ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 64 : อุ๊จ๋า...อย่าร้องไห้ pt3

เริ่มโดย nato87, กันยายน 07, 2018, 08:45:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณคิดว่านางเอกภาคแรกของลุงพลคนไหน 'เจ้าชู้หลายใจ' มากที่สุดครับ

ใบเฟิร์น เนตรชนก
339 (79.6%)
โดนัท ณิชา
14 (3.3%)
พิมมี่ พิมพาภรณ์
40 (9.4%)
นาถ นาถลดา
4 (0.9%)
หมอพลอย พลอยพรรณ
23 (5.4%)
ยัยอุ๊ หทัยรัตน์
6 (1.4%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 426

อัศวิน รัตนแก้ว

ยอมลุงพลจริงๆ ปากหวานซะขนาด. น้องอุ๊น่าจะสบายใจ สบายกายกันล่ะงานนี้.

Phoowadol

จากจุดเริ่มแค่อยากประชดกับความรักของเธอกับพี่แจ๊ค. มาสู่การถลำลึกเข้าสู่บ่วงตันหา ความใคร่กาม ที่ลุงพลกำลังวาดลวดลาย ชิวหาพาเพลิน เล่นเสียจนน้องอุ๊เกินที่จะห้ามใจ
จนแตกคาปากลุงเฒ่า แล้วนี่นังไม่มีวี่แววว่าจะจบแค่นี้นะ ลุงเริ่มป้อนใส้กรอกให้น้องอุ๊ได้ชิมลิ้มรส แล้วก็ดูเหมือนเธอจะเติดไปไกลแล้วสำหรับอารมณ์สวาท นี่ยินดีทำตามใจลุงทุกอย่างแล้วนาาาาา. เดี๋ยวเถอะ อีกเดี๋ยวเดียวได้เจอของจริงอีกครั้งแน่. เชื่อเถอะว่ารั้งนี้มันจะมีแต่ความรู้สึกที่ดี มีแต่ฟินน์กับฟินน์. จนยอมเรียกลุงว่าผัวจ๋าๆ แน่ๆ เดี๋ยวไม่เกินเที่ยงคืนนี้ก็รู้ ว่าจะใช่อย่างที่คิดไว้รึเปล่า อิอิ
   ส่วนเมียสาวที่เจ้าชู้ ผมยกตำแหน่งนี้ให้น้องเฟิร์น. ละกันครับ เพราะที่ผ่านมาเหมือนเธอจะตัดใจจากลุงไปพักนึง ไปคบกับหนุ่มนายร้อย. จนถึงขั้นไปสอยดาวกันมาหลายครั้งแล้วด้วย
แต่หนุ่มมัน อ่อนหัด สาวเจ้าเลยไม่อิ่ม จนต้องหาเวลามาให้ลุงพลเติมเต็ม. จนได้สิน่า 55

simcazy

รู้สึกน้องอุ๊จะน่ารักขึ้นมาก หลงรักน้องอุ๊แล้ว

schareon

ในที่สุด อุ๊ก็หลงคารมรวมถึงลีลาของลุงพลแล้วก็ยอมพลีกายให้ลุงพด้วยความเต็มใจ

AKE- -DK

ในที่สุดน้องอุ๊ก็หลงลุงพลแล้วสินะ อาาา ลุงพลถ้าหมอพลอยรู้จะเกิดอะไรขึ้นกันนะ

097898117

nonane

ใบเฟริน นี่ยอมมีอะไรกับคนอื่นก็หลายใจอยู่ แต่หมอพลอย ก็ มีคนมาชอบเยอะ อาจจะโดน ntr ?

snoob

teravud

ฉบับเต็มมาเร็วๆหน่อยได้มั้ยครับ อยากสัมผัสน้องอุ๊ให้มากกว่านี้...ได้โปรด

เคียว

อุ๊นี่เหมือนหมอพลอยเลย แรกๆก็เกลียดพอโดนทีนี่ติดใจเลย

jopjung

สุดท้ายก็ไม่รอดนะน้องอุ๊ รอฉากรวมทีมเมียมนุษย์ลุง แบบคืนเดียวเก็บหมด

้hihi1112

Sompohp Tidsadikun

ยายอุ๊นี้ไปๆมาๆคือขาดความรักความอบอุ่นนี้เองเลยทำตัวแบบนี้ สงสัยต้องให้ลุงพลจัดหนักๆบ่อยๆ

biggiggog

ตามสูตร ถ้าจะเป็นเมียตาลุง
ต้องโดนระเบิดถ้ำทองก่อน
มิฉะนั้นจะถือว่าไม่ผ่าน
ขอบคุณมากๆครับ

chaiann1001

ตอนนี้ต้องยกให้น้องอุ๊เป็นนางเอก ว่าแต่น้องอุ๊จะเข้าก๊วนเมียเด็กป๋าพลยังไงน้อ ร่วมก๊วนเฟิร์นโดนัสก็ไม่ไหว จะรวมกลุ่มกับนาถก็น่ะ ทางที่ดีหาเมียให้ลุงพลอีกคนสร้างปาร์ตี้ใหม่ไปเลย