ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ให้เมียเสียวกับคนสวน 6 พงษ์เทพ กระเด้าชำนาญ

เริ่มโดย kobkobkob, กันยายน 10, 2018, 04:12:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Phoowadol

ยอมรับเลยครับว่าจ่าเหน่งนี่มันลูกล่อลูกชน เยี่ยมจริงๆ ทีแรกก็ลุ้นว่าจะได้รึไม่ได้ แต่ พี่หนึ่งนี่แหละ ตัวดี อยากเห็นเมียโดนเสียบ. เป็นไงหละ ตอนนี้น้องป่าน. ไม่แหกหมดแล้วเรอะ. โอยๆๆๆแตกในไปแบบเต็มๆล้นทะลักขนาดนั้น ล้วงออกยังไงก็เอาออกไม่หมดแน่ๆ. ว่าแต่พี่หนึงไม่ลองจัด ล้างชามสักยกเหรอครับ. มันได้อารมณ์สุดๆเลยนา. เห่อๆ รึไม่กล้า อิอิ
  ขอบคุณมากครับ  ::Thankyou::

-taro-

มาแนวนี้ 
จ่าเหน่งจ้องย่องมาจับกดอีกแน่ๆ 
มีใจแตก แพ้ต่อดุ้นใหญ่แหงๆ

koboy

กองทัพ ตี

pj762856

Anan Saidakhot

จบแล้วเหรอครับมีต่ออีกไหมนี่จ่าเหน่งนี่จัดว่าเป็นคนน่ากลัวคนนึงเลยนะครับอุปกรณ์แบบมิจฉาชีพมีเพียบเลยถ้าสองผัวเมียนี่วางใจเกินไปไม่รู้ว่าจะเจอจ่าเหน่งดัดหลังเอาหรือเปล่าถ้าจบแค่นี้จริงน่าเสียดายนะครับ

suriyamahajit

วรวุช พุทธสมาน

ขอบคุณมากครับ เสียวสุดๆเลย ตอนนี้อยากรู้ครับว่าถ้าเสริมรู้ว่าจ่าเหน่งได้เป็นผัวอีกคน เสริมจะดีใจหรือเสียใจดี 55

Ken Tip

เสียวมากเลยครับ ถนอมๆคุณป่านบ้างนะ โดนบ่อยๆของใหญ่ๆทั้งนั้น  ::DookDig::

panax

สุดยอดเลยครับ     จ่าเหน่งจัดเต็มแบบนี้ 
ไม่นานต้องมีเสรืมมารุมกันแน่ๆ   รอติดตามเลยครับ

swss2511

พี่หนึ่งเป็นใจน้องป่านได้เสียวกับจ่าอีกหลายครั้งแน่

olanla

yuth2011

kunpra