ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NCP] Kansen Infection 2/4 ไวรัสS [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 29, 2018, 05:32:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Clock “work” Planet

SickSleeplab

เชื้อไวรัสวิบัตสุดๆแค่ตอน2ยังหนักขนาดนี้ ตอน1จะขนาดไหนแต่ภาพดูไหลลื่นอ่านสนุกได้อย่างต่อเนื่องแน่นอน
::Shower::

llar

แค่ตัวอย่างก็สนุกแล้ว ไวรัสแบบนี้ถ้ามีจริงนี่ ไม่อยากจะคิดเลย

bigzaba

ใครก็ได้เอาไวรัสมาปล่อยที
คือพระเอกมีภูมิต้านทานงั้นเหรอ ?
ถึงได้เป็นความหวังสุดท้าย

biggiggog

ถ้าติดเชื้อแล้วรูปร่างหน้าตาแบบนี้แล้วก้อ
ไม่ต้องรักษาหรอก ปล่อยไว้แบบนี้ดีแล้ว
::GiveMe::ขอบคุณมากๆครับ

rit1403

แนวนี้แปลกดี ไวรัสซอมปี้ซินะ ถ้าติดแล้วมีคนติดด้วยก็ดีไป ถ้าไม่ จะไปลงกับใครเนี้ย

glaciar

เชื้อแบบนี้ติดง่ายจัดเลย ทุกคนบนโลก ล้วนขี้เงี่ยนนะจ๊ะ  ::Suffocate:: ::Suffocate::

BabyFace

อ่านแล้วชวนติดตามมีเนื้อเรื่อง  จนอยากเป็นพระเอกตกอยู่ในวงล้อมม  ถ้าเป็นจริงก็ถึงตายเลย

thum2520

เหมือนพระเอกไม่ติดเชื่อ แต่ล่อดะขนาดนั้นยังไม่ติดเชื่อหรือ เนื้อหาน่าติดตามครับ

phatsa

เป็นไวรัสที่หน้ากลัวมาก แต่ผู้ชายเอาแล้วจะไม่ติดเชื้อไวรัสหรอ  ::Sweat::

HypN♥s

เรื่องนี้เหมือนกับเรื่องมหันตภัยไวรัสวัยร้าย ที่ผมแปลเลยนะคือติดเชื้อมั่วเซ็กซ์ไปทั้งเมือง

ตอนแรกคิดว่าผู้ร่วมงานสาว เป็นนางเอกเพราะไม่ได้ติดเชื่อ แต่สุดท้ายก็ไม่รอด

เป็นแบบนี้ผมยอมติดเชื้อนะ ไม่ยอมฉีดวัคซีนด้วย  ::Glad::

ปล. ว่าแต่ Fuck Note นี่คืออะไรครับ เห็นบ่นๆอยู่  ::Dozy::

jojyjung

กลัวโรคอื่นไหม จะมาด้วย

แต่ก็นะ ดูเหมือนไม่มีผลกับผู้ชายมาก อยากรู้ว่า รักษายังไง

เปิดมาพระเอกยังหื่นขนาดนี้เลย หุหุ

งานนี้ไม่เอาลีออง เรดฟีลครับ คนนี้ฆ่าซอมบี้ตายหมด เราอยากเก็บซอมบี้ใว้ 555

aabca.aacaa

เนื้อเรื่องสนุกดีหน้าติดตามมากครับ

Bandjang

ขึ้นหัวเรื่องมาซะขนาดนี้แล้ว สนุกดีครับ 

ประวีณ.บั