ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Higashino Mikan] Silent Bus ล้วง [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กันยายน 02, 2018, 08:09:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sheva042

darkdd1999

พระเอกมันบื้อหรือมันโง่ (เอ๊ะ อันเดียวกัน555555555) ยอมใจมันจริงๆ

exoza

ว่าแต่เอ็งไม่เกรงใจคนขับรถบ้างเหรอฟะ 5555

jinpin

timeai

สาวยอมขนาดนี้มีได้เสียวกันยาวๆครับ แต่ว่าล้วงบนรถนี่มันเสียวจริงๆครับท่าน

แมงโก้ส้นตีน

ล้วงจนได้กินหอย ล้วงจนได้เสียบหอย
โอ๊ย เอากับเองดิ โชคดีจัง มีสาวชอบแนวเดียวกันมายื่นหอยให้แหย่เล่น เสียบจริงแบบนี้

cookiewithjam

ถ้ามีเหตุการณ์จริงงี้ คงตื่นเต้นน่าดูเลยครีบ

thegift52

วิ่งตามไปสิพ่อหนุ่ม สาวเค้าต้องการเรานะ อย่าให้เธอผิดหวัง

lordofthetwo

ความสัมพันธ์ที่ค่อยๆ ก่อตัวอย่างช้าๆ จากความใกล้ชิด ช่างโรแมนติกจริงๆ 555555555555

g9898

ผู้หญิงทอดสะพานให้ซะขนาดนี้แล้ว พากลับไปซั่มที่บ้านเหอะ ::HoHo::

Crypt

ขนาดนี้ยังกลัวไรหว้า ต้องตามไปแล้วววว

Mhokkk

ตอนหลังๆนี่ไม่กลัวคนขับรถเลยนำไง

The Naive

สุดยอดเลยทั้งคู่ ไม่คุย ไม่รู้จักชื่อ เจอหน้ากันก็ล้วง ก็เจกันเลย
ขอบคุณนะครับที่แปลให้อ่าน

Neo Rory

ไม่รู้จักกันแต่ก็ไม่ขัดขืนแถมตอนจบมียิ้มดีใจด้วย
ในอนาคตนี้เสร็จแน่นอน

yoshitoki

ขอบคุณครับ แหม่คุณน้องไม่นึกเลยว่า เห็นหน้าเรียบๆ แต่ร่านเงียบเหมือนกันนะจ๊ะ แรดเงียบๆแบบนี้พี่ชอบมามะมาเป้นเมียน้อยคนที่14ของพี่ดีกว่านะจ๊ะ::JubuJubu::
ความตายเป้นเพียงแค่การเริ่มต้น
ของการเดินทางของวิญญาณสู่ปรโลก