ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้ใหญ่หลอกเด็ก ตอนที่ 15

เริ่มโดย cdx, กันยายน 06, 2018, 12:20:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

REACH ENGAGE!

รู้ว่าพ่อครูเป็นทหาร​ เลยไม่กล้าทำอะไรรึเปล่ท

playboy99

porchai

ขอบคุณครับ
โถ ลุงบุญแค่นี้ทำเป็นกลัว ที่แล้วมายิ่งกว่านี้อีก

jackwan01

บิ๊ก ทำดีที่สุด

ขอบคุณในน้ำใจคับ แหมครูจาให้ลุงตายไวหรือ

tp3660

แฟนปลอมๆ จะกลายเป็นแฟนตัวจริงนาลุง ไม่เสียดายครูรินเหรอลุง

boonde madee

สงสัยลุงบุญจะได้ล่อควบสองคนเลย

bangsan

ลุงบุญนี่ร้ายกะจะเอาเด็กและครูด้วยแน่ๆเลยให้เด็กไปอยู่เป็นเพื่อน

Kritsada Panlamyai

ดีครับ ถ้าลุงกลับใจได้ เรื่องนี้น่าจะจบได้สวย

สมหวัง สามชาย

มีโอกาสเกิดวงสวิงร่วมกับน้องอีฟ

nan bhuket

singkanong

สุดยอดครับคุณลุงไม่ฉกฉวยโอกาสทั้งๆที่ถ้าจะอึบครู ครูคงไม่ขัดขืนแน่เลยแห่ะๆ ขอบคุณท่านผู้แต่งครับ

นินา กิ่งแก้ว

Otaza

ในตอนต้นๆเรื่อง เหมือนลุงจะหลอกลวงเก่ง มาตอนนี่กลับกลายเป็นตาแก่ซื่อๆคนนึงซะละ

หรือพลังเด็กทำให้ลุงคิดได้?
เอาใจช่วยให้ได้สั่งลากับน้องฝ้าย น้องมายอีกรอบ มีแม่จิตช่วยถ่วงเวลาพาคุณปลัดไปที่อื่น

สมปอง บุญ

โหกลับตัวกลับใจแล้วหรือลุงบุญ