ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้ใหญ่หลอกเด็ก ตอนที่ 13

เริ่มโดย cdx, กันยายน 01, 2018, 09:55:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

holovelove

ครูใจกว้างมาก จักให้ลืมโลกเลย แต่ถึงตอนนี้น้องกุ่งก่อน ไม่รู้ลีลาจะเทพแค่ไหน
เหงาๆ

สมพร จิตร

Matsudaira777

นางเอกนี่ครูหรือน้องกุ้งอ่าครับ

paisan

น้องกุ้งจะเข้ามาขัดตาทัพหรือเปล่านะ

Chai Pin

น้องกุ้งน้องกุ้งคือใครอยากรู้ๆ

peat

คุณครูคงอยากจะหาอะไรแหย่คลายเหงาซินะ..แต่มันก็มีอุปสรรคตลอดเลย..
แล้วนี่..กุ้ง..จะจัดหนักตาบุญเลยมั้ยเนี่ย..

aaa01

ขอบคุณมากครับ คุณครูติดใจรสเสียวเข้าให้แล้วอยู่คนเดียวก็เหงานะ

roomming99

น้องกุ้งมาแล้วว ชอบจังแนวพ่อลูก

gai

กินข้าว กินปลา ลุง    แล้วกินกุ้งต่อ หรือจะโดนกุ้งกิน 5555

thaiboss

เอาเมียทำลูกไป ยังจะมีมาขู่อีก ต่อมา ลูกจะเอามาทำผัวอีก 5555

Phoowadol

::HeyHey:: วางฟอร์ม หน่อยครับลุง ยังไงๆครูริน ก็ต้องให้ลุงซ้ำอยู่แล้ว แต่วันนี้มี สาวน้อยอีกคนมารออยู่ที่บ้านแล้วโน่น. เดี๋ยวพอทานข้าวเสร็จ ก็รื้อฟื้นความจำกัน หน่อยนะลุงนะ น้องกุ้งกลับมาบ้านทั้งที. จัดยาวๆให้หายคิดถึงละกันนะครับ 55

sunitis

เอ ชักเหมือนลุงพลเข้าไปทุกทีนะ

tor141214

Charoen Phanikorn

::Reader::ยิ่งอ่านยิ่งสนุกไม่ใช่แค่เสียวยังมีเรื่องน่าติดตาม

Pong Sak