ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้ใหญ่หลอกเด็ก ตอนที่ 15

เริ่มโดย cdx, กันยายน 06, 2018, 12:20:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สายตั้ม ขาใหญ่ ขยันแทง'

ลุงบุญเจ้าเสน่ห์ อ่านทุกตอนครับชอบคุณนะครับ

ฟหกด่าสว

ได้ลูกชายก็ดีครับ คนเราต้องอยู่กับความจริง เรื่องที่ผ่านมาถือว่าฝันไป ยังไงขอฝันอีกครั้งก่อนตื่นก็แล้วกัน

mirage

อืม แค่เจอพ่อแค่นี้ิ กลับตัวกลับใจแล้วหรือลุง
ส่วนลูกชายก็ใช่ย่อยนะ

castiel47

เข้าทางลุงแกพอดี ครูเมาน้องอีฟมาด้วย อีกต่างหาก

bigmut

ให้น้องอีฟ ไปนอนด้วย เสร็จแพ็คคู่แน่เลย

nu8285

นําพล นาคพน

sawatcat

narongrit hongsabak

ยังดีที่สำนึกได้นะครับ แต่ไม่รู้จะได้นานแค่ไหน 555

holiday.clowny

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ที่แท้ครูนรินธรก็เป็นถึงลูกสาวนายพล ว่าแต่ลุงบุญให้ลูกชายมาแกล้งทำ เป็นแฟนของคุณครูแบบนี้ก็ดีเหมือนกันนะ เผื่อจะได้ลูกสาวนายพลเป็นลูกสะใภ้....อิอิ

Kitty Hotmail

กลัวไม่เข้าเรื่องแล้วที่ผ่ามมาแหละ ::YarKK::

aek2aek2

งานนี้น้องอีฟจะได้อีกหรือเปล่าหรือลุงบุญจะปลงแล้ว

ผู้เฒ่าเซราะกราว

อ้างจาก: ผู้เฒ่าเซราะกราว เมื่อ กันยายน 06, 2018, 04:51:32 ก่อนเที่ยง
ที่แท้ครูนรินธรก็เป็นถึงลูกสาวนายพล ว่าแต่ลุงบุญให้ลูกชายมาแกล้งทำ เป็นแฟนของคุณครูแบบนี้ก็ดีเหมือนกันนะ เผื่อจะได้ลูกสาวนายพลเป็นลูกสะใภ้....อิอิ
น้องอีฟนี่รู้จักคิดเป็นห่วงคุณครูว่าจะเสียชื่อเสียงดีจริงๆ เลยได้รางวัลเสียสองดอก เอ...ว่าแต่คุณครูโดนซ้ำอีกสองดอกจะยอมเป็นเมียหรือเป็นลูกสะใภ้ดีนะ.....????