโมทย์เป็นคนแรกนะ

jjhj1988

อ้าวเห้ย ดูท่าความซวยของน้องว่านจะยังไม่ถึงที่สุดสินะคับ
จากจะโดนแท๊กซี่คนเดียวยังจะมีอีกคนโผล่มาอีก

swss2511

ความซวยยังไม่หมด ใครหนอจะได้ใบว่านในคืนนี้

janara

มาเป็น ซีรี่ยเลยแฮะ

คงไม่โดนแค่ 1 แน่ ๆ

akepong

โอยยยย ลุ้นจนตัวเกร็ง ใบว่านจะโดนใครเนี่ย คิดว่าแท็กซี่จะส้มหล่นใส่แล้ว...ยังมีหักมุมมีคนมาขัดอีก...รอต่อไป