ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน My Boss

เริ่มโดย DR.MAN, กันยายน 03, 2018, 05:53:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

karn91771

ถ้าเป็นผมเลือกคงเลือกไม่ถูกเลยครับ

Kang2018

พี่แนนคงติดใจควยไรท์มากนะเนี่ย

witkth

เจอแบบพี่แนนนี่น่ากลัวตรงที่จะแสดงความเป็นเจ้าของนี่ล่ะครับ. 
เอาแก้อยากก็พอมั้งครับ

Tub tub

ชอบผู้หญิงแบบหมอแนน ซ่อนความเงี่ยนเอาไว้ วางตัวเป็นเจ้านาย พอถึงเวลาจุดติดก็ใส่เต็มที่ อิจฉาหมอแมน ไม่ต้องแคร์เรื่องเงินเรื่องงาน เป้าหมายคือได้เย็ดก็พอ

iIiน้ำIIข็๋Jปั่นiIi

ตัดจบแบบนี้เลยเหรอผู้หญิงเขางอนก็นอนง้อเขาหน่อยสิ

Kiss my ass

::Yes!::โหๆ เข้าทำนองได้ใหม่ลืมเก่า แต่ผมว่าหนีห่างจากเมียชาวบ้านเถอะ จะได้ไม่เป็นภาระตัวเอง

rich family

diamant21

BrOsZ NaHa

::Reader:หมอเเนนติดขนาดนี้ไม่ยอมให้ไปแน่ๆเลย

st3323liap

ติดใจหมอแล้วซิ ต่อไปก็ต้องหาหมอไปเรื่อยๆ แทน

Wattbeta1980

คนท้องก็มีความต้องการนะครับ 

.....เป็นแรงใจ แรงเชียร์ครับ

kaos2517

พี่แนนหลงจู๋แมนขนาดนั้น แกจะไล่ออกได้งัย

mewzira

น่าเสียดายสาวแม่ลูกอ่อน ร้อนแรงถ้าเลิกไป

win2910029

เคยได้ยินมาเหมือนกันว่าผู้หญิงขณะตั้งครรภ์จะมีอารมณ์มาก ยิ่งหมอเข้าไปถูกจังหวะด้วยก็เลยทำให้เกิดเป็นความผูกพัน

Joepure~☆

Boss พร้อมเปย์ แต่ไรท์พร้อมเท
ถ้าคุยกันเข้าใจ ก็อาจจะยาว ถ้าไม่ก็บาย