ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NCP] Kansen Infection 2/4 ไวรัสS [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 29, 2018, 05:32:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Isadis

ไม่ได้กลับมาบอร์ดนี้นาน อ่านเรื่องแรกสนุกเลย

picnick

แค่เกริ่นเรื่องและมาด้วยภาพก็น่าติดตามแล้ว

twincock

พรพจน์ หนุ่ม บุตรเขียว

ไวรัสแบบนี้ไม่น่ากลัวเลยครับ อยากไห้เกิดด้วยช่ำไปเนอะท่านทั้งหลาย

hentaiknight

อยากให้ไวรัสแบบนี้ระบาดมั่งจัง โดยเฉพาะใน mrt/bts คงเพลินน่าดูเลยครับ

ตอนแรกนึกว่าคุณตำรวจสาวจะรอด ที่ไหนได้ไม่รอดเหมือนกัน

ปล. fuck note ลงชื่ออยากอ่านด้วยคนครับ

g9898

อยากให้เชื้อแบบนี้แพร่กระจายจริงๆเลย ::HoHo::

bbbbbbmo

logunta

xcute

kirakun

ไวรัสถ้าจะไม่ติดบางคนสินะครับ แต่ไวรัสนี้ยังดีมีแค่ความต้องสูงเฉยๆ ไม่ใช่ บ้าไม่มีสติ คิดว่าพระเอกคงเป็นมีเชื้อแก้ไวรัสแน่ๆ ต้องฉีดยา

andygologoso

โอมมม เพี้ยงงงง ไวรัสนี้จงระบาดในงานมอเตอร์โชว์

makijung

เรื่องนี้สนุกกว่าโอลิมปิคอีกนะ แนวดีอะ ขอบคุณครับ

Mr.Shocker

เป็นผมคงไม่รอดอ่ะ ติดเชื้อทันทีโดนอัตโนมัติ 55555555

tontarn123

เปิดซีรี่ย์ใหม่ ภาพสีซะด้วย
แนวนี้สู้ตายครับ 555

tornaja2

พระเอกไม่ติดเชื้อเรอะ โครตโชคดีเลย