ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NCP] Kansen Infection 2/4 ไวรัสS [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 29, 2018, 05:32:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Inzomnia

หื้มมมม น่าติดดีจริงเนอะเชื้อแบบนี้

moydokhumyai

ถ้าไวรัสนี้มาระบาดบ้านเราเมื่อไร บันเทิงแน่  ::HeyHey::

jame11

kaname

เรื่องนี้ลุ้นดี ว่าสุดท้ายจะติดไหม ปกติดูแต่เมะ ไม่รู้ว่ามีแบบมังงะด้วย

champ1500

iceza123

shicki

ชอบแนวนี้มากครับ แปลมาให้อ่านอีกเยอะๆครับ

Mr.Karl

ถ้ามีไวรัสแบบนี้ล่ะเจ๋งเลยประเทศไทย  ::DayDream:: ::HoHo::
ลายเส้นสวยมากครับ ตูมๆเลย ::Bloody::

genius

ถ้ามีคุณย่า คุณยาย พุ่งเข้าใส่จะทำไงเนี่ย

View Kung

น่าสนใจดี แต่แปลกตรงผชควรจะติดเยอะก่าผญนะผมว่า หรือจริงๆละผญเค้าแอบหื่นกันขนาดนั้นเลยหรอ 55+