ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กามฝึกหัด ตอนที่ 4 แผนสอง

เริ่มโดย HatHU, กันยายน 04, 2018, 02:31:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

myidol

แผนลวงเหนือชั้น หลอกล่อให้หลงคิดว่าสิ่งผิดคือถูก แต่จริงๆของแบบนี้อยู่ที่สามัญสำนึกล้วนๆ จริงๆถ้าเงี่ยนขนาดนี้ก็เลิกกับผัวไปดีกว่านะนางเอกเรา อยากให้ท่าน HatHU ทำให้นางเอกได้บทเรียนในตอนหลังว่าถ้าตัวเองโดนกระทำแบบนี้บ้างจะรู้สึกยังไง จะได้เตือนใจคนอ่าน

momosis

สุดยอดนักวางแผน น้องเมไม่รอดแน่ๆ หรือว่าผัวก็ช่วยวางแผนด้วยอะป่าว อิอิ

savana911

การสร้างสภาวะที่เป็นใจ ให้ได้ในสิ่งที่ต้องการหรือเป้าหมาบของตนเอง ช่างร้ายกาจ น้องเมอ่อนต่อโลก บวกกับจิตใต้สำนึก  ไม่นานสภาวะต่างๆ ก็จะทำให้เมโหยหาสิ่งที่จิตใต้สำนึกต้องการ

mot66

้จอแบบนี้น้องเมเสร็จนพแน่ เผลอใจไปแล้วด้วย

kriangbaac

วางแผนกันมาอย่างดี อย่างนี้ไม่รอดแน่นอนแค่รอเวลา

rstyx

ตอนที่แล้วรอดมาได้หวุดหวิด ตอนนี้จะรอดมั๊ยเนี่ย

songsak

สงสัยน้องเมจะหลงกลของบีเข้าให้แล้ว งานนี้นพสมหวังแน่นอน

Kingmar

Rattana Somchai

ขอบคุณครับ  plotเรื่องปลุกอารมณ์ด้วยvideo สมจริงมากครับไม่ใช่ใครก็จะให้ผู้ชายนอนด้วยง่าย ๆ เยี่ยมจริง ๆ ครับ

mighty

สมกับเป็นเสือค่อยๆตะล่อมเหยื่อการที่ได้ตัวช่วยอย่างดีแบบบีนั่นสุดยอดที่จะโปรแกรมสมองฝังใจเมย์ในเรื่องsex และเหมือนเป็นการปกป้องให้เมย์รักได้อีกส่วนต้นนั้นนพคงไม่ใจร้ายเกินไปแน่คงให้บีมาเป็นตัวช่วยยั่วยวนต้นเพื่อแลกเปลี่ยนสลับคู่กับน้องเมย์

moodumhero

แผนการท่านช่างแยบยลนัก ดูสิว่าน้องเมจะทำยังไงต่อไป คงไม่รอดพ้นเงื้อมือแน่ๆ ขอบคุณครับ

auddy999

boymm

นักวางแผนจริงๆเลยครับ ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆนะครับ

nooy01

ร้ายกาจมากครับ. แผนเคลมน้องเม อย่างนี้ไม่รอดแน่ครับ

เสธฯ หนั่น สนั่น

กลกามแห่งความรัก ไม่ได้ด้วยเลห์ ก็ได้ด้วยกลกาม ทำให้น้องเม สับสนและโอนอ่อนตาม