ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน My Boss

เริ่มโดย DR.MAN, กันยายน 03, 2018, 05:53:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oamkorrub

เห็นหมอแนนแบบในรูปแล้วขึ้นเลยฮะ ::WooWoo::

Goddy Semen

หายไปนาน ช่ววงนี้นักเขียนหายไปหลายคนเลย ขอบคุณที่กลับมามอบความสุขให้ชาวบอร์ดนะครับ

spty24

เดี๋ยวนะ จะตัดจบแบบนี้หรอไรต์ ผมว่าเคลียร์กันทั้งสองคนแล้วสวิงแม่มเลย55555

micky

อยากเก็บเธอไว้ทั้งสองคน ตกลงพี่แนนว่ายังไงครับ

มาคัส ไลเดนเบิร์ก

ทำไมไม่ตั้งใจเรียนตอนเด็กวะกู เป็นหมอรวยๆจะได้ฟันแล้วทิ้งแบบเขามั่ง

KFzzz

ทำไมไม่ศเย็ดให้หลงก่อนจนติดแล้วค่อยไปหาตอง

masterelectrode

เรื่องน้องตองเป็นไงมั่งครับ อยากรู้ข่าวคราว 555

saranhomwon

pppccc

อ่านตอนนี้แล้วอยากอ่านอีกเยอะๆ  เสียวอ่ะ

ขาวดำ

อื้อหือ เรื่องราวมันช่าง อืมมม  มีหลายแง่หลายมุม เหอๆๆๆ
มันก็ไม่แน่

taton

เป็นจังหวะที่หมอแนนเหงาพอดี แล้วนายปัน เอ้ย หมอแมน เข้ามาได้ถูกจังหวะ เลยทำให้เธอเตลิดพ้นเลย
ปล.เดาว่าพี่เบิร์ดเธอคงจะไม่ถึงใจด้วยรึเปล่า(แอบอวยไรต์ อิๆๆ)

วทัญญู ศร

น่าจะมีเรื่องราวต่อจากนี้อีกซักหน่อย อยากรู้ว่าพี่แนนจะรั้งยังไง

kungkrub

มีคนใหม่มา คนเก่าโดนทิ้งเลย น่าสงสารพี่แนน

thunder.357

น่าสงสารพี่แนนอ่ะ เป็นผมผมไม่ทิ้งไปหรอก เขาอุตส่าห์มีใจให้แล้ว

kokkum

แบบนี้แหละพอยิ่งเยสบ่อยจะยิ่งผูกพันพัน