ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yukiri Takashi] Koko ga Uwasa no Ichikukanรถไฟสายที่เค้าลือ [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กันยายน 04, 2018, 06:25:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

[Yukiri Takashi] Koko ga Uwasa no Ichikukan | That One Rumored Route รถไฟสายที่เค้าลือ

เอาไปอ่านกันอีกเรื่อง ไม่ดาร์กมากแค่เท่าๆ แนวล้วงๆควักของพวก Molester กันอีกแล้ว แนว Rape นะ

เรื่องนี้มีซ่อนข้อความ ทดสอบพลังเจได เพิ่งได้มาสดๆใหม่ๆ

เพราะฉะนั้นเม้นท์กันให้ดี ไม่งั้นมีสิทธิ์ไอดีปลิวได้ง่ายๆ

เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน

1. ต้องเคยเม้นท์งานแปลของผมนับจาก 1/1/17 ไม่น้อยกว่า 20 เรื่อง
2. ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา
3.  คนที่เพิ่งจะมาเม้นท์ติดๆกัน โดนแบน 365 วัน โดยไม่มีข้ออ้างใดๆ
4.  คนที่ไม่เคยเม้นท์แล้วเพิ่งจะมาเม้นท์เพื่อขออ่านโดนแบน 365 วัน
5.  คนที่เม้นท์สั่วๆ เม้นท์มักง่าย เม้นท์อีโมอย่างเดียว โดนแบนถาวร

***กรุณาอ่านกติกาอย่างละเอียด***

1-5

6-10

11-15

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

tazasss01

ท่าทางน่าจะติดใจ ต่อไปคงได้มาขึ้นสายนี้บ่อยๆแน่เลย

::HoHo::  ::HoHo::

jackalza

karnkarn

คุโรโมริเหมือนเตรียมตัวขึ้นมาโดนโดยเฉพาะมึการแหวกนมให้จับอีกตั้งหากส่วนมัทซึทานิไม่น่ารอดน่าจะโดนติดตามไปจัดการให้เสร็จอารมณ์กำลังได้ที่เลย ได้เกิดการลงแขกหมู่  ::Evil::

bomb1021

แหม่ ท่าทางจะชอบนะ คงมาขึ้นรถไฟทุกวันแล้วหละ 55555

ohmosuke Ramizz

สาวผิวคล้พำเป็นงานนี่หว่าา

ไม่เคยเม้นท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน
แบน90วัน

littlevoi

สาวคนนึงทำเหนียมอาย ส่วนอีกคนทำท่าดูช่ำชอง แต่เดี๋ยวพอหน้าสุดท้ายน่าจะจบที่แฮปปี้กันทั้ง 2สาว ฮ่าๆ

ขอบคุณครับ

elviswhat

Nondon

แทนที่เพื่อนจะคอยช่วยกลายเป็นเพื่อนชอบซะงั้น สงสัยจะแค่นิ้วจะไม่พอซะแล้ว

b522055023

สงสารนางเอกจุง  ::Crying:: ตั้งใจไป รร ไม่ตั้งใจมาเสียตัว

แต่ก็เนอะ โดนสักหน่อยก็ยังดีๆ  ::GiveMe::

penguinzz

สงสัย​อย่าง​นึง​ว่า​ทำไม​เวลา​ผู้หญิง​โดน​ลวนลาม​แล้ว​เค้า​ไม่​ยอม​ตะโกน​ออก​มา​ดัง​ๆ​ ปล่อย​ให้​เค้า​ลูบ​อยู่​ได้​ ถ้า​เป็น​แถว​นี้​คง​โดน​ตบ​หน้า​หัน​แล้ว

มา​เข้า​เรื่อง​บ้าง​ เพื่อน​นาง​เอก​รู้สึก​ว่า​จะ​ชอบ​โดน​ลวนลาม​แหะ​ ส่วน​นาง​เอก​หลัง​จาก​เสร็จ​ไป​ที่​นึง​ก็​น่า​จะ​ติดใจ​ หลัง​จาก​นี้​น่า​จะ​ได้​เห็น​เซ็ก​หมู่​นะ​เนี่ย

เคยอ่านว่า คนโดนลวนลามบางทีก็ตกใจจนทำอะไรไม่ถูก อีกอย่างก็กลัวโดนทำร้าย

แต่รายเรื่องนี้คงไม่ใช่

kaithai

ไม่ใช่ข่าวลือแล้วละ แบบนี้
ดูเหมือนเพื่อนเธอตั้งใจมาเลยละ
::Goaway::

yopern

ครั้งแรกก็แบบนี้แหละเดี๋ยวก็จะติดใจมาขึ้นสายนี้บ่อยๆ

Phoowadol

คนนึงออกจะกังวลกลัวๆ แต่อีกคนนึงดูจะดีใจตื่นเต้นออกนอกหน้าเลยอะเนอะ
น้องคุโรโมริ สาวผิวสีนีเซ๊กซี่ดีเหมือนกันน๊า....ว่าแต่น้องอีกคนนี่โดนล้วงจนฉี่แตกเลยอะ แล้วทิ้งเพื่อนสาวไว้บนรถไฟอยางนั้น คุโรโมริไม่โดนเสียบจนอ่วมหรอกรึนั่น. แต่ก็นะดูน้องเขาก็แอบดีใจที่โดนลวนลามนี่เนอะ. แต่ว่าน่ากลัวจะเกินกว่าลวนลามนี่ละสิ เห็นบอกว่าเป็น Rape ด้วย โอยๆๆๆ  ::Me?::
Edit. อ้าวไม่ได้ทิ้งนี่แค่หนีแต่หนีไม่รอดแค่นั้นเอง55  โดนจนได้ละเนอะ มีเสร็จกับเขาด้วย ทางน้องผิวสีนี่ยิ่งหนักกว่า มาทั้งปากบนปากล่างเลย พวกนี่มันมาเป็นทีมรึไง จัดแตกกันไปหลายน้ำเลย. แต่อ้าวเฮ้ยๆๆๆ นี่ติดใจกันขนาด ต้องกลับมาขึ้นสายนี้อีกรอบ เลยรึ
เออคงเสียวตื่นเต้นหละสินะ สาวๆ อิอิ  ขอบคุณครับ

คิดว่าสาวแกลน่าจะขายประจำรถไฟสายนี้ แต่ตัวใหม่ยังไม่เคย เดี๋ยวเคยแล้วติดใจก็จะขายด้วยแน่ๆ  ::Horror::

Gunitle

ขอพลังจงสถิตอยู่กับท่าน พลังเจไดทำงานละ555
เรื่องนี้ภาพสวยดีนะครับ ขอบคุณมากครับผมท่านฮิปปป

555 ยังไม่กล้าทำอะไรมาก กลัวทำบอร์ดเค้าพัง เลยเล่นเดิมๆไปก่อน   ::Ahh::