ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yukiri Takashi] Koko ga Uwasa no Ichikukanรถไฟสายที่เค้าลือ [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กันยายน 04, 2018, 06:25:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tea Tae

เป็นเพื่อนกัน แต่ไม่เคยคุยกัน  คนนึงเหมือนโดนประจำ คนนึงครั้งแรก
อ่านแล้วก็ฟินกันไป 

เม้นแรกครับ  งงๆ เม้นตามความรู้สึกแล้วกัน

อ้อ รถไฟญี่ปุ่นนี่มันวิ่งนาน คนแน่นตลอดจนทำงี้ได้เลยหรอ เหอๆๆ bts แป๊บเดียวจอด เอิ้กๆๆๆ

รถไฟน่าจะวิ่งออกนอกเมืองน่ะ เลยวิ่งยาวๆกัน

Boran Mark

ดูท่าทางน่าจะติดใจ ซื้อตั๋วปีรถไฟสายไปเลยเนาะ

burapa69

ชอบๆ  ::Glad::

ไม่เคยเม้นท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน/เม้นท์มักง่าย
แบนถาวร

nakchakun

keatmano

น่าจะออกไปไม่พ้นประตูรถนะ ... สงสัยโดนดึงกลับมาจนกว่าจะเสร็จ  ::HoHo::

นางเอกเราโดนฟันฟรี ๆ ... เพื่อนเราไม่ยอมเสียเปล่า สองคนสองสไตล์จริง ๆ  ::HoHo::

เผลอๆเพื่อนขายเพื่อน  ::ChuChu::

สลัดผักใส่ไข่

ดูแล้วกลัวแม่สาวอวบจะติดใจ สาวแกลที่ว่าแน่ก็ย่อมแพ้สาวอวบที่เครื่องติด

anontatum

คนหนึ่งเหมือนเตรียมใจมาแล้วอีกคนคงไม่คิดว่าจะโดน 555 ผมคิดว่าตอนจบน่าจะกลับมาช่วยแล้วโดนทั้งคู่ครับ

Sodemacom107

numkrieng

โดนตามไปจัดหมู่แน่นอน
แล้วติดใจมาเป็นขาประจำขบวนนี้

ัuffa555

wender_111

คาดว่าดดนดึงกลับเข้ามาในขบวนแน่ แต่มีวันแรก มันต้องมีวันที่ 2 และวันต่อ ๆ ไปซินะ

สาวแกลขาประจำ ได้ตังค์ส่วนของ 2 คนซินะ
แฟนตูนเลิฟฮินะ

jachal

สาวน้อยไม่ยอมโดนครั้งนี้ ต้องโดนครั้งหน้าแน่::Shower::

garothegold

glaciar