ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน My Boss

เริ่มโดย DR.MAN, กันยายน 03, 2018, 05:53:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

maron

อยากรู้เลยครับว่าจะทิ้งพี่แนนยังไงดูพีแกจะติดมากเลย หมอแมนยิ่งใจอ่อนกับ...ด้วย lol

ultrasonic

สำหรับพี่แนน  ::Thinking::
ทิ้งไปก็น่าเสียดายนะ  ::HeyHey::

amtorff73

ความคิดผู้หญิงนี่เข้าใจยากนะครับ จากแค่มีเซ็กซ์เอามันส์ กลายเป็นหึงหวงเราแทนซะงั้น เหมือนกรณีผมเลย มีเซ็กซ์เพื่อคลายเหงาให้กัน แต่นานๆไปดันติดใจผมซะงั้น แถมพอมีปัญหากันก็เอาแฟนผมมาอ้าง บอกจะแชทเล่าความจริงให้รู้ ตั้งแต่นั้นมาผมตีตัวออกห่างนางเลย

wutthigai

คนท้องคงมีความต้องการสูง น่าจัดแต่ก็กลัวโดนจับได้เสียจริงเสียวแบบตื่นเต้นระแวงหลัง

thing

GodZlatan

พี่แนนนี่ดูเสพติด sex นะ ช่วงท้องไม่ได้มีอะไรเลยก็เลยเสร็จหมอแมนง่ายๆแล้วลากยาวเลย

deamondear

บอสตัวเองก็ไม่เว้นรึครับ สุดยอดประทับใจจริงๆฮะ 

เดย์ไลท์

พี่แนนอาจจะแค่หลงไป เพราะตอนท้อง พี่เบิร์ด ไม่ได้ให้ความสุขกับพี่แนนเลย พอมาเจอสุขแบบนี้ เลยคิดเอาว่าน่าจะรักกันบ้างแหละ
มาดูแลตลอด ช่วงก่อนคลอด และหลังคลอด  ต้องพูดคุยกันให้เข้าใจ พบเพื่อจาก ตอนนี้ยังไม่จาก แอ่นมาให้กระแทกได้เรื่อยๆ ^^

Prefix

พี่แนนน่าจะหลงหนัก แต่ดีแล้วที่ตัดใจครับ

Pigdavil

theni

หมอเบิร์ดน่าจะรู้ครับ เลยรับหมอมาแทนหมอแมน

aun2519

::Cheeky::
ผัวเก่าไม่ได้เรื่อง..เลยหลงผังใหม่

TempZ

พี่แนนนี่แอบแรงนะครับ ลุ้นว่าหมอแมนจะชิ่งจากสภาพหึงหวงแบบนี้ไปยังไง จบไม่สวยนี่เตรียมหางานใหม่แน่ ๆ เลย