ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
L

ก้อย KOY 1.5 เครดิตงาน คุณUKISA

เริ่มโดย lipza12752, สิงหาคม 31, 2018, 09:08:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lipza12752

ขอลงใหม่เลยแล้วกัน ศูนย์รวมเก่ามีบางลิงค์เสีย บางอันมีขาด

ต่อนะครับ ตามที่บอกครั้งที่แล้วว่าเจนรีดน้ำผมอยู่ 1 คืนกับครึ่งวัน ทำเอาผมต้องลาหยุดงาน เที่ยงผมไปส่งเจนที่
ห้อง ใจก็กลัวว่าก้อยจะโทรหาเพราะว่าปรกติผมจะโทรไปคุยเรื่องสั่งของและถือโอกาสจีบเธอทุกวัน เจนชวนผม
อยู่ที่ห้องเธอต่อแต่ผมอ้างว่าจะเข้าไปเคลียงานก่อน เจนก็ขอตัวนอนก่อนฝากผมล็อกห้องให้แล้วบอกว่าตื่นแล้วจะ
โทรหา หึๆ ผมหัวเราะในใจ เจอไปขนาดนี้ตื่นพรุ่งนี้เลยมั้ง ผมออกจากห้องเจนกลับไปที่คอนโดผม ผมตัดสินใจ
ว่าจะไม่โทรหาก้อยก่อนดูว่าเธอจะเป็นห่วงโทรมาหาเองไหมจะได้ถือโอกาสอ้อนเธอด้วย ผมนอนเล่นอยู่คอนโดได้
ซักพักก้อยก็โทรมาถามว่าทำไมไม่ไปทำงานโทรไปหาที่บริษัทฯ แล้วเค้าบอกว่า บีไม่มาทำงาน ผมก็แกล้งบอกว่าผม
ไม่สบายลุกไม่ไหว อยู่คนเดียว ผมพยายามหว่านล้อมให้เธอมาหา แต่ว่าแค่ลองใจนะครับเธอมาจริงๆ ผมก็คงไม่มีปัญญา
ฟันเธอหรอกตอนนี้ เธอยอมมาหาผมแต่ด้วยที่ผมไม่เคยพาเธอมาที่คอนโดดูเธอยังกลัวๆ ที่จะต้องมาหาผู้ชายถึงห้องผมเลย
แกล้งบอกว่าผมดีขึ้นแล้ว นอนพักอีกหน่อยคงหาย ยังไงคืนนี้โทรมาหานะ เธอตกลง
ผมก็นอนพักเอาแรง คืนนั้น ก้อยโทรมาหาผมตามสัญญา ผมคุยกับเธอเรื่องนัดวันศุกร์ ดูเธอคาใจเรื่องที่ผมจะ
พิสูจน์ความรักกับเธอว่าจะทำยังไง ผมเลยแกล้งเช็คว่าเธอคุยอยู่ที่ไหนเพื่อผมจะได้ถือโอกาสกระตุ้นความ
อยากเธอ ตอนนี้เธออยู่บนเตียงในห้อง เข้าทางผมแล้ว เธอท้วงเรื่องที่ผมจะพิสูจน์ ผมก็บอกเธอว่าก็อะไรหละ
ที่คนเป็นแฟนเค้าทำกัน เธอเงียบไปแป๊บนึงแล้วก็ถามมาอีกว่าแล้วมันอะไรหละ ผมก็แกล้งถามว่าก้อยกับดึกได้
ไหม เธอถามกับมาว่าทำไมหละ ผมก็แกล้งยั่วเธอต่อว่ามันอาจจะต้องพิสูจน์กันนาน เธอก็บอกว่าบ้า อั้นแน่เธอ
คิดไปแล้วครับเสร็จผมซิ ผมก็ถามต่อว่างั้นถ้าค้างหละเธอเงียบไป ผมแกล้งทวงถามอีกเพื่อกระตุ้นเธอเธอก็ตอบ
เสียงอายๆ มาว่า ก็ได้ เธอถามต่อว่าแล้วจะพาเธอไปไหน ผมก็บอกว่าก็ทานข้าวแล้วดูหนัง เธอก็ถามว่าแค่นี้หรอ
