ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NCP] Kansen Infection 2/4 ไวรัสS [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 29, 2018, 05:32:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

panjun

syndromz

ถ้าเจอไวรัสแบบนี้จริงคงหมดแรงตาย ฟ้าเหลืองทุกวัน

et25639874

ไม่ใช่ซอมบี้แต่เป็นซอมปี้สินะ อยากติดเชื้อมั่งจริงๆ 555

Peaw zaza

ถ้ามีไวรัสนี้จริงๆนะ เสร็จโจรแน่นอนครับผม  ::HoHo::

lookmega01

ดูเหมือนมีแต่ผู้หญิงที่ติดเชื้อไวรัสเลย

poraset

จำได้ว่าในเมะ ไวรัสติดที่งชายและหญิงนะ ทำไมในมังงะผู้ชายไม่ติดหว่า

gvhkln02

inwyin

พระเอกมันอยากเย็ดหรือไม่อยากเย็ดหันแน่เหมือนจะไม่เอาแต่ก็เอา 5555

nuttydavil

เนื้อเรื่องน่าติดตามมากครับ ไวรัสชนิดนี้

micmicmic6

โครงเรื่องน่าติดตามมากครับ อยากให้แปลเเนวนี้หลายๆเรื่องครับผม

nattawut.boonsawat

ชอบแนวนี้มาก ขอชมหน่อยหละกัน แนวซอมบี้ :)

machardy

ไม่ได้เข้าเว็บนี้นานมาก วันนี้ลองเข้ามาดู โอ้โหทั้งผลงานหรือลายภาพยังคงคุณภาพไว้เหมือนเดิมเลย
เเต่เห็นมีกฎใหม่ๆ มาเยอะเอาไว้เดี๋ยวทำความเข้าใจเเล้วจะสนับสนุนเหมือนเดิมนะครับ
ส่วนเรื่องนี้ภาษา ภาพ แจ่มมาก นวลตาสุดๆ

niceanglev

ติดไวรัสเซ็กรึไงกัน ต้องเอากันตลอด