ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กามฝึกหัด ตอนที่ 4 แผนสอง

เริ่มโดย HatHU, กันยายน 04, 2018, 02:31:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

darksoul

จอมวางแผนเลย สงสัยจะไม่รอดแน่ๆ

bhrsuj Bgstngs

Phoowadol

::HeyHey:: แผนร้ายลึกแยบยล เลยทีเดียว มีนกต่อคอยจับคู่เล่นละคร จัดฉากได้สมจริงมากเลยนะ พี่นพ. นี่กะ เอาน้องเมให้อยากจนทนไม่ไหว เอาให้อารมณ์ สุกงอมเต็มที่อีกครั้งใช่ไหมละ. คาดว่าหลังจากน้องเมดู วีดีโอฉากรักอันวาบหวาม. ของบีกับนพ จบ คงต้องปั่นป่วน จนถึงขั้นต้องช่วยตัวเองสักครั้ง แน่คงไม่รอจนพี่ต้นกลับมาหรอกผมว่า. เผลอๆเก็บกดมากๆ เดีผ๋ยวพี่ต้นกลับบ้านมา อาจเจอเซอร์ไพร์สจากน้องเม ก็เป็นได้  ::KO::
(น้องเมเปี๊ยนไป๋). อิอิ
   Edit. เมเก็บเอาไปใช้กับต้นจริงๆด้วย แต่เหมือนไม่ได้ดั่งใจ อย่างนี้ไม่สุด เห็นทีครั้งหน้าได้ลองกับนพจริงๆเสียแล้ววววววว
    ฝากไรท์นิดนึงครับ. ผมว่าย่อหน้าก่อนรูปภาพ สุดท้าย ข้อความดูเหมือนไรท์จะพิมพ์ผิด เรื่อง พีต้น กับพี่นพ
ช่วงที่น้องเม กำลังเมคเลิฟกับพี่ต้นนะครับ ตอนเริ่มก็เสียวกับพี่ต้นอยู่นะแหละ แต่พอตอนเสร็จกลับกลายเป็นพี่นพ ซะงั้น.  ลองเชคดูอีกทีนะครับ. ว่าใช่ตามนั้นรึเปล่า. ขอบคุณครับ

aaoorr102

แผน2นี่ท่าทางจะได้ผล น้องเมคงไม่รอดแน่ๆ

rocker9

แผนนพสุดยอดมาก เอาคลิปมาให้เมดูว่าถ้าเป็นเมนพจะทำอะไรบ้าง ว้าวววว

Natthawutn Boonlert

แผนการยอดเยี่ยม..สุดท้ายน่าจะเป็นเมที่เริ่มก่อนและเร่าร้อนกว่าบี..ว่าไหม

coco me

แผนการมันร้ายกาจยิ่งนัก แถมเล่นละครเก่งอีกต่างหาก น้องเมคงรอดยาก

swiftxx

thomashawas

::DookDig:: ::DookDig::จอมวางแผน จะเอาให้ได้ว่างั้น แต่ก็ชอบๆ

พิษณุ แก้วจันดี

มีนกต่อแบบนี้  แถมยั่วทุกทาง เมรอดยากแน่ๆ

the_fear

นกต่อร้ายไม่เบา ส่วนเมย์ก็ใสเกิน กลัวสุดท้ายเมจะติดใจนพจนเลิกกะพี่ต้นละสิ

sun_307

นายนพอุส่าห์วางแผนเอาบีให้ดู เพื่อปลุกอารมณ์น้องเม แล้วน้องเมจะรอดหรือ

babimild215

จัดเลยครับน่าจะเข้าร่วมสวิงด้วยเลย

au2000

วางแผนขนาดนี้ไม่รอดแน่
คนซื่อปรกติก็จะไม่รอดแล้ว
มีชั้นเชิงอีกเสร็จเลย

ราเชน เชน พรหมใจ

เมทั้งอยาก ทั้งหึงหวง คราวนี้นพคมสมใจแน่