ผมก็บอกว่าแค่นี้ เธอพูดว่า อืม ด้วยน้ำเสียงเหมือนผิดหวัง แล้วเธอก็ถามาต่อว่าแค่นี้ทำไมต้องค้าง ผมคิดในใจ
ว่าก้อยกลัวผมจะแค่หยอกเล่นไม่ฟันเธอจริงๆ หรือเปล่านะ แต่ก็ดีแล้วอารมเธอจะได้เตลิด ผมตอบเธอไปว่าก็ดูหนัง
เสร็จอยากพา ก้อย ไปดูพระจันทร์แถวริมทะเล (แต่จริงอยากให้ดูเอ็นผมมากกว่า 55) เธอก็ถามจริงหรอดูเธอตื่นเต้น
แต่นี่ก็สูตรสำเร็จอยู่แล้ว ถ้าแผน 1 พลาดก็ต้องพยายามพาไปไกลๆ จะได้หาเรื่องค้างถ้าอยู่ในห้องแล้วยังฟันไม่ได้
ก็ขอไปเป็นเกย์แล้วครับ สรุปว่าเราก็ตกลงกันตามนี้แล้วก็วางสาย วันศุกร์ผมก็นัดเจอกับก้อยที่เมเจอร์รัชโยธิน
วันนี้ปลอดโปรงเพราะเจนไปค่ายอาสากับเพื่อนที่มหาลัย แล้วผมเองก็ยังไม่ไปโดนเธอรีดน้ำอีกหลังวันนั้น ก้อยมาถึงหลังผม 10 นาที
เธอใส่ สายเดี่ยวสีฟ้า กระโปรงสั้นสีขาว ใส่เสื้อสูททับมา ผมเห็นแล้วแข็งเลย เพราะผมเคยบอกเธอไปว่าผมชอบ
สาวใส่สายเดี่ยวสีฟ้ากับกระโปรงสีขาว แล้วเธอยังใส่สร้อยแบบรัดรอบคอมาผมแทบอยากจะกัดคอเธอตรงนั้นเลยอิอิ
ผมชวนเธอไปหาร้านทานข้าว เพราะผมจองตั๋วหนังไว้แล้ว (ผมแอบไปจองตั๋วแบบเก้าอี้ฮันนี่มูนสวีทครับ จะได้รุกเธอง่ายๆ
เวลาดูหนัง) เธออยากกิน ชาบูชิ ซึ่งผมก็เห็นด้วย (เพราะว่ามันจะเป็นโต๊ะแบบต้องนั่งข้างๆ กัน ผมจะได้กินไปดูขาเธอไป)
ผมยืนแขนไปหาเธอแล้วชี้ให้เธอเกาะ เธอก็กอดแขนผม พอมาใกล้เธอหอมมากแขนก็นิ่ม หน้าอกเล็กที่มาดันแขนผมก็
หยุ่นใช้ได้ยังไม่เละ (เธอไม่ซิงนะครับเธอโดนหนุ่มที่ทำงานหลอกฟันแล้วชิ่ง แต่ก็ยังผ่านงานมาไม่มาก) เราเดินไปร้าน
ระหว่างนั้นก็มีหนุ่มๆ หลายคงแอบมองเธอ (ผมคิดในใจว่ามองได้มองไปเดี๋ยวคืนนี้ก็จะฟันให้ยับ 55) ทานข้าวเสร็จ
เราก็ไปดูหนังกันตอนแรกเธอก็ดูตกใจนะที่ผมจองเก้าอีกแบบนี้ หนังที่เราดูเข้ามาหลายวันแล้ว คนจึงบางตา
แถมใกล้ๆ กับที่นั่งผมไม่มีคนนั่งเลย (จริงๆ ผมก็ตั้งใจแหละ) หนังที่ดูเป็นหนัง erotic มีบทรักเยอะมาก
ผมจับมือก้อยตั้งแต่เริ่มเรื่อง จริงๆ ไม่ใช่ว่าสวิทอะไรนะครับ แต่ว่าเอาไว้เช็ค อารม เธอ พอเริ่มมีบทรักมือเธอก็เริ่ม
เย็น ผมก็แกล้งบีบมือเธอตามจังหวะในหนัง ซึ่งเธอก็บีบมือผมกลับเหมือนกัน จากนั้นผมก็จับมือเธอขึ้นมาหอมตอนนี้เธอ
ดูหน้าแดงไม่กล้าสบตาผม ผมจึงถือโอกาสขยับเข้าไปนั่งชิดเธอ ก้อยซบมาที่ไหล่ผม ผมจึงถือโอกาสโอบเอวเธอ กลิ่ม
