ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้ใหญ่หลอกเด็ก ตอนที่ 15

เริ่มโดย cdx, กันยายน 06, 2018, 12:20:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ezmoo

คุณครูรินก็มีบาดแผลในใจ...
ว่าแต่...ทำไมวิศวกรลูกชายลุงทำไมถึงเปลี่ยนใจช่วย...

ones26421

สมบัติ แสงฉาน

ลุงบุญจะวางมือแล้วแน่เลยให้ลูกชายแต่งกับครูแล้วตัวเองก็ไปอยุ่กับกุ้งอิอิ

Jonah MTS

ผมว่าครูกับน้องอีฟคงจะเสร็จลุงบุญแน่ๆสงสัยงานนี้รวบ2

Kitti Wongsa

จะโดนน้องอีฟกับครูนรินธรจัดการหรือเปล่านะลุงบุญ

จิตสุภา ป

Topupp

โห พ่อครูนรินธนเป็นนายพลเลย งานจะเข้าลุงมัยนี่ เดาทางไม่ถูกจริงๆ

Narakja Naka

::Glad::ทำตัวดีเกินไปแล้วลุง ครูมาให้ถึงที่ ทำเป็นคนดีจะไม่เอา โธ่เอ้ย เอาเถอะ ของดีๆทั้งนั้น...

spr566

ลุงบุญแกล้งกลัวว่าที่พ่อตาเพราะเป็นทหารใหญ่ แต่ลูกสาวอ่อยแบบนี้รอดยาก

spr566

นึกแล้ว ครูนรินธรเสร็จลุงบุญจริง ๆ

thana7

สมกับเป็นพ่อลูกกันครับ แต่วันนี้ลุงบุญจะจัดใคร ห้ามใจไหวมั้ยเนี่ย

neung_cm

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ ลุงนี้เจ้าแผนการเหมือนกันนะนี้ ลูกสาวบอกได้แค่น้องอีฟก็จะน้องอีฟคนเดียวหรือครูด้วยเลย

bbun2018