ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Suihei Sen] Shiofuki Kanrinin Masato-kun ผู้จัดการช่วยเสียว[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กันยายน 06, 2018, 06:21:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Excellent Freelife

ตอนเรียนอยู่ก็เคยเจอแบบนี้ แต่ไม่ถึงขั้นสอดใส่กัน  ทุกวันนี้ ผู้หญิงแต่งงานไปละ

Gunitle

นางเอกมันอ่อยพระเอกแต่แรกแล้ว555 พระเอกเราก็แผนเยอะ ่าๆ สมกันๆ ขอบคุณมากครับผมท่านฮิกปป

Paul Chan

นี้คือการแลกเปลี่ยนที่เท่าเทียมใช้หรือไม่หุหุหุ

eka1325

คู่แท้โดยแท้  ผมเจอแบบนี้ผมจัดการตั้งแต่วันแรกแล้ว  พระเอกเก่งอดทนได้  เพื่อปลุกอารมณ์นางเอกเต็มที่ ขอบคุณ​ครับ

kapomman

ทำกันขนาดนี้ คบกันให้เปิดเผยเป็นเรื่องเป็นราวเหอะ ::YarKK::

reppok111

veronicaz

เรื่องนี้ดีมาก ผมชอบมาก ไอ้ทาสกามแบบเปิดประเด็นมาสองสามหน้าแล้วเข้าเรื่องเลย ไม่เยิ่นเย้อ
อ่านแล้วพีคตอนจ่อปากถ้ำพร้อมเสียบ นี่ถ้ามีร้องกรี๊ดๆๆ ว่าอย่าเอาเข้าไป นี่ผมชักว่าวน้ำแตกหน้านั้นแน่ 555

as72340639

Worrarat Imkaow

เออ เปิดเริ่มมาดี มาถึงก็ขอเลยรวบรัดดีครับ แล้วสรุปคือเป็นแฟนกันแล้วรึเปล่าเนี่ยหรือยังเป็นแบบเซ็กเฟรนอยู่?  ลายเส้นสวยมากครับ แอดตาถึงมากที่เลือกมาแปล  ::HeyHey:: ขอบคุณที่แปลให้อ่านกันครับ ^^

bigboy001

::Thinking:: การเอาในที่สาธารณะดูจะได้อารมณ์อีกแบบนะ สมัยวัยรุ่นผมนี้ เอาแฟนเก่ากลางถนนเลย แต่อยู่ในรถนะ ตอนคนเดินผ่านแล้วไม่เห็นนี่ โคตรตื่นเต้นเลยอะ...

tontarn123

stealth