หอมของก้อยเริ่มทำให้ผมสุขุมไม่อยู่แต่ก็ต้องพยายมทน เร่งเล้ามากไปเดี๋ยวเธอจะกลัวแล้วก็อดฟันกันพอดี หนังมีบทรัก
กันอีกแล้วคราวนี้ผมกอดเอวก้อยแน่นขึ้น เธอเองก็เอนตัวมาซบผมมากขึ้นเราแทบจะรัดกันเป็นคนเดียว ผมก้มหน้าไปหอม
แก้มเธอ เธอดูตื่นๆ เล็กน้อย ผมยังคงจ้องหน้าเธอ เธอเองคงเข้าใจว่าผมอยากทำอะไร เงยหน้ามาหาผมหลับตาแล้วหยุด
รอให้ผมเป็นฝ่ายเข้าไปหาเธอ ผมประกบปากจูบกับเธอดูเธอยังไม่เคยโดนจูบมาเท่าไร ผมจึงงัดตำราจูบมาใช้กับเธอ
เริ่มแรกเราแค่บดริมฝีปากกัน เพื่อให้เธอคุ้นกับปากผมก่อน ก้อยส่งเสียอู้อี้ออก จากนั้นผมเริ่มจูบแบบกินริมฝีปากเธอ
ดูเธอจะตื่นเต้นกับสิ่งที่ผมกำลังสอนให้ ผมหยุดรอก้อยก็เริ่มทำตามที่ผมทำบ้าง เมื่อเธอเป็นแล้วเราก็เริ่มกันกันนัวเนี่ย
ตอนนี้เรากอดกันแล้วไม่รู้ว่าเริ่มกอดกันตอนไหน เราต่างเริ่มลูบไลไปตัวตัวกันและกันตามจังหวะการจูบ แต่มันจับไม่
จบผมหยุดจูบก้อย เธอทำหน้าว้าววอนคงดื่มดั่มไม่เต็มที่ ผมใช้มือสองข้างจับหน้าเธอไว้เพราะเธอเห็นผมไม่จูบเธอ
จะเข้ามาจูบแทน ผมเอานิ้วโป้งเล่นริมฝีปากเธอมันนุ่มมาก แล้วก็เอานิ้วชี้ไปแตะลิ้นเธอ เธอเอาลิ้นมาแตะนิ้วผมกลับ
ก้อยคงเข้าใจแล้วว่าบนต่อไปจะทำอะไร ผมจูบเธออีกครั้งโดนใช้ลิ้นเลียริมฝีปากเธอ เธอก็พยายามเอาลิ้นเธอมาแตะ
ลิ้นผมพอเธอเริ่มคล่องผมก็ประกบปากเธอแล้วเริ่มแลกลิ้นกัน เธอควานลิ้นกับผมแล้วก็มีเสียอืมในลำคอ คงไม่เคยเจอ
แบบนี้สงสัยไอ้หนุ่มที่หลอกฟันมันยัดเธออย่างเดียวไม่จูบไม่ทำอะไรให้เธอเลย ผมเริ่มมีอารมจากรสจูบของก้อย
มือขาวก็เริ่มบุกหน้าอกน้อยๆ ของเธอผมขย้ำเธอนอกเสื้อเธอห่อตัวเหมือนทนเสียวไม่ไหวแต่ก็ไม่ยอมเลิกประกบ
ปากกับผม ผมก็เริ่มขย้ำนมเธอทั้งสองข้าง นมเล็กแน่นๆ นี่ขย้ำมันกว่าใหญ่แต่นิ่มจริงๆ ตอนนี้สองมือผมเข้าไปใต้
สายเดี่ยวเธอจากด้านล่าง ผมลูบหน้าท้องเธอขึ้นไปถึงหน้าอก ก้อยสะดุ้งครางในลำคอแต่ก็ยังไม่ยอมหยุดแลกลิ้นกับ
ผม ผมสอดนิ้วไปใต้บราเธอเพื่อจะสัมผัสกับหน้าอกเธอแต่บรามันแน่นมากผมเลยดันบราเธอขึ้น เธอสะดุ้งอีกครั้ง
เธอหยุดแลกลิ้นกับผมเหมือนจะตกใจและจะพยายามเอามือผมออก ผมไม่ยอมให้เธอทำได้ ผมตามประกบปากเธอ
ไว้แล้วควานลิ้นในปากเธออย่างหื่นกระหาย เธอเหมือนหมดแรงครางเป็นจังหวะ ผมแอบเหล่ดูหน้าอกเธอตอนนี้
