ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Higashino Mikan] Silent Bus ล้วง [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กันยายน 02, 2018, 08:09:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

โดเรม่อน

ไม่รู้จักฉัน ไม่รู้จักเธอ ไม่รู้จักซั้มตั้งแต่ตอนแรกนะพระเอกนางเอกก็รอตั้งนาน ::Hunger:: ::Hunger::

trong5171

Tdestiny

พวกเอ็งเป็นใบ้กันรึไง

ทำกันขนาดนี้ชื่อยังไม่รู้จักกันอีก ::HoHo::

nuttapon rujirathumrong

ใจคอนี่ไม่คิดจะถามชื่อแซ่เลยรึ เบอร์ติดต่อก็ยังดี

Hawaalaew

พวกชอบลวนลามกับพวกชอบถูกลวนลาม นางเอกน่ารักมากเลยแต่จะไม่พูดซักประโยคเลยเหรอ พระเอกก็โครตบื้อเลย สาวเจ้าเค้ายอมให้ทำต้องขนาดนี้แล้วยังไม่เข้าใจอีกเหรอ

aliass

ใช้ ๆสาวม.ปลายน่ารักจริง  ยิ่งผมสั้นแบบนี้นะใช้เลย แต่ท่านพี่ไม่คิดจะคุยอะไรกับน้องเขาหน่อยรึ

(จิ๋ว)

โธ่เอ๊ย ผู้ชาย  <<< เม้นท์แค่นี้ จะโดนว่าไม๊เนี่ย 5555
แต่มันเป็นเรื่องบังเอิญ จิ๋วก็แต่งนิยายทำนองนี้เหมือนกันชื่อ "เดินทางไกล"
ของจิ๋วนั่งรถบัสไปเชียงใหม่ อิอิอิ บนรถทัวร์ยามค่ำคืนที่แสนพลิกผัน  ::DookDig::

ขอบคุณที่แปล & ปัน เจ้าค่ะ  ::Thankyou::

แหม...อ่านแล้วอยากเป็นพระเอกเรื่อง "เดินทางไกล"จัง สงสัยจะล้วงทั้งคืน นั่งไปเจียงใหม่ซะด้วย  ::Grimace::

คือ...เรื่องแบบนี้เป็นความฝันของผู้ชายเลยนะ
::WooWoo::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

virus747

นางเอกวิ่งหนี พระเอกวิ่งไล่ สุดท้ายจบที่โรงแรม

Boss`

Pattarapol Teng

ติดใจ ร้าวใจขนาดนี้555 อารมณ์ตอนนัวเนียกันเยอะๆมันเป็นยังไงนะ555

hentaiknight

ถ้าจะเสียบขนาดนี้ พาเข้าโรงแรมเถอะ
หรือไม่ก็พระเอก นางเอก ชอบแนว outdoor กันแน่หว่า

exelier

สรุปแล้วนางเอกเป็นใบ้
ผ่างงงงงงงงง
ไอ้หนุ่มนั่นโคตรโชคดีเลยแหม่
ได้มปลายที่พวกเราใฝ่ฝัน
และรอยยิ้มสุดท้ายนั้น
น่าจะได้อีกหลายครั้งแน่ๆ

นั่นซิครับ เรื่องแบบนี้ รวมทั้งเด็กม.ปลาย เป็นความฝันของผู้ชายทุกคน (เด็กมหาลัยยิ่งดีใหญ่เลย)

Mining231

ในที่สุดเจ้าก็มีความกล้า หลังจากการเรียนรู้นี้ ผมจะไปล้วงมั้ง เอ้ย ไม่ใช่แล้ว 55555

Dragoo

ไอ่เอ๋อ ทำไมไม่ถามชื่อถามบ้าน ไปส่งบ้าวะ
ไอ่นี่เค้าอุสส่าอ่อยซะขนาดนั้นแล้ว ถ้าเป็นเพื่อนนะจะตบหัวให้แตกเลยนิ 5555
It true "NO ONE PERFECT!!" ME too

chaiann1001

นางเอกน่ารักสุด ๆ เห็นแล้วความเป็นหมีในตัวลุกโชนเลย ถ้าไม่กลัว ตร. ว่าจะไปนั่งรถเมล์สักเที่ยว  ::Shy::