ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NCP] Kansen Infection 2/4 ไวรัสS [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 29, 2018, 05:32:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

now6198

pongharu

HaoMaRu

ไวรัสที่ดี ควรสดุดีผู้คิดค้นไวรัสชนิดนี้

fukhowzz

รบกวนเอาเชื้อนี้มาปล่อยบ้านเราที 555

time288

xoatx

อยู่เมืองนี้ น่าจะไม่เป็นอันทำไร ^^  วนไปๆ

ipor

พระเอกดีมากกกกก ยอมหลบหลีกเพื่ออนาคต อิอิอิ

lordofthetwo

เอ้า virus outbreak แล้วไม่อยู่บ้านกันวะ ออกมาแพร่เชื้อกันทำไมเนี่ย

สำหรับเรื่อง fuck note น่าสนใจอยู่ครับ

naruepon5

จะบอกว่าดีก็ดีจะบอกว่าไม่ดีก็ไม่ดีแหะ เหนื่อยตายเลยงี้ 5555555 ปล. โคตรติสเลยจ้าแปลด้วยอารมณ์แบบ ก็อยากเอาตอนนี้ก่อนอะ ติสจริงไรจริง

stepgu307

ไวรัสอะไรกันเนี่ยดีๆจิงๆ แต่ต้องหาวัคซีนกันไว้ด้วยไม่งั้นหมดตัวแน่ๆ

veronicaz

ผมงี้โดนหมัดน๊อก ตอนเด็กนักเรียนเข้าฉากมาเลย เขร้ จินตนากาม บรรเจิดมาก ติดตามยาวๆเลย ชอบมาก

Nuttaput Taramat

Hawaalaew

แยากเ้าอยูในโลกแบบนั้นดูบ้างจัง เป็นไวรัสที่ดีเหมือนกันนะ ยิ่งเป็นเหมือนพระเอกนี่จะเล่นสาวทุกสไตล์เลย

yoshizugi

สงสารคุณตํารวจหญิงๆโดนของเกินตัวขนาดนั้น แต่ตอน2ผู้ชายมีภูมิคุ้มกันไวรัสหรือไง

tamagot123

::Hmmm:: หื้มแปลว่าสาวๆเหล่านี้เงี่ยนกว่าผู้ชายเหรอเลยติดเชื้อกันระนาว