หัวนมเธอตั้งชูชันดันเสื้อเธอ มันดูน่าดูดมากๆ ผมเริ่มขย้ำนมเธอ ก้อยบิดตัวไปมา ผมเอานิ้วคลึงหัวนมเธอ เธอแอ่น
อกเร่าๆ  ผมอยากดูดนมเธอแต่ก้อยไม่ยอมให้ผมผละปากออกจากปากเธอเลย ไม่รู้ว่าชอบจูบมากหรือว่าจะกลั้นเสียง
ครางกันแน่ ตอนนี้ข้างล่างเธอคงเปียกชุมแล้วผมคิดในใจ ผมเอามือซ้ายลูบลงมาจากหน้าอกเธอมาที่หน้าท้อง
ท้องเธอเรียบเนียนมาก ผมแกล้งเธอด้วยการให้นิ้วสี่นิ้วลากขึ้นจากขอบกระโปรงเธอมาจนถึงสะดือ ลากไปเรื่อยๆ
เริ่มจากช้าจนเร็ว ก้อยเด้งก้นขึ้นตามนิ้ว แค่นี้เธอยังเสียวขนาดนี้ถ้าล่วงต่ำไปกว่านี้จะขนาดไหนนะ (ตอนนี้
หนังไปถึงไหนไม่รู้แล้วครับ แค่ขอให้มันยังมืดอยู่ก็พอ) ผมลองพยายามล้วง กระโปรงก้อยจากด้านบนแต่
มันฟิตมากแล้วตะขอก็อยู่ด้านหลังเลยล้วงไม่ได้ ผมเลยเปลี่ยนมือ มือซ้ายกลับไปขย้ำนมเลยมือขวาเลื่อนลงมาวางที่
ขาเธอ (ก้อยนั่งข้างซ้ายผมมือขวาผมจะรุกเธอถนัดกว่าเพราะไม่มีผนักพิงขวาง ผมเลื่อนมือขวาขึ้นไปตามขาเธอ
ก้อยชิดขาและเอามามาจับมือผมให้หยุด ก้อยคงกลัวการรุกล้ำครั้งนี้ เธอหยุดจูบกับผม ผมก็ไม่ตามจูบเธอต่อ
เพราะแลกลิ้นกันนานแล้วเหมือนกัน เธอก้มหน้ามาซบไหล่ผม ผมปลอบเธอว่า ไม่เป็นไรหรอกพี่รักก้อยนะ เธอไม่ตอบอะไร
แต่ผมรู้สึกได้ว่าหน้าเธอร้อนมาก คงทั้งอายทั้งอยาก ตอนนี้ปากผมว่างเลยอยากลองชิมส่วนอื่นของ ก้อย บ้างผมจึงเริ่มจาก
หอมแก้มเธอเบาๆ หลายทีก่อนจะเริ่มงับไปที่คอเธอแล้วดูดอย่างแรง (ไม่ใช้ฟันนะเดี๋ยวเธอเจ็บ) ก้อยเผลอตัวครางอ้าาาา
ออกมาดังมากแล้วเธอก็รีบเอามืออุดปากตัวเอง แต่ดูเหมือนจะไม่มีคนสนใจ ไม่รู้ว่าคู่อื่นๆ เค้ากำลังสนุกเหมือนผมหรือเปล่า
ผมก็ดูดคอเธองับหูเลียหูเธอ มือซ้ายก็ขย้ำนมไป มือขวาก็บีบต้นขาเธอไปด้วย รอจังหวะเธอปล่อยมือเพื่อรุกต่อ
ตอนนี้ก้อยต้องเอามือนึงปิดปากไม่ให้ร้องเสียงดัง อีกมือก็จับมือผมไม่ให้รุกต่อ แต่มันหยุดผมไม่ได้หรอก ผมไซ้ก้อย
ต่ำลงมาที่ร่องอกผมกัดดูดฐานนมเธอนอกเสื้อ ก้อยครางกะเส่า พอผมกำลังจะงับไปที่หัวนมเธอ เธอตกใจเอามือที่จับ
มือผมไว้มาปิดหัวนมตัวเอง อ้าเสร็จซิ ผมรีบสอดมือขวาเข้าไปในกระโปรงก้อย เธอพยายมดิ้น ไม่ให้ผมจับของรักเธอ
แต่ก็ไม่รอด ผมกุมตัวน้องสาวเธอไว้แล้ว กกน เธอแฉะมากผมลูบไปตามร่องกลีบเธอจากด้านนอก ก้อยเกร็งตัวครางออก
