ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้ใหญ่หลอกเด็ก ตอนที่ 15

เริ่มโดย cdx, กันยายน 06, 2018, 12:20:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

madsside

zero009

thomashawas

ลุงบุญจะยกครูให้ลูกชายตัวเองหรือเปล่า

thadtanone2002

ลุงคงห้ามใจยากมาที่จะหยุดที่ใครคนใดคนหนึ่ง สาวๆมาล้อมรอบมากมาย อดใจยากมาครับ

gai

ครูโดนลุงหลักหลับ ไม่นะ +น้องอีฟ อีกหรือเปล่าละ

Lert Nil

ไหนบอกจะเลิก เจอเด็กมานอนด้วยมีหวังตบะแตกแน่

ziggy2

จะอดใจไหวมั้ยอ่ะลุง.....
ไม่ใช่ จัดพร้อมกันทั้งครูและน้องอีฟเลยนะ

wikky4

นี่ลุง!เลิกแล้วจริงๆเหรอ  ของดีมาวางอยู่ตรงหน้าเชียวนา

Ronayuth Kaewvongwan

olemantu

น้องอีฟกับครูสาว เมียลุงบุญทั้งคู่..แบบนี้ลุงจะได้กลับไปนอนบ้านเรอะ..คงต้องอยู่เป็นเพื่อนดูแลสาว ๆ ทั้งสองคนแล้วละ  สู้ ๆ 2รุม 1นะลุง

Khunhan Chansuk

กลับตัวกลับใจซะแล้วลุง เสือเคยกินเนื้อจะอดไหวรึ

Tri Angle

โอ้ลุงบุญที่แสนดี วันนี้คงจะได้ทั้งครูและนักเรียน สุดยอดไปเลย ขอบคุณครับ

sewacipher

สถานการณ์หลายอย่าง มันเอื้อขนาดนี้คงยากที่จะกลับตัวแล้วละครับลุง  ::Evil::

น้องอีฟคงมีแผนอะไรในใจแน่ๆ   ::Doubt::

ส่วนครูเองถ้าจะมีอะไรต่อก็คงไม่มีปัญหา แต่ต้องเก็บความลับให้อยู่นะครับ ::ChuChu::

Pongsathorn Suwannarit

lololololo

ครูท่าทางอยากจัดลุงเต็มที่แล้วลุงจะชวนน้องอีฟไปทำไมสงสัยอยากเล่นบท 2 1 แย่งกันลุมตาลุง