มาอีกครั้งพร้อมทั้งเผลอตัวแยกขาออกทำให้ผมลูบร่องเธอได้อย่างถนัด ก้อยครางตลอดเวลาผมจึงประกบปากเธออีกครั้ง
กลัวเสียดัง ก้อยร่อนหีรับนิ้วผมตลอดเวลา ผมให้นิ้วแหวก กกน เธอ ไปข้างนึงเพื่อจะเล่นหีเธอโดนตรง ตอนนี้ก้อยไม่ขัดขืน
แล้วเธอกอดผมแน่ ก้นก็กระเด้ากับนิ้วผม เธอคงอยากเต็มที่แล้ว ผมก็ช่วยเธอด้วยการบี้แตดให้เธอด้วย เธอเริ่มสายก้นไม่
เป็นจังหวะแคมเริ่มเป่งข้างในหีเธอเริ่มขมิบตอดนิ้วผม ผมเลยช่วยเร่งจังหวะให้เธอจนเธอก้มหน้ามากัดที่ไหลผมแล้วกระตุก
สองสามครั้ง เธอยังคงขยับก้นเล่นกับนิ้วผมช้าๆ น้ำเธอออกมาเต็มมือผมและเบาะ ก้อยหยุดกัดผมแล้วเธอยังซบหน้ากับ
ผมอยู่ผมรู้สึกว่ามีน้ำอุ่นๆ เปียกเสื้อ ก้อยร้องไห้ ผมปลอบเธอว่า อยากทำให้ก้อยมีความสุข อยากให้ลืมเรื่องเก่าๆ และ
เพราะว่าก้อยใส่ชุดนี้มาพี่เคยบอกแล้วว่าพี่ชอบมากพี่ทนไม่ไหว ก้อยมองหน้าผมอายๆ แล้วบอกว่าก็ใส่มายั่วพี่แหละ
แต่ที่ร้องเพราะนึกถึงคนเก่ากลัวจะโดนหลอกอีก ผมก็บอกว่าพี่รักก้อยนะ เธอก็ซบหน้ามาที่ไหล่ผมอีก ผมร้องว่าเจ็บเพราะ
เมื่อกี่เธอเพิ่งกัดผมเต็มแรง เธอขอโทษ และจูบตามรอยที่เธอกัด แล้วบอกว่าจะชดเชยให้นะ ผมหอมแก้มเธอ กะจะเริ่ม
ครั้งที่สอง เธอหยุดผมบอกว่าไม่อยากดูหนังแล้ว แล้วเบาะก็นั่งไม่ได้แล้วมันเปียกไปหมด ผมก็ยิ้มแล้วแหย่เธอไปว่า ก็น้ำ
ใครหละ ก้อยก็ตีแขนผมแล้วเราก็ออกจากโรงหนังระหว่างเดินออกผมก็นึกได้ว่าก้อยยังไม่ได้เอาบราที่ดันขึ้นไว้ลง
แต่ไม่บอกดีกว่าดูซิจะมีหนุ่มเหล่นมก้อยกี่คน มันได้ผลนะมีแต่คนมอง ซึ่งก้อยเองก็ไม่รู้ตัวว่าเค้ามองทำไม ก้อยกระซิบ
ถามผมว่าน้ำก้อยเละกระโปรงหรือเปล่าทำไมคนมองจัง ผมก็บอกว่าไม่มีอะไรนี่ เธออายมากที่มีแต่คนมองแต่ก็ดูเหมือนจะ
แอบชอบใจเหมือนกัน พอเราอยู่ในรถด้วยกันเธอโถมมากอดมาหอมผมใหญ่บอกว่ามีคนมองเยอะๆ แล้วก้อยอยากจัง
ผมเลยเฉลยด้วยกันจับนมเธอพร้อมกันทั้งสองข้างเธอถึงรู้ตัวว่าเดินโชว์นมมาตลอดทางเธออายมาก ว่าผมว่าทำไมไม่
เตือนเธอ ผมก็บอกว่าแล้วไม่ชอบหรอมีคนมองเยอะ เธอไม่ตอบอะไรแต่บอกว่าไม่ไปทะเลนะไกลรอไม่ไหว บี หา รร ใกล้
แล้วกัน ผมก็แซวเธอว่าไม่เรียกพี่แล้วยังไม่ได้เป็นเมียซักหน่อย เธอก็ตอบมาว่า แล้วเอาก้อยเป็นเมียไหมคืนนี้ไม่เอาก็ได้นะ
ผมก็บอกว่าเอาซิครับแล้วก็ขับรถออกจาก เมเจอร์ไปหา รร ใกล้ๆ

จบตอนที่ 1.5

kaithai

อ้างจาก: lipza12752 เมื่อ สิงหาคม 31, 2018, 09:08:46 ก่อนเที่ยง
ขอลงใหม่เลยแล้วกัน ศูนย์รวมเก่ามีบางลิงค์เสีย บางอันมีขาด

ด้วยความยินดีครับ  ลงใหม่ทั้งหมด
และผมขอลิ้งของคุณ ไปลงในทางด่วน แทนลิ้งเก่าที่ไม่สมบรูณ์
ขอบคุณมากครับ

Phoowadol

พี่บีจะพิสูจน์รักด้วยวิธีไหน. ก้อยเองก็น่าจะรู้คำตอบอยู่แล้ว เมื่อต่างฝ่ายต่างมีใจให้กันเป็นทุนเดิม เรื่องมันก็ง่ายขึ้นสิคร้าบ. เห่อๆ. ดูหนังจบ. หาโรงแรมใกล้ๆแล้วจัดกันเลยละกัน
ทางสะดวก ต้องมีค้างคืนด้วยอิอิ ::Evil::

suriyamahajit

bump

dan49

บรรยายจนเห็นภาพเหมือนกับว่าอยู่ในเหตุการณ์ด้วยเลย จนแทบจะเอื่อมมือเข้าไปร่วมวงด้วยแต่ก็ต้องยังใจไว้กลัวโดนอัด 5555

johnywalker

ชอบบทรักในโรงหนังมากครับ ให้อารมณ์ดี ไม่เวอร์เกินไปด้วย